K+ không còn độc quyền Serie A, La Liga

Ðề: K+ không còn độc quyền Serie A, La Liga

Không phải K+ mua độc quyền 3 giải EPL , Serie A với La Liga 3 năm sao ? Hình như hết mùa sau mới hết hạn mà .

Tyna_Le

Trong khoảng 20 năm tới chắc chắn K+ vẫn sẽ độc quyền SeriA, La Liga và từ mùa sau EPL sẽ độc quyền theo hình thức chọn mã trận. Trong một vòng đấu sẽ được chọn phát những trận hay, hấp dẫn nhất vòng

Trong khoảng 20 năm tới chắc chắn K+ vẫn sẽ độc quyền SeriA, La Liga và từ mùa sau EPL sẽ độc quyền theo hình thức chọn mã trận. Trong một vòng đấu sẽ được chọn phát những trận hay, hấp dẫn nhất vòng

chọn phát theo mã trận như thế thì còn quá hơn là độc quyền ngày CN. Ở Anh có mấy đội như MU, MC, Chel, Ars, Liv là có người hôm mộ xèm nhiều nhất chứ mấy khi xem các đội khác. Chọn hết trận hay thì các nhà đài khác ăn cám ah!

rubyle

Seria A hay La Liga mùa sau chắc chắn K+ sẽ "hốt" trước các trận Derby Milano, Derby Italia, El Classico, Derby Madrid rồi thả mấy trận bình thường, vớ vẩn ra cho các nhà đài khác thôi.

demon_bn

Member

chả hiểu ngôn ngữ dùng kiểu gì nưa.... Trong 20 năm tới???? trc thì kêu: K+ mãi mãi độc quyến EPL Chủ Nhật....

doantheson

Theo mình thấy thì có thêm giải Ý với La Liga cũng chả để làm gì hay thì hay nhưng toàn đá vào đêm là chính.May ra có mỗi Bundesliga là còn có khung giờ tối tầm 21h vào chủ nhật.Cứ tưởng quảng cáo của ông Vctv là mùa sau đc xem EPL vào chủ nhật.Đọc mấy bài viết trên xong thấy nản quá.:((

Flatland

Well-Known Member

Theo mình thấy thì có thêm giải Ý với La Liga cũng chả để làm gì hay thì hay nhưng toàn đá vào đêm là chính.May ra có mỗi Bundesliga là còn có khung giờ tối tầm 21h vào chủ nhật.Cứ tưởng quảng cáo của ông Vctv là mùa sau đc xem EPL vào chủ nhật.Đọc mấy bài viết trên xong thấy nản quá.:((

Có lẽ do bạn ko xem giải này đã lâu nên không biết. Mùa giải trước, khá nhiều trận của La Liga đá vào khoảng 17, 19, 23g Việt Nam, Seria thì phần lớn vào khung giờ từ 18 đến 23g Việt Nam

Flatland

Well-Known Member

Bác này chém ác quá, phòng bản quyền người ta còn chưa dám phát biểu gì về EPL sau 2013 kia. Seria A, La Liga từ 2012 sẽ chính thức có trên SCTV, VCTV (tất nhiên có thể không đầy đủ)

HNT24681

Well-Known Member

Bác này chém ác quá, phòng bản quyền người ta còn chưa dám phát biểu gì về EPL sau 2013 kia. Seria A, La Liga từ 2012 sẽ chính thức có trên SCTV, VCTV (tất nhiên có thể không đầy đủ)

Ông ý là nhân viên K+ứt mà, xem các bài viết thì biết :D

hotayxanh

Mấy hôm nay xem tivi thấy hàng chữ quảng cáo của SCTV toàn giới thiệu là họ đã mua độc quyền đc 3 giải : TBN , Ý và Pháp. SCTV đã mua độc quyền tức là K+ ko còn đc phát giải TBN và Ý nữa ạ ? Em đang rất quan tâm tới chủ đề này. Nếu K+ ko còn đc phát 2 giải trên nữa thì em cũng chia tay K+ thôi

HNT24681

Well-Known Member

Mấy hôm nay xem tivi thấy hàng chữ quảng cáo của SCTV toàn giới thiệu là họ đã mua độc quyền đc 3 giải : TBN , Ý và Pháp. SCTV đã mua độc quyền tức là K+ ko còn đc phát giải TBN và Ý nữa ạ ? Em đang rất quan tâm tới chủ đề này. Nếu K+ ko còn đc phát 2 giải trên nữa thì em cũng chia tay K+ thôi

Nó chạy chữ độc quyền hay chỉ có bản quyền hả cụ? Em nghĩ SCTV chắc chỉ có bản quyền thôi, mà cũng ko phải tất cả các trận. Nghe phong phanh đâu bảo có bản quyền 8/10 trận mỗi vòng (laliga); thế thì 2 trận còn lại chắc là lại barca với real rơi vào tay K+ứt roài à?~X(

hotayxanh

Chạy độc quyền luôn bác ạ. Bác nào làm bên K+ giải thích cho em cái này với ạ :(

mmtoi2011

Member

độc quyền trên hệ thống truyền hình cáp, đó mới là dòng chữ chạy trên các kênh sctv

Flatland

Well-Known Member
Re: Ðề: K+ không còn độc quyền Serie A, La Liga

K+ vẫn có bản quyền đầy đủ các giải như năm trước (và có thể có thêm giải Đức) với đầy đủ các trận đỉnh cao.

Thao tran

đọc trên thằng K+ thì nó nói VCTV HD có thêm 2 kênh K+1 , NS . mà trước đó thằng vctv nó nói có bản quyền Serie A, La Liga . vậy phải chăng thằng vctv nó mua lại bản quyền 2 giải này của thằng K+ . chứ nếu nó có bản quyền Serie A, La Liga thì thuê 2 kênh K+ làm chi nữa .
Tin tức - Truyền hình số vệ tinh K+

mmtoi2011

Member

đọc trên thằng K+ thì nó nói VCTV HD có thêm 2 kênh K+1 , NS . mà trước đó thằng vctv nó nói có bản quyền Serie A, La Liga . vậy phải chăng thằng vctv nó mua lại bản quyền 2 giải này của thằng K+ . chứ nếu nó có bản quyền Serie A, La Liga thì thuê 2 kênh K+ làm chi nữa .
Tin tức - Truyền hình số vệ tinh K+
super sunday đã có đâu, hơn nữa vctv chỉ có bản quyền 8/10 trận laliga và seria chứ đâu có toàn bộ

Bên trên