Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

jenova12345

Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

em ủng hộ nhiệt liệt cái bõ này...nhưng hông hiểu sao, bõ đọc báo của mình khong mở cửa tính bài biết cho anh em nhỉ. bài bên ấy spam theo chủ đề đàng hoàng mà không được tính

davidhand

Moderator
Một ngày đẹp trời, mấy mã CK của e lên trần ráo, haha! Có bác nào đam mê dzụ này với e ko nhỉ, ta vào chém chơi! :)

-HD-

Member

Spam, hnay chắc anh em về phục vụ chị em nhiều quá, không ai ghé qua HD box nhể!

davidhand

Moderator

Góp vui với các bác HDSG nè: :)

E vẽ bằng photoshop ko được nét, khổ cái máy e ko có coreldraw nên chơi tạm vậy để thể hiện ý tưởng thôi! Chậm chân mất rồi bác Bình ui! :)

quangtuong

Banned

bác khôi nhà mình củng lắm tài lẻ nhẩy

davidhand

Moderator
Giống con rắn quá anh khôi ơi!

Rồng chứ rắn gì! Chú nhậu rắn suốt nên cứ thấy loằn ngoằn là lại chép chép cái miệng à! :D hehe!
Để a giải thích nhé: hội HD là chơi phim HD vì vậy nhìn logo biết ngay hội phim ảnh. Chữ S là viết tắt của Sài Gòn với hình con Rồng tượng trưng cho sự Vươn lên, Thịnh vượng và hùng mạnh. Chữ HD là từ logo của HDvietnam, nghĩa là hội HD SG thuộc HDvietnam. Ngu ý của a tạm thế nhé! Để hôm nào rảnh ta làm logo HD VT nhé các Bác! :)

cuongtn87

Well-Known Member
tin được không? Nội dung bên trong ổ cứng di động store Jet 1tb của Transcend (màu tím) là Western blue - 1tb - éc éc cái này là sao??? bác nào biết nhỉ??

cuongtn87

Well-Known Member
Cái này chắc treo đầu dê bán thịt chó rồi bác

Em có topic thanh lý ổ HDD di động này rồi nhưnga nh em bảo để xài chơi! thế là trong 1 phút quẩn trí em phẫu thuật nó luôn!
và em biết được bên trong Transend là cái gì! potay cmnr! bác nào cần hình em chụp gửi các bác chiêm ngưỡng liền!

nvqhaiduong

Well-Known Member
Em có topic thanh lý ổ HDD di động này rồi nhưnga nh em bảo để xài chơi! thế là trong 1 phút quẩn trí em phẫu thuật nó luôn!
và em biết được bên trong Transend là cái gì! potay cmnr! bác nào cần hình em chụp gửi các bác chiêm ngưỡng liền!
bác cho anh em tý hình cho nó sinh động

Bên trên