Khai trương Phòng thông tin nội bộ

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Ðề: Bàn bạc kế hoạch Offline Tháng 12

Hôm nay 15/12 lúc 18h anh em nào rảnh thì qua 65 Ngô thì Nhậm thăm dò địa điểm để chuẩn bị băng ron các kiểu và 1 số vấn đề các bác nhé.
Bác nói e mới nhớ hum nay ọp ẹp hội Cầu Lông. E sẽ cố gắng thu xếp để qua "đú đởn" cùngB-)

dangnham

Ðề: Ưu đãi cho thành viên HD Hanoi nhân dịp giáng sinh và mừng năm mới 2011

ông chủ hàng này nhầm box rồi :D
Phong bì lót tay anh em ngay không là xóa bài, bem nick bây giờ :))

H

HD Hà Nội

Guest

Không thấy bác hvthu thông tin lại gì cả, chương trình đó chắc hoãn thôi các bác ạ.

Mà hoãn cũng được chứ lịch trình Off dài quá từ 14h đến 21h cũng kinh :([/SPOILER]

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Hiếu ứng ra tiền 2 cái CD hộ Mình hôm nào đi đặt bàn Mình gửi nhé,

Okie định 24 buổi sáng đi đặt mâm, bác rảnh chứ :)

Chiều nay 2h30 ở cafe Lâm đấy, uống cafe thì ra >:)

Đang có cái hẹn vào lúc 3 giờ rồi, hồi này hơi bận, ok vậy sáng 24 tầm 10h30 lên đấy nhé, tình hình nhìn số lượng ng ĐKý thấy ít quá tính toấn để đặt bàn cho hợp lý nhé

Đang có cái hẹn vào lúc 3 giờ rồi, hồi này hơi bận, ok vậy sáng 24 tầm 10h30 lên đấy nhé, tình hình nhìn số lượng ng ĐKý thấy ít quá tính toấn để đặt bàn cho hợp lý nhé

Ok 10h30 sáng 24.

Ngày 23 mới hết hạn đăng ký cơ mà, các chiến sỹ đang ém quân :))

thanhtung0506

CHÚNG TA CHƠI BÀI QUÂN DU KÍCH ĐẾN GIỜ MỚI XUẤT HIỆN

hunggz

Bác nào ở gần khu Bách Khoa thì đi in hộ ban tổ chức cái băng zôn này nhé. in chiều dài 3 mét, chiều ngang thì tự do theo chiều dài :D

http://www.megaupload.com/?d=XW02O3UB

Bận quá hả e, đã ai nhận đi in chưa, k để a in cho cũng đc. Chỗ a in hơi đắt tí thui:)

Đợt này hơi bận tí :D
Anh đi in đc thì tốt quá :D

đã in xong băng rôn, t7 bác nào đi off thì qua láng hạ lấy hộ e hoặc mai ai qua giải phóng cầm hộ e nhá, t7 e phải đi làm, ko đến đại hội sớm để chuẩn bị được :D

đã in xong băng rôn, t7 bác nào đi off thì qua láng hạ lấy hộ e hoặc mai ai qua giải phóng cầm hộ e nhá, t7 e phải đi làm, ko đến đại hội sớm để chuẩn bị được :D

Mai 11h em qua Ngô thì Nhậm, bác mang qua em cầm luôn cũng được

Đã xong, tạm khoá vài hôm nữa ko có vấn đề gì thì xoá các bác nhé :D

Ðề: Khai trương Phòng thông tin nội bộ

ATTD đã viết:
Sao xóa bài anh ku? thích gì oánh nhau không hay thích giải quyết bằng coca ?>:/
Dạo này bị đe doạ kinh quá các bác ạ :))

Chắc mấy bác SV đây, có vẻ rất hiếu chiến =))

Gửi anh em thành viên:

Em cũng đã suy nghĩ rất nhiều trước khi lập topic này, tính em không quen spam nên vào đề luôn cho nó nhanh

Hết ngày 31/12/2010 em xin phép anh em trong Hội để em thôi giữ chức Trưởng ban điều hành, ý em đã quyết mong các bác tôn trọng ý kiến của em. Giờ đây cũng không phải là lúc khuyên nhủ hay gì gì đó mà chúng ta cần tìm 1 người mới để tiếp tục đảm nhiệm công việc điều hành cho Hội HD Hà Nội. Hôm tới em sẽ thông tin lại về việc thay đổi nhân sự Ban điều hành ra bên ngoài cho BQT và anh em thành viên nắm được tình hình vì vậy nên có lời với các bác trong này trước

Tất cả anh em trong Hội với riêng cá nhân em mỗi người đều có 1 vị trí quan trọng như nhau kể cả các bác mới lẫn bác cũ. Tuy nhiên có 1 số bác em cảm giác đang tỏ ra như mình là người quan trọng không thể thay thế ( Có thể nếu em nhầm em xin lỗi ) Nói thẳng ra anh em là tập thể nếu có thì càng tốt mà chả có thì cũng chẳng sao, kể cả em cũng có thể thay thế, đó cũng là chuyện bình thường. Vì vậy bác nào có tư tưởng như vậy thì các bác nên suy nghĩ lại vì tập thể chung và vì HD Hà Nội ngày 1 phát triển.

Trong thời gian điều hành vừa qua em và các thành viên trong Ban điều hành, Ban cố vấn đều cống hiến cho HD Hà Nội nói riêng và HDvietnam nói chung bằng sự nhiệt tình, bù lại chúng em thấy vui vì đã hoàn thành nhiệm vụ, ngoài ra chúng em cũng chả có cái gì ngoài luồng và bỏ túi được cái gì vì thế bác nào hay buôn chuyện nếu chưa biết thông tin chính xác không nên thì thầm này nọ rồi người này người kia rất ảnh hưởng và không hay ho gì cho đội ngũ lãnh đạo.

Thời gian điều hành Hội Hà Nội của em tuy không dài nhưng cũng đủ để cùng anh em xây dựng được 1 bộ khung về cơ bản là tạm ổn tất nhiên sẽ còn rất nhiều việc phải làm, anh em các Hội nhóm ngày xưa chỉ tham gia 1 hội mà mình yêu thích, hoặc các anh em cũ chưa từng đi offline Hà nội bao giờ chỉ online trên diễn đàn, Giờ đây Hội HD Hà Nội đã là 1 tập thể thống nhất, hàng tháng các buổi offline định kỳ đó là dịp để anh em gặp gỡ và giao lưu giữa các Hội. Mong rằng anh em cũng sẽ vẫn coi ngày đó là ngày quan trọng nhất trong tháng của Hội Hà Nội.

Khi đã là thành viên trong Hội anh em nên tuân thủ những gì là quy tắc chung của Hội như gắn tag hay gắn chữ ký hình ảnh ( Cái này được sự thống nhất của anh em chứ em cũng chả có áp đặt hay ép buộc ai cái gì, bác nào quên thì điều chỉnh, bác nào không thích thì cho ý kiến để anh em biết ) Việc thu quỹ Hội hàng tháng, chi phí ăn nhậu, hoặc ai nợ quỹ anh em nên tự giác nộp cho thủ quỹ hoặc số tài khoản chung của Hội đã có, có vướng mắc các bác cũng thông tin lại cho thủ quỹ biết, vấn đề tế nhị rất khó nói mong các bác thông cảm

Việc rút lui khỏi vị trí Trưởng ban không có nghĩa là em bỏ hẳn, các bác yên tâm em vẫn song hành cùng các bác để giúp cho HD Hà nội phát triển nhưng sẽ trong vai trò và tư cách khác. Vẫn sẽ tạo điều kiện, hỗ trợ các bác ( trong khả năng có thể ) đơn giản vì em cũng là thành viên của Hội HD Hà Nội. Cảm ơn các bác đã ủng hộ và giúp đỡ em rất nhiều trong thời gian qua, những lần tổ chức offline gặp gỡ có đông đủ anh em tham gia, chuyện trò vui nhộn quả thật không còn gì tuyệt vời hơn, cảm ơn tất cả các bác.

Nếu có động chạm bác nào thì tha cho em nhé, em còn vợ dại con thơ, còn muốn nói nhiều nhưng thôi như vậy là đủ, anh em chơi bây giờ có thể chưa hiểu hết về nhau thì dần dần sẽ hiểu, thời gian còn dài, mọi thứ vẫn còn đang ở phía trước

Thân
hieu-gia lam

Topic kia bác nào move đi đấy, lằng ngoằng thế ?

Tháng này dự kiến sẽ add thêm 03 bác vào Thành viên chính thức của HD Hà Nội

1. giabachmc
2. hvthu
3. bkgenetic

Chỉnh sửa lần cuối:

doc_khach

Active Member

ơ ơ sếp sếp sao lại có cái bài này :( ai bắt nạt sếp bắt sếp từ chức ah. ai đó bảo em em đi kêu a em xử lý nào :-w còn từ chức á??? tất cả mọi người bầu sếp lên rồi, được sự tin tưởng của tất cả anh em trong và ngoài hội HN rồi. không chỉ thế mà hội ta đang tiến triển rất tốt cơ mà. sếp bỏ đi thì ai có thể thay thế sếp đây :( bớ sếp hiếu già lắm ới sao bỏ a e thế :-w

ơ ơ sếp sếp sao lại có cái bài này :( ai bắt nạt sếp bắt sếp từ chức ah. ai đó bảo em em đi kêu a em xử lý nào :-w còn từ chức á??? tất cả mọi người bầu sếp lên rồi, được sự tin tưởng của tất cả anh em trong và ngoài hội HN rồi. không chỉ thế mà hội ta đang tiến triển rất tốt cơ mà. sếp bỏ đi thì ai có thể thay thế sếp đây :( bớ sếp hiếu già lắm ới sao bỏ a e thế :-w
Ý em đã quyết rồi, tốt nhất mọi người không nên nói và bàn tán nhiều nữa. Cái quan tâm bây giờ là tìm bác mới điều hành

Tối post thông tin ra ngoài báo cáo BQT và anh em, tạm thời đề nghị bác overkillx phụ trách HD Hà Nội nhé

A. Danh sách Thành viên chính thức HD Hà Nội ( Đã gắn tag )

01. badboybeo
02. bubi
03. conan2901
04. coolpix8700
05. dangduong_2000
06. dangnham
07. dangnhuquynh
08. doanvanhuy
09. doc_khach
10. HanoiCorner
11. hunggz
12. laohacvaconvac
13. Le Quynh Anh
14. meomatto
15. mrkoyeu
16. new_world_game
17. ng2tvu
18. Nghé
19. Nhok
20. nico2010
21. Nouvo_RC
22. onggia
23. onggia_u40
24. overkillx
25. sieucan
26. springknife1985
27. TQN
28. thanhtung0506
29. trantien0072
30. usbvn

B. Tài sản chung của Hội HD Hà Nội

01. HDD 1,5TB nhãn hiệu WD = 01 chiếc ( springknife1985 quản lý )
02. HDD 1,5TB nhãn hiệu Samsung = 01 chiếc ( overkillx quản lý )
03. HDD 1,5TB nhãn hiệu Seagate = 01 chiếc ( bubi quản lý )
04. Thẻ Vip uống bia tại GoldMalt số 65 Ngô Thì Nhậm = 02 cái ( hieu-gia lam = 01 và nico2010 = 01 )
05. Thẻ Vip hát Karaoke Đội Cấn = 01 cái ( hieu-gia lam quản lý )
06. Áo hdvietnam = 04 cái ( springknife1985 quản lý )

Tài sản chung hình như chỉ có vậy, chắc không còn cái gì khác nữa, bác nào thấy còn gì thì báo lại để em edit.

Bên trên