Kế hoạch thám hiểm mới của HDvietnam...

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Trong tay Chip đã có chi tiết về cuộc thám hiểm li kỳ thú vị và hấp dẫn sắp tới cho thành viên HDsaigon. Có nên công bố ngay không nhỉ, vì vẫn còn 1 số thông tin đang chờ bổ sung.

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Kế hoạch thám hiểm mới của HDsaigon...

Hihihih... úp úp mở mở làm chi anh ui ^^

cuabongang

Super Moderators

Trời, còn úp mở chi nữa anh. Post đi để anh em đóng góp ý kiến chớ.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

không vội được, tớ còn đang vẽ bản đồ thám hiểm cho nó thật sự pro...

locke1602

Well-Known Member

Bác Chip lại chơi chiêu đây, chơi úp úp mở mở khiêu khích anh em ... Nói chứ Bác Chip thông báo cụ thể để anh em góp ý và chuẩn bị nữa chứ... em muốn tham gia cùng các bác lắm đây, rất muốn diện kiến các bác.

locke1602

Well-Known Member

Cái vụ bản đồ thám hiểm, sau khi nghiên cứu cái google earth, em đã có mơ ước mình có thể thám hiểm được những điểm trên cái bản đồ ấy, nơi mà cả chục Km xung quanh ( ở cái rừng rậm quê em thôi , còn nơi khác hoặc ra thế giới chắc là cả trăm thậm chí ngàn Km ) không hề thấy nhà cửa hay tí người dân nào, toàn là rừng rậm. Đi được tới những nơi như thế mới sướng.

Vẽ bản đồ bác có thể dùng cái đó rà trước cái lộ trình, dĩ nhiên bác phải biết được một 2 cái mốc trên đó. Cái này hơi khó đó. Nhưng nếu được cái bản đồ nhìn sẽ cực kỳ pro.

HD 1080p

Chip đưa đi đâu cho an toàn để còn về điều hành diễn đàn, cứ như " vực tử thần" là không ổn rồi:-*

Gọi là Vực tử thần cho ghê gớm chứ không an toàn thì Tour du lịch có nước phá sản vì bồi thường thiệt hại :ar!

squallA

Member

Journey to the center of the earth :D

duycom

Ban Quản Trị

Khoảng ngày mấy hội mình đi chơi vậy anh?

echip

Ban Quản Trị

hay đi thuyền buồm ra biển đi anh, trôi tới đâu thì thám hiểm chỗ đấy

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

hay đi thuyền buồm ra biển đi anh, trôi tới đâu thì thám hiểm chỗ đấy

ko biết bơi mà đầu gấu thế ku? Lần trước nhìn thấy cái suối nước sâu tới đầu gối đã khóc như mưa...

Vụ biển thì đã lên kế hoạch vào cuối năm, không phải trên mặt nước mà là dưới mặt nước nó mới độc. Sẽ giải mật trong 3 tháng nữa.

locke1602

Well-Known Member

Được đấy, Bác nào vác thêm cái camera HD mình làm robinson tập 2 luôn.

HDViet.Com

Ra Nha Trang đi anh, em làm hướng dẫn viên cho :D

locke1602

Well-Known Member

Tớ thích lên rừng thôi,xuống biển em không ham lắm, thấy biển là em ngán... em mới tập bơi à :-w

sieucan

Active Member

Tiếc quá mình ở HN nếu ko thì cũng tham gia được, hay dã ngoại tại HN đi:(

nham18

Member

Gọi là Vực tử thần cho ghê gớm chứ không an toàn thì Tour du lịch có nước phá sản vì bồi thường thiệt hại :ar!

Cái tên Vực Tử Thần là dân ở đó và đoàn thám hiểm đầu tiên khai phá ra nó đặt chứ ko phải Hồng Bàng đặt. Bác cứ đi thử 1 lần cho biết chứ ngồi ở nhà mà nói thì ai chả nói được:rolleyes:. Thực chất những đoạn vượt thử thách thì có thể ko sao nhưng những đoạn men theo vách núi và vực thẳm thì mới có vấn đề, bác tưởng tour có bảo hiểm là bác làm trùm muốn bay nhảy sao cũng được à..lol..lol Những đoạn đó điều kiện an toàn là ở mức tối thiểu, nói thẳng ra là ko có bất cứ thiết bị an toàn nào, chỉ tự mỗi người bám víu dây leo và cành cây khô mà đi thôi. Nếu tuổi già sức yếu bất cẩn trượt chân thì cho dù giám đốc Hồng Bàng Tourist có hiện ra cũng ko cứu bác được:cool:
Journey to the center of the earth :D

Bác này lậm Movie nặng lắm rồi hahaha...

echip

Ban Quản Trị

Cái tên Vực Tử Thần là dân ở đó và đoàn thám hiểm đầu tiên khai phá ra nó đặt chứ ko phải Hồng Bàng đặt. Bác cứ đi thử 1 lần cho biết chứ ngồi ở nhà mà nói thì ai chả nói được:rolleyes:. Thực chất những đoạn vượt thử thách thì có thể ko sao nhưng những đoạn men theo vách núi và vực thẳm thì mới có vấn đề, bác tưởng tour có bảo hiểm là bác làm trùm muốn bay nhảy sao cũng được à..lol..lol Những đoạn đó điều kiện an toàn là ở mức tối thiểu, nói thẳng ra là ko có bất cứ thiết bị an toàn nào, chỉ tự mỗi người bám víu dây leo và cành cây khô mà đi thôi. Nếu tuổi già sức yếu bất cẩn trượt chân thì cho dù giám đốc Hồng Bàng Tourist có hiện ra cũng ko cứu bác được:cool:

Bác này lậm Movie nặng lắm rồi hahaha...

an toàn thì em đâu có mém...:| Mà thôi ai ko đi thực tế nói họ ko tin đâu, nhiều người chỉ giỏi mồm thôi mà:-j

nham18

Member

an toàn thì em đâu có mém...:| Mà thôi ai ko đi thực tế nói họ ko tin đâu, nhiều người chỉ giỏi mồm thôi mà:-j

Nhắc lại chuyến đi đó thực ra mỗi thành viên đều mém...1 cái gì đó:-&. Chỉ có lão Chip là chả bị gì cả, chắc là Hội Trưởng nên được Hoàng Thiên phù trợ, lão chỉ bị mỗi 1 cái là bị anh v.. m.... thôi >:)

P/s: dẹp ngay cái sign đó đi, đừng bày đặt tỏ vẻ thân thiện với anh mày :cool:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Thôi cho mình xin, hơn nhau 1 câu thì được cái gì chứ. Nhiều khi chịu kém 1 tí lại hay hơn nhiều. Thế nhé. Từ đây ai flame xóa bài luôn.

Bên trên