(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

chaienHD

Member
Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

sad ..............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

chú Tom mới đi học đánh văn bản về đó à^#(^^#(^^#(^^#(^^#(^

nhoctom

Cả nhà đi ngủ sớm quá ............

atamd

Active Member

Mong một lần đến Huế mộng mơ để xem con gái Huế tắm bên bờ sông Hương :D

bnhhl

Well-Known Member

Có chứ bác,
Ở cái bến trước cửa Quảng Đức về mùa hè tắm đông lắm:D, hì hì cái đường đi vô quán cf Lê Huân đó=))=))=))=))

Cái ni hay nè. Tui đến đóa uống cafe hoài mà có thấy ai tắm mô bác

bnhhl

Well-Known Member

Tom mà đi bán thân thì được bao nhiêu tiền bác hóa nhỉ

Bên trên