Kênh SCTV nào mà bạn hay xem nhất

yeah1

Member
Tình hình là thấy hdvietnam tòan các bác ngòai bắc nhận xét là chủ yếu nhỉ, em ở miền nam cũng ham hố vào đăng cái comment góp vui đây, hihi theo em thấy vì hay đi giao hàng thường xuyên đến nhiều hộ gia đình, em thấy đa số mọi người ai cũng xem sctv9, hoặc thêm nữa là THVL để xem phim truyện, còn thiếu niên thì yantv, còn mấy kênh khác thì e ít thấy lắm, còn các bác thích xem bóng bánh thì chắc vì em đi làm ban ngày nên không thấy nhà nào xem các kênh thể thao cả, chắc tối các anh các chú về mới bật kênh đó xem thôi nhỉ, hihihi, 1 vài nhận xét của e.

Cuccu

Ðề: Kênh SCTV nào mà bạn hay xem nhất

Đang xài SCTV.
Kênh coi nhiều nhất:
SCJ
Ngoài ra, chỉ coi HBO, Star Movie, Nat Geo, Discovery.

Sau khi SCTV lên giá 109k/tháng thì đang nghiên cứu đổi nhà cung cấp.

Mình cũng giống bạn, chẳng bao giờ sờ đến mấy chương trình sctv. Chỉ thêm VTV1 và mấy kênh HD (cũng không phải của SCTV sx nốt) nữa thôi.

binhluan

Member

Em thích sctv1,17
sctv15 bóng đá hay nhưng đúng là bình luận quá nản

Mình thì thích SCTV 2, SCTV15(chiếu giải Nam Mỹ hay nhưng bình luận nghe buồn ngủ và thiếu chiều sâu quá),SCTV 9(kênh này toàn chiếu film Hongkong, rất hay)

vtv234

Em xài SCTV từ năm 2006 nhà có 3 người:
em: vtv1, Cinemax, HBO
vợ: vtv3, Vĩnh Long, thỉnh thoảng SCTV9
con: HTV3
Giờ tăng giá lên 109k đang muốn chuyển qua HTVC nhưng nghe đồn bên đó cũng chuẩn bị tăng nữa nên để sau tết AL sẽ tính...

angel_of_dead_91

Well-Known Member

Trước thì có xem SCTV Phim tổng hợ với Yan TV nhưng giờ thì xem mỗi kênh YAN TV - SCTV2 (mình dùng hệ thống cáp VCTV nên xem đc có 6 kênh) :D

davidking197

I like channel sctv 9 , national geographic . Lúc trước thích ýeah1 tv , h mất rồi . Nếu dc thì nên dịch các kênh nước ngoài như discovery , animal plannet ra tiếng Việt . Bỏ các kênh như sctv 1 toàn hài nhảm , nâng cấp sctv 15 18 12, thêm Btv 2 vì nó hay chiếu club b.bd .

quangcao

Member

TTTV, BDTV, ước gì có thêm các kênh bóng đá giống K+

anhvu189

Lúc mới xài thì xem SCTV2 nhiều, càng về sau hài càng nhảm nhí, cười ko nổi

Bên trên