K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Vi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Thàng cha này đúng được K+ trả lương!
Dạ, em đang là trợ lý cu li. Hãng em đang làm thì không dính gì đến K+ ạ. Cám ơn bác đã quá khen. :)

Đố bác 100% "dần của tiên" ta đóng vào bọn Mò bi phò và Ba Vì phò, dân ta có hưởng được dịch vụ giá rẻ không đó?
Bác này nói đúng ý em nè. Like bác 1 phát

vnckien

Active Member
Ðề: K+ tước đoạt tài sản công dân - vi phạm trắng trợn Bộ luật Hình sự Nước cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Đố bác 100% "dần của tiên" ta đóng vào bọn Mò bi phò và Ba Vì phò, dân ta có hưởng được dịch vụ giá rẻ không đó?

Riêng trong trường hợp này, người tiêu dùng có quyền năng rất lớn. Xem lại vụ Vedan thì rõ.

meomatto

Active Member

Không dám nói với ai, tung lên diễn đàn để làm anh hùng bàn phím hả ông thớt dở ơi?
Ông cầm cờ đi kiện thằng kia cho chúng tôi nhờ với! Ông kiện đi rồi có cả ngàn người theo ông đó, lúc đấy được làm anh hùng thật, nổi tiếng châu Á luôn, tiền vào như nước chứ chả phải lọc cọc cái bàn phím để làm anh hùng nhũn đâu. kakaka

Không thích đừng dùng. Rảnh Vãi!

Giờ k+ mà giảm giá cước xuống 150k thì dân lại ủng hộ k+ nhiệt tình cho mà xem

K+ gói Pre 190k à, còn gói 65k/tháng cũng có EPL, còn gói khuyến mại 99k/thang nữa mà ;))

mabuV

Well-Known Member

Thớt cho bài này lên Phây để lan truyền quảng bá cho Kứt nhé! :))

bungbia

Riêng trong trường hợp này, người tiêu dùng có quyền năng rất lớn. Xem lại vụ Vedan thì rõ.
Iem rửa tai rồi, và đang vểnh tai nghe cao kiến của bác về quyền năng của "nhăn răng tiêu tùng" ( nhầm nhân dân tiêu dùng ) trong vụ Mò bi phò và Ba Vì phò. Nó có bằng cỡ The Power of the Dream của mợ Ceiling Dior hát không ạ?
Ngoài ra, thiệt tình là em không rõ vụ Vê đàn Vế đan nó có liên doanh gì với bọn tư bổn giãy chết VSTV không, bác chỉ giáo hộ....

boy_hn

Active Member

K+ gói Pre 190k à, còn gói 65k/tháng cũng có EPL, còn gói khuyến mại 99k/thang nữa mà ;))

E thì chả quan trọng.1 khi đã thích là mích.cước 400k/ tháng cũng ok.đã k thích thì rẻ kung k lắp.nói chung hài lòng vs ca cộng

dhpaul

Well-Known Member

Tóm lại là bác chủ thớt nên sửa lại tiêu đề topic. Nếu phán ngay là nó tước đoạt tài sản, vi phạm luật hình sự là rất thiếu cơ sở, hay nói thẳng là không. Như các anh em khác chỉ có thể nói là K+ chơi không đẹp khi không cho thu các tần được phát bởi các đơn vị khác.

vnckien

Active Member

Tóm lại là bác chủ thớt nên sửa lại tiêu đề topic. Nếu phán ngay là nó tước đoạt tài sản, vi phạm luật hình sự là rất thiếu cơ sở, hay nói thẳng là không. Như các anh em khác chỉ có thể nói là K+ chơi không đẹp khi không cho thu các tần được phát bởi các đơn vị khác.

Kính bác đã chỉ bảo.

Em thấy tiêu đề nó nói lên bản chất của hành vi của ông K+, phù hợp nội dung bài bác ah.

Cảm ơn bác.

thenet

Bác chủ nói cũng có ý đúng. Đáng ra sau khi hết thuê bao vẫn phải cho người ta xem các kênh quảng bá nhử VTV1-VTV6 và đài địa phương trong khu vực để còn biết được hoạt động và chính sách địa phương chứ.

Kính bác đã chỉ bảo.

Em thấy tiêu đề nó nói lên bản chất của hành vi của ông K+, phù hợp nội dung bài bác ah.

Cảm ơn bác.

Em nghỉ là bác nên lặn đi cho nước nó trong :) :-j:-j:-j

vnckien

Active Member

Em nghỉ là bác nên lặn đi cho nước nó trong :) :-j:-j:-j

Cảm ơn bác.

Em lặn lâu rồi. Bác chém em "đau" quá. Huhuhu.

Tại sao??

Cảm ơn bác.

Em lặn lâu rồi. Bác chém em "đau" quá. Huhuhu.

Tại sao??

Theo khung hình phạt của bộ luật hình sự thời kỳ đồ đá là bác bị tứ mã phanh thây.
Theo bộ luật hình sự thời hiện đại bác nhận được vài thiên gạch về tự xây mã
:)) :)) :)) :))

vnckien

Active Member

Theo khung hình phạt của bộ luật hình sự thời kỳ đồ đá là bác bị tứ mã phanh thây.
Theo bộ luật hình sự thời hiện đại bác nhận được vài thiên gạch về tự xây mã
:)) :)) :)) :))

Cảm ơn bác everything4u đã quan tâm và đưa ra "chính kiến" của cá nhân bác.

Em mượn lời bác I Love HD ở đây:http://www.hdvietnam.com/diendan/60-thiet-bi-hinh-anh/632107-sau-ngay-01-04-2014-tat-5.html

Mình đọc bài này mà ủng hộ bác vnckien quá!
Lâu lâu rồi mới thấy một bác nhà nước quan tâm đến dân nghèo như bác (vì nhà giàu đâu quan tâm gì, nó lắp đủ các thể loại VTC, K+... chỉ để khoe thôi à)
Xin lưu ý với chủ thớt ở đây rất nhiều nhà payTV nằm vùng nên nhiều khi phát biểu kiểu rất troll.

Thằng nào mà chẳng giống thằng nào, cứ dùng đi khắc biết, nó có võ mà mình ko biết đỡ thì ráng chịu ... :D

Tốt nhất cứ anten râu mà chiến, cực đã ... :))

Nay anten râu đã thu được kênh free của vtc + VTV3 HD :)) không nên xem thường :))

vnckien

Active Member

Nay anten râu đã thu được kênh free của vtc + VTV3 HD :)) không nên xem thường :))

Vâng, bác nói chính xác.

Chỉ một năm nữa thôi, các thành phố lớn thì "tràn ngập" sóng của hầu hết tất cả các kênh thiết yếu. Cái xảo thuật "tăng kênh" sẽ thực sự không còn màu nhiệm cho những nhà PayTV nữa.

Họ phải tìm con đường khác để "hút" thuê bao.

Cảm ơn bác.

jetleevn

Sao lại chỉ lôi K+ vào đây nhỉ, thế bọn VTC, AVG, VTVCab,... nó cho xem free sau khi hết hạn thuê bao à. Dở lắm cái Topic này

boy_hn

Active Member

Vtc,avg.... Thì chả thấy nói đến toàn nói k+.

Minhsur

Banned

Thế mới nói, nhiều bác đã gọi là thớt dở hơi mà.
Tự nhiên K+ được pr không công.

Kirus

Thế mới nói, nhiều bác đã gọi là thớt dở hơi mà.
Tự nhiên K+ được pr không công.

tôi thấy thớt này lên án lối chơi không đẹp của đài K+ mà bác quy vào thành chiêu trò Pr được thì cũng khâm phục bác quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên