(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

nhoctom

Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Toàn là đại gia ông nội họ không mà bắt em khao :-j

satan85

Well-Known Member

bữa ni có upload nữa mô mà thức đêm ngày ngủ bù

Theo tui đầu năm 2011 là có, thật sự nó cũng không khó lắm nhưng không hiểu sao mấy hãng nó không tung ra, khi mà nó tung ra thì cái AVR của bác chắc cũgn về hưu luôn, vì hình như cái AVR của bác nó không hổ trợ hdmi 1.4.
Cái âm li pma 2010 nghe sao bác , tui thấy con 2000ae nghe cũng ngon lắm rồi mà hình như bác Long chưa chịu đầu tư về khoảng dây dợ nên âm thanh nghe chưa hay.

Cái dune của bác sinh vẫn chưa đọc được phụ đề tiếng việt cho bluray, bác đưa cho e dùng bảo đãm vài ngày là được chắc cú thằng cu luôn;);)

nipponvn

Member

- chào anh em HD Huế, lâu ngày rồi không vào đây chém gió với anh em.
- Bác nhoctom đi DN xem phim nhớ mua cho tui tô cơm hến nhé. Thèm quá:-SS

satan85

Well-Known Member

chú mu lại vào đây quậy hã

nhoctom

- chào anh em HD Huế, lâu ngày rồi không vào đây chém gió với anh em.
- Bác nhoctom đi DN xem phim nhớ mua cho tui tô cơm hến nhé. Thèm quá:-SS

Sợ cơm hến vào tới ĐN thì tóp nó xìu mất tiu anh ơi :D

bnhhl

Well-Known Member

Theo tui đầu năm 2011 là có, thật sự nó cũng không khó lắm nhưng không hiểu sao mấy hãng nó không tung ra, khi mà nó tung ra thì cái AVR của bác chắc cũgn về hưu luôn, vì hình như cái AVR của bác nó không hổ trợ hdmi 1.4.
Cái âm li pma 2010 nghe sao bác , tui thấy con 2000ae nghe cũng ngon lắm rồi mà hình như bác Long chưa chịu đầu tư về khoảng dây dợ nên âm thanh nghe chưa hay.

Cái dune của bác sinh vẫn chưa đọc được phụ đề tiếng việt cho bluray, bác đưa cho e dùng bảo đãm vài ngày là được chắc cú thằng cu luôn;);)

PMA-2000AE nghe đã hay roài con PMA-2010AE la sản phẩm năm 2010. Nếu mua mới thì chỉ có 2010AE mà thôi.Tất nhiên những gì 2000AE có thì 2010AE điều có. K những thế còn hỗ trợ dãi rông để có thể play DVD-Audio và BD-Audio và những nân cấp cải tiến khác nữa.

Nghe bác nói về dây dợ em cũng đã order một sợi dây loa của hãng Audio Quest và 1 sợi dây tín hiệu của hãng XLT-Pro roài

Đúng là con Pioneer của em k có hỗ trợ hdmi 1.4. Chỉ có tivi thi hỗ trợ thôi. Hic

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Ai nói ko hổ trợ HDMI 1.4 rứa?

satan85

Well-Known Member

Cả ngày không ai chém hã

Bên trên