[Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

cuuvan

Member
Ðề: Bão số 5 đổ bộ vào Quảng ninh

Tình hình sáng nay em đi tuần tra 1 vòng từ Metro Hạ long, Xà ưỡn (Có nhậu ở đó), cột 8, cột 5 thì thấy gió cũng không to lắm, tình hình cây gãy đổ cũng không nhiều. Không biết các bác nơi khác thế nào, nhất là nghe nói Cẩm phả ảnh hưởng nhiều, các bác có bằng chứng thì đưa lên đi.

xem cái này nè:
Tropical Storm Nesat : Tracking Map : Weather Underground
xem là ở đâu, có l/quan ko ?

Bro nào bít miles (trong mph ~ mile per hour) là dặm biển hay dặm bộ không ?
Dù biển hay bộ thì nó đi nhanh đó (20-30km/h) và dự báo cứ tây tiến thôi (W - west)
Theo thông tin trên thì 15h hôm nay nó vẫn là bão (Storm) chưa là áp thấp (Depresion) đâu, báo đến 3h AM mai, đêm nay Thủ đô ta chủ động nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Hình như bão sắp tan rồi thì phải, gió máy nhẹ nhàng qúa

Giờ này ngay mai nó sẽ ở Sơn la, chưa xong đập đã có nước, Hòa bình đợt này chắc đầy nước, không lo thiếu điện chỉ lo đổ cột điện, còn thằng A Nalgae của Nesat nữa cơ, bác phi luật tân lại mất thêm công dân nữa rùi, khổ thân

anbinhdo

Well-Known Member

Tình hình sáng nay em đi tuần tra 1 vòng từ Metro Hạ long, Xà ưỡn (Có nhậu ở đó), cột 8, cột 5 thì thấy gió cũng không to lắm, tình hình cây gãy đổ cũng không nhiều. Không biết các bác nơi khác thế nào, nhất là nghe nói Cẩm phả ảnh hưởng nhiều, các bác có bằng chứng thì đưa lên đi.

Cahf đi tuần tra bão mà cũng có Nhậu nữa chứ..khoái thật..
Sao rồi các Bác, báo cáo tình hình đi nào..mưa to, gió to, cây to , lá nhỏ thế nào rồi 8->

Tieubaocaca

Active Member

Khiếp quá. Không biết QN thế nào chứ HN mưa gió dầm dề. Em vừa phi 1 vòng, ướt như chuột, lạnh thụt cả vào =))

linhnguyen5187

Đây là tình hình bão ở khu vực Thành Công - Ba Đình - Hà Nội:

Nhok

Chắc cũng ko ảnh hưởng lắm đâu, em chỉ thấy lạnh thôi, chắc mai tan, mà ko hy vọng mai tan, mai còn đi ăn 2 đám cưới ><

leesixan

Member

Bão gió quê ta thế nào rồi các bác. Đang trên HN nên không biết tình hình

HDCP

Super Moderators

Bão gió quê ta thế nào rồi các bác. Đang trên HN nên không biết tình hình

Đẹp trời rôi bác ạ, đang chờ đợi cơn bão số 6 ập tới rồi các bác nhà mình mới lên ảnh cả thể :))

hungaudio

Member

Em thì không thích mưa bão tí nào cả.Mỗi lần mưa bão là những lần cả tướng lẫn quân đi chống dột...ôi cài nghề làm dâu thiên hạ...

leesixan

Member

Em thì không thích mưa bão tí nào cả.Mỗi lần mưa bão là những lần cả tướng lẫn quân đi chống dột...ôi cài nghề làm dâu thiên hạ...

Bão thì có ai thích đâu bác. Đi nhậu nhẹt chơi bời đều ngại cả :).

beegees

Well-Known Member
Ðề: [Khu vực Spam] HD Quảng Ninh!

kinh quá, bão đánh bay cả Musical A100 từ HN tuột xuống QN rơi cái rầm vào sân nhà bác nonick, hoảng thật.

Bên trên