KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

dung1610

Member
Ðề: KHÔNG K+N VẪN XEM BÓNG ĐÁ ANH NGÀY CHỦ NHẬT

ae ơi cho mình hỏi chủ nhật thì kênh education có phát đủ 3 khung giờ không hảy chỉ phát 1 trận tiêu điểm ?

tmn

Member

ae ơi cho mình hỏi chủ nhật thì kênh education có phát đủ 3 khung giờ không hảy chỉ phát 1 trận tiêu điểm ?

Phát full time luôn (1 số trận đá sớm 18h và sau 1h sáng thì ít khi phát)

quanganh_08

Active Member

ARSENAL thua 2 trái rồi

MU thắng 8__2 VÃI LỀU

Chỉnh sửa lần cuối:

hoatienii

Member

điên máu thật
sao không vào myp2p.eu đc nhĩ

quanganh_08

Active Member

Con này chắc là sản xuất cho thị trường châu Âu. Các quyển Operation Manual toàn bằng tiếng Đức và tiếng Tiệp. Chắc bố Quang Anh muốn khoe hàng XỊN đây!

"BỐ" đã có đâu mà khoe :)) :)) :))!Đang mơ mà chưa có đây =)

salemnb

Active Member

Đến thời điểm này lắp xem vẫn đc chứ các bạn. Mình đang xoay lại dùng vinasat1, nếu được thì tiện thể làm luôn. Có bác nào ở Ninh Bình mà giúp được em thì cho e xin cái số điện thoại nhé. Gọi hỏi thợ cứ như trên mây ấy, không biết cập nhật gì hết.

Chỉnh sửa lần cuối:

12p

vẫn xem bình thường

thecuong1307

Đến thời điểm này lắp xem vẫn đc chứ các bạn. Mình đang xoay lại dùng vinasat1, nếu được thì tiện thể làm luôn. Có bác nào ở Ninh Bình mà giúp được em thì cho e xin cái số điện thoại nhé. Gọi hỏi thợ cứ như trên mây ấy, không biết cập nhật gì hết.
Em ở HN ko thì... cũng ngứa ngáy chân tay lắm,từ hôm quay đc mông cổ cứ gạ thằng bạn có bộ vtcHD quay chảo để xem ELP ngày CN mà nó chưa máu vụ này lắm mặc dù nó cũng thích xem bóng đá...

nam2178

Well-Known Member

Em ở HN ko thì... cũng ngứa ngáy chân tay lắm,từ hôm quay đc mông cổ cứ gạ thằng bạn có bộ vtcHD quay chảo để xem ELP ngày CN mà nó chưa máu vụ này lắm mặc dù nó cũng thích xem bóng đá...

Mua bộ chảo tàu mà xoay, đừng xúi dại bạn dò bằng cái đầu VTC HD nhé :)), không add được tp vào đâu.

thecuong1307

Mua bộ chảo tàu mà xoay, đừng xúi dại bạn dò bằng cái đầu VTC HD nhé :)), không add được tp vào đâu.
Thì gạ nó mua thêm chảo mà lệ,nhưng dò = đầu vtcHD,ko ađ đc tp là sao bác?ông binhhc có bài hướng dẫn = đầu vtcHD mà???

3dong

Member

Bố này nói bậy, tôi dùng đầu VTC HD02 vẫn add tần số kênh Mông Cổ như thường!8-}

quanganh_08

Active Member

Bố này nói bậy, tôi dùng đầu VTC HD02 vẫn add tần số kênh Mông Cổ như thường!8-}

Đầu VTC nó hay hơn đầu K+ ở chỗ này đó!add dc tp khác,cài đặt xem nhiều vệ tinh(dùng bộ trộn) Đầu của K+ nó khoá ẩn hết các menu này!vãi luyện8-X

thecuong1307

Tình hình là hôm nay em dò lại đầu thu k49a từ vệ tinh 138oE được tất cả 50 kênh free,trong đó 3 kênh mông cổ xem NHA thì đương nhiên rồi,có mấy kênh rất hay ở gói kênh của Đài loan thì phải như: AXN,Cmovie,starspot,espn,cctv5,...rất nhiều,đặc biệt có kênh LS movie chiếu phim cấp 3,ko biết xem free đến khi nào?? hi vọng là ko bị cắt,các bác có chảo hướng 138oE dò lại đầu thu đi nha,rất nhiều kênh hay đó...

Tình hình là hôm nay em dò lại đầu thu k49a từ vệ tinh 138oE được tất cả 50 kênh free,trong đó 3 kênh mông cổ xem NHA thì đương nhiên rồi,có mấy kênh rất hay ở gói kênh của Đài loan thì phải như: AXN,Cmovie,starspot,espn,cctv5,...rất nhiều,đặc biệt có kênh LS movie chiếu phim cấp 3,ko biết xem free đến khi nào?? hi vọng là ko bị cắt,các bác có chảo hướng 138oE dò lại đầu thu đi nha,rất nhiều kênh hay đó...

Các kênh bác nêu thuộc nhóm P, F hay là A thế bác?

thecuong1307

Các kênh bác nêu thuộc nhóm P, F hay là A thế bác?
Bác nói đúng đó,các kênh đó thuộc nhóm P,F,A và cả C nữa tất cả thảy 50 kênh...
Em dò bằng k49a,vào menu nha->cài đặt chương trình->tìm tự động-> tần số LNB chọn 9750 ,22k bật và dò ra 1 loạt kênh luôn,trên xsat 410 các bác thử nhập 30000 và quét thử xem sao...

Chỉnh sửa lần cuối:

Bác cho em hỏi cái kênh LS movie này thuộc nhóm nào thế? em tìm mà không thấy có chỉ thấy espn axn và starsport

thecuong1307

Bác cho em hỏi cái kênh LS movie này thuộc nhóm nào thế? em tìm mà không thấy có chỉ thấy espn axn và starsport
Nó nằm ở kênh 11 nếu xoá hết kênh dò lại từ đầu bằng đầu k49a,hình như là nhóm F kênh LS timemovie,gờ đang chiếu phim ma củaTQ

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên