Đánh giá K+ Có những gì ?

Ðề: K+ Có những gì ?

Mấy anh k+ e có nói gì lỡ lời thì tha cho e,e hứa ko dám như vậy nữa.Chứ cứ 10h đêm trở đi là mấy a cứ nhá máy vào số máy e suốt làm sao e có sức đi làm nổi.

TNHH

Member

Em cũng đang xài k+. Nhưng cũng chỉ để xem bóng đá thôi.còn tất cã những kênh còn lại.
Chất lượng phải nói là rất tệ..ngoài ra thì những tháng mưa thì..bó chiếu luôn.khỏi coi luôn.

cauvipvn

Ðề: Re: K+ Có những gì ?

" Sóng thì ổn định , từ trời mưa là mất sóng."
Không bằng những loại khác rùi!
Vậy bạn chỉ cho mình nhà cung cấp truyền hình vệ tinh nào mà trời mưa mà ko bị mất sóng cho mình biết được ko ???????
vấn đề mây đen và mưa to thì sẽ mất tin hiệu vệ tinh. đây là khuyến điểm của truyền hình vệ tinh chứ ko riêng k+

tan_huy_93

Well-Known Member
truyền hình vệ tinh của VTC, AVG hay Kplus khi trời mưa, nhà đài nào mà không bị mất tín hiệu chứ.

HNT24681

Well-Known Member

Làm cái chảo xê mét tám - hai mét là đỡ lo giời mưa mất sóng :D; mỗi tội ko bắt ca cộng mà phải câu dây ở trên giời xuống :D lại được phờ ri nữa :))
Em hóng thấy cụ quang gánh với cụ can vi ti vi bàn nhau thế; các cụ đừng có chém em nhá :D

BTDBRVT

Re: Ðề: Re: K+ Có những gì ?

Vậy bạn chỉ cho mình nhà cung cấp truyền hình vệ tinh nào mà trời mưa mà ko bị mất sóng cho mình biết được ko ???????
vấn đề mây đen và mưa to thì sẽ mất tin hiệu vệ tinh. đây là khuyến điểm của truyền hình vệ tinh chứ ko riêng k+
Lạ nhỉ, trời mưa nhà em chỉ mất sóng các tần số truyền hình trả tiền của AVG, VTC, K+, còn các kênh free của VTV, HTV em coi phà phà có thấy bị sao đâu :D.
Hiện tại chỉ có các gói truyền hình trả tiền của VN khi trời mưa là mất sóng, còn của nước ngoài thì tùy nhà cung cấp nhé =))
Đang chờ ném đá, sóng gió sắp nổi lên rồi.=P~

Ðề: Re: Ðề: Re: K+ Có những gì ?

Lạ nhỉ, trời mưa nhà em chỉ mất sóng các tần số truyền hình trả tiền của AVG, VTC, K+, còn các kênh free của VTV, HTV em coi phà phà có thấy bị sao đâu :D.
Hiện tại chỉ có các gói truyền hình trả tiền của VN khi trời mưa là mất sóng, còn của nước ngoài thì tùy nhà cung cấp nhé =))
Đang chờ ném đá, sóng gió sắp nổi lên rồi.=P~

ai mà thèm ném đá người ít thông thái?

đang có Glee đấy bác :X hôm trước ng đến từ sao kim có em thúy hạnh trường mình =)

thuycun2244

bác học ở đâu mà lại cùng trường với thúy hạnh thế.chị này nhìn duyên mà nét thật..giám khảo ở các ch trình thích nhất thúy hạnh

Bên trên