(Khu Vực Spam) Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

trunglanh

Ðề: Topic chém gió, các bác vào đây tha hồ chém nhé

Chú nghỉ trong người chú có cái gì đáng giá cho người ta cướp chứ=))=))=))=)) mà nếu có cái đáng giá thì cất ở nhà đi cho chắc ăn trước khi đi ra đường:D:D:D
Vấn đề là thằng cướp có không biết mình không mang theo gì đáng giá đâu mà cướp. Nó thấy người là nó cướp thôi mà. Thế mới khổ chứ:-<

chaienHD

Member

Chú Kenz mô không lên chém mô vui

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Chân bác dài chạy nhanh nhưng đâu nhanh bằng cuốc, xẻng, gạch, đá sỏi... (nói chung là mọi thứ cỏ thể ném được)=))=))=))=))

Oh, năm ni là 2010 rồi mờ, ai còn dùng mấy cái chiêu đó nữa, nếu có "những thứ có thể ném đc" mà nhặt từ đường thì sẽ chạy tiếp hoặc tránh, chứ cái nào mà "lôi" trong người ra để đôi hay "giựt" trong người ra ném là đứng lại lươm liền ah:D:D:D:D:D

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Vấn đề là thằng cướp có không biết mình không mang theo gì đáng giá đâu mà cướp. Nó thấy người là nó cướp thôi mà. Thế mới khổ chứ:-<

Làm chi có chuyện đó ku, cướp bữa ni đẳng cấp cũng PRO lắm, phải đáng giá hắn mới cướp đó=))=))=))=))

trunglanh

Oh, năm ni là 2010 rồi mờ, ai còn dùng mấy cái chiêu đó nữa, nếu có "những thứ có thể ném đc" mà nhặt từ đường thì sẽ chạy tiếp hoặc tránh, chứ cái nào mà "lôi" trong người ra để đôi hay "giựt" trong người ra ném là đứng lại lươm liền ah:D:D:D:D:D
Đó mới là hiểm>:). Nó ném ra để dụ bác đứng lại lượm để dể ném trúng đó. Bác cẩn thận coi chừng như thế này nè b-(b-(b-(

nhoctom

Làm chi có chuyện đó ku, cướp bữa ni đẳng cấp cũng PRO lắm, phải đáng giá hắn mới cướp đó=))=))=))=))

Đó mới là hiểm>:). Nó ném ra để dụ bác đứng lại lượm để dể ném trúng đó. Bác cẩn thận coi chừng như thế này nè b-(b-(b-(

Chắc chắn là bị nhiều lần rồi, khỏi phải cẩn thận làm chi. Vì bác ấy thà hi sinh chịu đòn "sau" nhưng vẫn thích chịu đòn "đầu" =))

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Cái ni hình như là kinh nghiệm sương máu nì, có bị sao ko chú để còn rút kinh nghiệm nữa:D:D:D:D:D

chaienHD

Member

Chú yên tâm, mấy cái nớ bác Sinh kinh nghiệm lắm \m/\m/\m/

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Chắc chắn là bị nhiều lần rồi, khỏi phải cẩn thận làm chi. Vì bác ấy thà hi sinh chịu đòn "sau" nhưng vẫn thích chịu đòn "đầu" =))

Ngôn ngữ ku tom dạo này đa dạng quá," Vì bác ấy thà hi sinh chịu đòn "sau" nhưng vẫn thích chịu đòn "đầu" ", nói răng răng là răng mà ko hiểu răng răng nữa.:D:D:D:D:D

trunglanh

Không ngờ cướp ở Huế lại pro hơn cướp ở Đà Lạt nữa. Cướp ở Đà Lạt là Dù gái hay trai, có hai là cướp

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Không ngờ cướp ở Huế lại pro hơn cướp ở Đà Lạt nữa. Cướp ở Đà Lạt là Dù gái hay trai, có hai là cướp

Cướp ở Đà Lạt cũng có kế hoặch hóa gia đình nhỉ " Dù gái hay trai, có hai là đủ", hèn gì thấy dân số Đà Lạt ít:D:D:D:D:D

trunglanh

Cái ni hình như là kinh nghiệm sương máu nì, có bị sao ko chú để còn rút kinh nghiệm nữa:D:D:D:D:D
Không, đó là kinh nghiệm của em một lần bắt cướp. Nó giựt dây chuyền người ta rồi em ném cái bóp trúng nó. Ai dè nó quay lại lượm và thế là b-(b-(b-(b-(

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Không, đó là kinh nghiệm của em một lần bắt cướp. Nó giựt dây chuyền người ta rồi em ném cái bóp trúng nó. Ai dè nó quay lại lượm và thế là b-(b-(b-(b-(

Ai bảo chú "lôi" cái bóp trong người ra để mà ném nó, như rứa phải chăng nói với nó " sợi dây chuyền đó là giả ko có giá trị mô, lấy thêm cái bóp của tui nữa cho đỡ uổng công đi cướp"=))=))=))=))=))

trunglanh

Cướp ở Đà Lạt cũng có kế hoặch hóa gia đình nhỉ " Dù gái hay trai, có hai là đủ", hèn gì thấy dân số Đà Lạt ít:D:D:D:D:D
Bác lại đọc sai rồi ( Nguy hiểm quá) cướp chứ không phải đủ. Tụi cướp biết đủ là gì đâu. Ý em là ở Đà Lạt khi đi đường hễ trên người có bất cứ cái gì có 2 cái (chỉ số nhiều) là cướp hết. :((

Bên trên