(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

weattseat

Active Member
Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Núi đôi, he he \:D/\:D/

Đi đâu cũng thấy mặt bác nhỉ.

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Ngoài Bắc khí hậu khắc nghiệt , lúc nóng thì nóng ko thở đc , lúc lạnh thì cắt ra cắt thịt , mưa thì thối đất thối cát , chưa kể mùa nồm , nói chung llaf sống trong Nam khí hậu dễ chịu hơn nhiều .

Vẫn đỡ hơn miền Trung Thanh Hóa, Nghệ An bác ạ, gió Lào thì thổi nóng và nồng khỏi nói luôn, mùa đông thì lại rét tương đương miền Bắc, nói chung khí hậu ở Bắc Bộ vẫn hơn Bắc Bắc Trung Bộ.

Núi đôi, he he \:D/\:D/

Có bác nào biết địa danh này ở đâu ko ;))

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Em cũng có nick tương tự bên đấy nhưng ít sử dụng lắm hay là bác với em sang đấy chém tiếp nhỉ ;))

Moc đâu , vô bane nè, dám rủ đi qua chổ khác hả, chém chém chém

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Mịa thành thần, bên này đang tiếp các cụ bở hơi tay đây

Hình như ảnh này là phim mới phải k, bản cũ nó đâu rõ như vậy, đang tìm cách kéo về mà có thuyết minh, chứ phụ đề coi mổi mắt quá

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

2 bác dọa ... sợ quá ko dám nữa đâu, he he :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Hình như ảnh này là phim mới phải k, bản cũ nó đâu rõ như vậy, đang tìm cách kéo về mà có thuyết minh, chứ phụ đề coi mổi mắt quá
Miu thích coi Phim có phụ đề hơn, thuyết minh nhiều khi làm mất đi cái kịch tính của phim

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Miu thích coi Phim có phụ đề hơn, thuyết minh nhiều khi làm mất đi cái kịch tính của phim

Tưởng Miu thích xem phim "ít người đóng + lời thoại ít hoặc không có lời thoại + lặp đi lặp lại + không có nội dung + được rất nhiều người xem" ;))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Tưởng Miu thích xem phim "ít người đóng + lời thoại ít hoặc không có lời thoại + lặp đi lặp lại + không có nội dung + được rất nhiều người xem" ;))

Vote cho Sim nhé: Tuyên truyền nội dung xấu :));))

truonghd

Well-Known Member
Ðề: (Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

2 bác dọa ... sợ quá ko dám nữa đâu, he he :))

Ở đây đã có lệch giới nghiêm, Nghiêm cấm mọi hình thức dẩn link sang diển đàn khác nhé =))

---------- Bài trên gởi vào lúc 10:36:32 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 10:35:35 AM ----------

Đầu óc đen tối, thế nào cũng nghĩ sang cái khác mà

Bên trên