Khả năng thẩm âm của ông hoàng nhạc việt ?

namvu2014

Ðề: Khả năng thẩm âm của ông hoàng nhạc việt ?

Các bác đừng đùa với nhạc của chú Đàm này! bác nào có con nhỏ như em cứ mua về, như em mỗi lần cho ăn mở lên bé chỉ ngồi im, ăn hết chứ không chạy nghịch đâu (có thể bé sợ, nhưng em kệ...hjhj). Còn cái em HNH em chưa bao giờ có diễm phúc được nghe em ấy hát cả nên cũng chịu không biết em ấy có tác dụng với con em không nữa. hjhj

ldv1234

Member

Theo em đoán thì ku Đờm này chủ yếu khoe cái giường thôi "Chiếc giường rất rộng, có thể rung, nâng lên, hạ xuống và massage." Cái này thì ae mình =P~. Còn cái dàn AIO này là để thay cặp loa stereo của cái tivi thôi ah.

tnfsmith

Member

Ôi trời sao lại bàn chuyện thiên hạ làm gì cho mệt thế, đâu phải ai cũng như mình muốn tìm tòi để nghe hay hơn, ca sẽ ca hay cũng chưa chắc gì có thể đủ kiến thức và thời gian để tìm cho mình 1 dàn như ý.

namhaitm

Member

Ông hoàng thảm họa nhạc Việt

lahabentin

Well-Known Member

Các bác đừng bực chi nữa vì Đàm đã bị truất ngôi rồi. Lão đang đau đớn tức tưởi kìa! Và nhân vật đã soán ngôi của hắn chính là nam danh ca LỆ RƠI!

thoachip

Active Member

Fan của mr Đàm đây rồi ! Giọng rất hằn học.Bức xúc là bản chất của xã hội bác à.Chẳng lẽ ra đường bác thấy thằng đàn ông đi tiểu ngồi lẽ nào bác không ngạc nhiên.
Theo như lập luận của bác cứ có tiền thì được chém cụt đầu người à ?:))

Hằn học gì hả bác, ai làm gì thì kệ cm chúng nó chứ? Tôi chưa rảnh như bác để soi mói chuyện tiểu của người khác.

Mr Audio

Banned

Hằn học gì hả bác, ai làm gì thì kệ cm chúng nó chứ? Tôi chưa rảnh như bác để soi mói chuyện tiểu của người khác.

Tôi chỉ nhận xét chứ chưa làm gì xúc phạm đến bác.Mong bác đừng bẻ cong ý của tôi và không được văng tục(dòng bôi đậm).Văn phạm như thế không phải của người đã trưởng thành và thiếu văn hóa.Nếu bác tiếp tục ăn nói như vậy,tôi để bác diễn một mình.
Ai cũng có quyền có thần tượng nhưng đừng mù quáng.

thoachip

Active Member

Tôi chỉ nhận xét chứ chưa làm gì xúc phạm đến bác.Mong bác đừng bẻ cong ý của tôi và không được văng tục(dòng bôi đậm).Văn phạm như thế không phải của người đã trưởng thành và thiếu văn hóa.Nếu bác tiếp tục ăn nói như vậy,tôi để bác diễn một mình.
Ai cũng có quyền có thần tượng nhưng đừng mù quáng.

Bác mới là kẻ đi nhét chữ vào mồm người khác bác ạ. Bác ko thích thì đừng nói nữa. Tất nhiên là tôi thiếu văn hoá và chưa trưởng thành mới đi đôi co với một kẻ như bác.

Ps. Bác mà ko comment vào topic này nữa thì tôi cảm ơn bác nhiều lắm.

Mr Audio

Banned

Bác mới là kẻ đi nhét chữ vào mồm người khác bác ạ. Bác ko thích thì đừng nói nữa. Tất nhiên là tôi thiếu văn hoá và chưa trưởng thành mới đi đôi co với một kẻ như bác.

Ps. Bác mà ko comment vào topic này nữa thì tôi cảm ơn bác nhiều lắm.

Sao bác đanh đá thế ? Khẩu khí rất giống mr Đàm
Tôi rút đây :)):)):))

patinre1

Hè đến, trẻ em cần được hoạt động nhiều giúp cơ thể khỏe hơn, sức đề kháng tốt hơn. Một trong những môn tập thể thao hữu ích đó là trượt patin. Với dòng giày trượt patin trẻ em thì đòi hỏi các loại giày phải đảm bảo được yêu cầu phải điều chỉnh được size phù hợp với kích cỡ chân vì trẻ phát triển rất nhanh, nên các size phải linh hoạt.

LH:Mr DU -0916043345

ĐC:305 Bạch Mai-Hà Nội

Chi tiết:http://patingiare.vn/index.aspx

Giay-truot-patin-tre-em-cao-cap-Flying-Eagle-S5-1-.jpg_zpsy1djx967.png

Sau đây là các tiêu chí chọn giày patin trẻ em:

+ Boot (lớp lót): Để đảm bảo cho xương chân đang phát triển của trẻ nhỏ, các vị phụ huynh nên chọn những loại giày trượt patin có boot êm và giày.
+ Frame (càng): Có frame (càng) làm bằng hợp kim (tuyệt đối không mua giày càng nhựa vì như thế sẽ nhanh hỏng và làm các bé nhỏ rất khó trượt dẫn đến sự không yêu thích đến môn patin).
+ Chỉnh size (chỉnh cỡ): Đặc thù của dòng giày trẻ em là chỉnh được cỡ giày ( S: 28 – 32 ); ( M: 33 -37); L(38-41). Có nhiều loại giày có chế độ chỉnh cỡ, nhưng theo kinh nghiệm của chúng tôi thì các bậc phụ huynh nên mua loại giày chinh cỡ bằng nút ấn (push) mang lại sự dễ dàng và tiện lợi.

LH:Mr DU -0916043345

Chi tiết:http://patingiare.vn/index.aspx

Tag

.giày patin,giay patin,giày trượt patin,giay truot patin,giày patin trẻ em,giày trượt patin trẻ em,giày patin giá rẻ,giày trượt patin giá rẻ,

:

tuanhungct

Well-Known Member

Biết hát không có nghĩa là biết nghe đâu các bác.:D

coolpix8700

Well-Known Member

Cũng không định tham gia cái topic này vì thích nghe hay không thích nghe ca sỹ này hay ca sỹ kia là ý thích của cá nhân!
Nhưng đã đưa thêm cả ML vào thì em viết vài câu, chắc sẽ động đến idols của nhiều người thì em xin lỗi!
Nhiều ca sỹ+ông bầu Việt hiện nay rất coi thường người nghe Việt. Tất nhiên để kiếm tiền họ có thể làm mọi cách, nhưng đây là lĩnh vực có ít nhiều mang tính văn hóa nên cách kiếm tiền bằng mọi giá của họ hiện nay rất phản cảm. Việc tất yếu đã dẫn đến các nhóm fans cuồng chồm lên hôn ghế ngồi, giầy,... cùa các tài tử hàn!
Với ML, không nghe, nhưng em vẫn thấy bình thường khi nhiều người khác thích. Nhưng từ khi ra cái album với cái tiêu đề "chat với Mozart" thì em thấy chẳng thể chấp nhận được nữa. Bao nhiêu giọng opera vàng trên thế giới đã có người nào dám như vậy, ngoài mấy ca sỹ Việt?

do_long_khach

Well-Known Member

Người ta là ca sỹ hát hò trên sân khấu thôi, ko rành chuyện sắp đặt loa xem phim thì cũng ko có gì quá lạ. Nhiều bác em thấy chê bai quá đà, lại còn lôi giới tính người ta vào nữa.

winterfell101

Well-Known Member

Như thế mới biết bọn ca sĩ chỉ giỏi hò hét, chứ có biết j về âm nhạc thực sự đâu :v

osiric

Well-Known Member

Nhạc vn hiện giờ dành nghe giải trí rùi quên lun
chứ ko phải dành để thướng thức cảm nhận

Bên trên