KeiFoto - Ãnh ọt Linh Tinh của lính mới tò te

vtrantien

Ðề: KeiFoto - Ãnh ọt Linh Tinh của lính mới tò te

Với góc chụp này, mẫu nhìn rất duyên dáng!

kiukiu

Well-Known Member

Do mắt em bị lé kim hay màn hình máy tính em củ lởm mà sao lại thấy nét nhất là ... cái cành cây nhỉ :-S
Mascara cong vút , và vẫn là ... ực ực =P~ , điểm này ở mẫu hấp dẫn nhứt đấy :">

KeiShinigami

Huhu chưa thanh toán cước net bi tạm khóa , CN ko có FPT nào mở cửa cả ra cafe làm đc 1 tấm :D

conan2901

Active Member

Do mắt em bị lé kim hay màn hình máy tính em củ lởm mà sao lại thấy nét nhất là ... cái cành cây nhỉ :-S
Mascara cong vút , và vẫn là ... ực ực =P~ , điểm này ở mẫu hấp dẫn nhứt đấy :">

hơ, em gà, tưởng bác ấy lấy nét vào cành cây là chủ ý :-O

hellomoto

Active Member

Huhu chưa thanh toán cước net bi tạm khóa , CN ko có FPT nào mở cửa cả ra cafe làm đc 1 tấm :D

em đoán là tấm này bác đã crop và điểm lấy nét center (tức là chấm đỏ nằm ngay trên trán cô ý :D) =))

conan2901

Active Member

internet đã cắt hẳn, cắm 3G vô hóng hớt :))

gooner

Bác được cái là mẫu quá chuẩn... còn gì bằng..:))

ahokhanh

alo, bác có fải là khanhaho người vừa bị tạm giam 1 tuần, vượt ngục từ box an ninh trở về nhà ko ạ ^^

dạ chính là em. Ai cũng biết em người hiền lành không bao giờ chửi ai, em cũng nghĩ "ở hiền gặp lành", xui đâu vào kia nói giùm cho cái chú gì (jimjimnam) một câu bị cha nào bực tức chiện mất tiền phan mình một phát vô tù một tuần, thiệt vô lý hết sức!!! nhưng thôi thiện tai em xài đỡ nick này vào chém gió cho vui, chẳng chết ai (em đâu phải thằng bị mất tiền hehehe)

conan2901

Active Member

Ở cái quán cơm tù này thôi, em trai chạy qua mấy chỗ chiến trường đang xịt xi-rô chi cho tên bay đạn lạc 8-}8-}. Mà cũng nhãm thiệt, nhưng phận con đen đành chịuL-)L-)L-)

tóm lại là thấy đánh nhau, cướp giật thì tránh xa ra, kẻo dính tội vô ý đồ sát thì khổ

conan2901

Active Member

thế thì kiểu này e rằng lục vân tiên sẽ diệt chủng8-X

chuyện kể rằng:
lục vân tiên, con nhà khá giả, đang dạo chơi trên phố hàng bài, Bỗng chàng giật mình nghe tiếng giọng nữ nhi thất thanh "cướp", nhanh nhảu LVT mới định túm áo tên cẩu tặc hỏi tội, thì đâu ngờ, tốc độ con chiến mã quá nhanh, và rồi rầm, tên cẩu tặc lăn ra đường, lộn vài vòng và kết thúc ở mép thành hồ,tên cẩu tặc nhanh chóng được đưa đến bv nơi gần nhất. Cầm lấy sợi dây chuyền đưa cho chủ nhân, mà lòng LVT bưt rứt, tối hôm đó có 2 chú mặc áo xanh, đến đọc tuyên bố và áp giải LVT về đồn. Bàng hoàng hơn cả là sau 2 tháng, LVT được ưu ái đưa vào khu chăm sóc đặc biệt, vốn dành cho bọn cẩu tặc, với thời hạn là 3 năm với tội danh "vô ý giết người".
Thế nên, các nước phát triển như Mỹ, anh,... khuyên người dân ko nên nổi máu anh hùng tham gia các trường hợp tương tự, hãy để việc đó cho công an, cảnh sát, các cơ quan chính quyền, dư mà VN thì hỡi ôi, cháy gần trụi thì" sau một thời gian, LL PCCC đã dập tắt đám cháy, tránh lây lan sang các vùng lân cận, toàn bộ nhà máy bị thiêu rụi,", CS, nhất là 113 thì khỏi phải nói, nếu 1 em vô tình ko đội mũ lọ mọ đi ra từ nghách, thì rất nhanh chóng có 2 anh mặc áo xanh tiếp đãi ngay, nhưng nếu hô cướp giật thì chắc nửa tiếng sau chả thấy tăm hơi CSCD đâu :))
thôi lan man rồi, chỉ là giải thích thôi :))
vui lên đê, vì còn có chỗ mà chém gió ;))

ahokhanh

không đội mũ bảo hiểm bị mang vào đồn công an rồi chết kia kìa... ở Bắc giang

KeiShinigami

^ hiz cung có nghe , mà hình như bị ém rùi :-s
Tiếp ảnh nào vẩn mang fong cách crazy

Bên trên