Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

lanovia

Ðề: Khu vực spam- Chuyên mục tám , tám và tám của Hội HD NTrang

chắc xe honda và uống soda :))

tusontay

Huyền Thoại

Không biết bác linhnguyen5187 có chơi thân với mấy hội : Thúy Nga - Vân Sơn- Asia ngoài Hà Nội không nhỉ, có gì em muốn nhờ bác chép hộ mấy cái đó ^_^, mê lắm mà không cách nào sưu tập được
Thấy mấy cái vụ nhờ vả này là cứ ngán ngán! :D

Thấy mấy cái vụ nhờ vả này là cứ ngán ngán! :D

Mụ này làm gì mà lăn tăn thế ? cứ tìm giúp cho cái địa chỉ chép Thúy Nga - Vân Sơn & Asia ngoài Hà Lội giúp cái , bữa nào em đi công tác mang luôn cái cum pu tờ ra copy ! phờ ri thì em thanks còn tính phí thì em gửi lại xiền có gì mà phải lăn tăn hả mụ !

xenolala

Well-Known Member

Mụ này làm gì mà lăn tăn thế ? cứ tìm giúp cho cái địa chỉ chép Thúy Nga - Vân Sơn & Asia ngoài Hà Lội giúp cái , bữa nào em đi công tác mang luôn cái cum pu tờ ra copy ! phờ ri thì em thanks còn tính phí thì em gửi lại xiền có gì mà phải lăn tăn hả mụ !
thôi đừng có mơ pác ơi, hàng đâu có dễ phơi ra cho pác được, tập cho lên máu ở trên mặt đi rồi hãy đi chép Thúy Nga

tusontay

Huyền Thoại

thôi đừng có mơ pác ơi, hàng đâu có dễ phơi ra cho pác được, tập cho lên máu ở trên mặt đi rồi hãy đi chép Thúy Nga
Em ko phải là ko muốn giúp. Bác nào thử dính vụ HGL thì mới hiểu sao E lại nói vậy! :D

Em ko phải là ko muốn giúp. Bác nào thử dính vụ HGL thì mới hiểu sao E lại nói vậy! :D

Vụ "Hoàng anh Gia Lai" là vụ gì thế mụ ? Kô lẽ xin ít dữ liệu ca nhạc về xem chơi mà cũng phải có số má mới được hả mụ ? Tình hình ngoài í sao rất là tình hình vậy ?:-O
Hay mùa đông năm nay mụ du nịch vào trong này tránh rét kể iem nghe với nhé ?!

saibon

Active Member

Đi ngủ thui mấy anh ơi ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanc9

Active Member

Trung thu mà ! chờ anh lên nóc nhà bắn trăng phát đã :)

Mấy hôm nay VL tạm nghỉ lão rảnh quá bắn lung tung xòe lên. Bắn trăng thì được chứ đừng bắn ... nhé.
Lão thì cứ cho em nhìn mông ... máy móc hoài nhen. Thử cái sub cho lão cứ bảo sao sub không kêu, lão cứ tương bưởi với dừa lên:-j cái sub nó thấy sợ quá kêu gì nổi8-}.

hacker079

Tình hình là em mới tậu được con desktop, cấu hình em nó như sau: CPU : Core i3, Ram 4GB, VGA rời 1GB, HDD 500GB, LCD 19,5 Wide. Giá là 5,5 triệu! Bụt lại xuất hiện, hi hi ước mơ của em bấy lâu nay đã thành sự thật. :) :) :)

tuanc9

Active Member

Tình hình là em mới tậu được con desktop, cấu hình em nó như sau: CPU : Core i3, Ram 4GB, VGA rời 1GB, HDD 500GB, LCD 19,5 Wide. Giá là 5,5 triệu! Bụt lại xuất hiện, hi hi ước mơ của em bấy lâu nay đã thành sự thật. :) :) :)

Chúc mừng em đạt được ước nguyện; trên con đường đau khổ nhưng vui. Sống ở đời mà không có đam mê thì đúng là vô nghĩa hỉ .

Thế là từ nay tha hồ bắn phá nhé, đi off em cứ pháo cho nó lên tầm 55 triệu luôn cho nó máu.

saibon

Active Member

Sặc, rẻ thế, nhượng lại em 5t6 đi ^_^

nguyenchile

Member

Sao không công bố thông tin chỗ bán cho AE khác có thể gặp bụt nhỉ

seant

Member

@hacker079: cấu hình này xem phim mượt đấy. Chúc mừng có hàng mới.

xenolala

Well-Known Member

Hi hi, có anh nào làm chuyến đi philipin chơi không nhỉ ^_^ , xem phim ở các rạp Imax, và đặc biệt là có cái này : http://www.hdvietnam.com/diendan/7-...suong-sogo-hotel-philippines.html#post1972910

Xem thêm bài này nữa cho nó trọn bộ nhé mấy anh : http://www.hdvietnam.com/diendan/17...ido-singapore-vs-imax-manila-philippines.html

Việt Nam chơi chưa hết thì đu qua bên đóa làm gì........

hacker079

Hi hi, thank các anh. Vậy là em có cái bắn phá rồi, cộng thêm cặp loa Altech Lansing MX 6021 xưa nay nữa. :). và thế là tèng téng teng.!!!

lanovia

cáu hình thế dư xăng rồi :)

Bên trên