Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

The Dark Knight Rises chiếu ra mắt ở Mỹ đi kèm với 1 vụ xả súng, thiệt là sốc quá đi:

http://vnexpress.net/gl/van-hoa/2012/07/hollywood-soc-truoc-vu-xa-sung-o-buoi-chieu-batman-3/

Hồi hộp chờ đợi ngày 27/7 chiếu ở Lotte Cinema Nha Trang...
Cẩn thận đấy bác nhé. Mấy anh thích nghịc súng ở VN cũng hay xem thể loại Hành động kinh dị viễn tưởng này lắm :));))

loiruot

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Bác ở mãi trong đó, sao bác biết được. Hay là bác ấy nghịch một mình rồi thâu lại cho bác coi ah?
Không cần thâu đâu bác, 2 lão này bật webcam lên trực tiếp tự xử cho nhau coi mà!!!=))

tuanc9

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Ai chả biết Miu thỉnh thoảng vẫn nghịch súng 1 mình:D

Tôi thấy mấy bác vào đây spam những chuyện nàyvới nhau thật không hay chút nào. Nói thật tôi cũng không biết mấy bác là ai mà vào box của anh em Nha Trang, spam từ chuyện mưa nắng không đâu vào đâu. Nếu mấy bác biết nhau và hay thường trao đổi với nhau thì nên qua bên box của mấy bác rồi tám mấy cũng chả sao.

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Tôi thấy mấy bác vào đây spam những chuyện nàyvới nhau thật không hay chút nào. Nói thật tôi cũng không biết mấy bác là ai mà vào box của anh em Nha Trang, spam từ chuyện mưa nắng không đâu vào đâu. Nếu mấy bác biết nhau và hay thường trao đổi với nhau thì nên qua bên box của mấy bác rồi tám mấy cũng chả sao.

Đồng ý với bác, chúc bác sức khỏe. Byby bác nhé. Em đi ngủ đây:)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

Chào buổi tối, các bác HD Nha Trang ơi vào chém gió đi

Bên trên