K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

kênh Celestial movies đang phát K+PC có chạy chữ : để nâng cao chất lượng , cung cấp kênh có nội dung phù hợp và chất lượng nên K+ cắt kênh Celestial movies và đang thương thảo để có kênh phù hợp chèn thế chỗ :)) Cùng chờ xem K+ chèn kênh nào vào :))
P/S: Có bác nào có lịch thi đấu La Liga và Serie A có mã trận không ??? Để xem K+ độc quyền trận 1 và 3 là trận nào

dhpaul

Well-Known Member

Hết hợp đồng, không ký tiếp hoặc bị thằng nào hớt tay trên thì phải cắt chứ để nâng cái gì =))

minhhuub

Active Member

Cái kênh dở hơi kia cắt đi là phải đạo rồi :))

thegioi05

Active Member

kênh này cắt đi là phải, toàn là phim gì đâu không. Thà chọn 1 kênh Việt Nam còn hay hơn

Lambn

Member

Tôi nghĩ giá cước gói HD của K+ chỉ cao khi so với các nhà cung cấp khác, còn nếu so với mức giá trong đời sống hiện nay thì cũng chẳng là gì. Nếu bạn đã có tiền mua TV LCD để xem HD thì chẳng lẽ không thể tiết kiệm chi tiêu chút ít để đóng tiền cước 270K/tháng sao?

bạn này nói như cục shjt... Tivi LCD 32 inch giờ tầm 7 tr......mua K+ thêm 1 năm là 14 tr....bạn thì giàu rồi, kiếm tiền ở quê đâu có dễ. những ng ở quê phải chi tiêu tiết kiệm lắm mới chơi nổi cái K+ HD đấy

hoangmk

Member

bạn này nói như cục shjt... Tivi LCD 32 inch giờ tầm 7 tr......mua K+ thêm 1 năm là 14 tr....bạn thì giàu rồi, kiếm tiền ở quê đâu có dễ. những ng ở quê phải chi tiêu tiết kiệm lắm mới chơi nổi cái K+ HD đấy

Các gói cước HD là dành cho những người có thu nhập từ mức trung bình khá trở lên, sao lại so với thu nhập những người ở quê ?! Tôi nghĩ forum là nơi mọi người tranh luận thoải mái với nhau nhưng nên dùng từ ngữ lịch sự một chút. Thân !

jonidontcry

Active Member

Tiền nào của ấy mà, chất lượng cao thì giá cũng cao, làm sao bắt họ bán giá rẻ được.
Nhưng ngẫm đi ngẫm lại bây giờ bỏ ra 7tr lắp cái đầu K+ thì kể ra cũng xót ruột quá, hic hic..

minhhuub

Active Member

Tiền nào của ấy mà, chất lượng cao thì giá cũng cao, làm sao bắt họ bán giá rẻ được.
Nhưng ngẫm đi ngẫm lại bây giờ bỏ ra 7tr lắp cái đầu K+ thì kể ra cũng xót ruột quá, hic hic..

Ko mê bóng đá thì đừng có mua, khuyên thật lòng đấy. Nếu ko tính bóng đá thì nội dung của nó nghèo nàn lắm, chiếu lại nhiều. Riêng khoản phim phò thì HD-torrents, HDvnbits, HDvietnam (chất lượng bluray luôn, HDTV K+ ko có cửa) mà quất về chứ xem trên truyền hình ko chủ động với cả đang xem bận việc khác thì nghỉ xem

K+ chỉ phù hợp với ai đam mê bóng đá thôi. Còn ko thì lắp cái nào cũng đáp ứng dc hết rồi!

bluet

Member

Mình thì vẫn thích xem truyền hình hơn, cái HTPC để cả tháng không bật. Đi làm cả ngày rồi nên tối cũng chỉ có 1-2 tiếng xem TV mà cứ phải down và chọn phim trong ổ cứng cũng mất thời gian. Cầm điều khiển chuyển kênh cho nhanh. Trong mấy kênh HD thì thích xem Discovery và NGC nhất, hình ảnh quá đẹp, nội dung hay và cũng khôgn cần tập trung xem liên tục. Xem 1 bộ phim mất hơn 2h nên 1 tuần may ra xem được 1 phim. Nếu ai thích hình ảnh và âm thanh thì K+ vẫn là lựa chọn số 1 trong các dịch vụ truyền hình HD.

timbolac

Member

Ko mê bóng đá thì đừng có mua, khuyên thật lòng đấy. Nếu ko tính bóng đá thì nội dung của nó nghèo nàn lắm, chiếu lại nhiều. Riêng khoản phim phò thì HD-torrents, HDvnbits, HDvietnam (chất lượng bluray luôn, HDTV K+ ko có cửa) mà quất về chứ xem trên truyền hình ko chủ động với cả đang xem bận việc khác thì nghỉ xem

Bác nói quá chuẩn.
Như Em trước kia ham xem bóng đá, đêm nào có trận hay cũng thức xem, nhưng giờ sức khỏe có hạn nên cũng giảm dần sự đam mê... Mấy lần định chuyển sang K+ nhưng thuê bao mắc quá. Thui đành dùng đồ cũ (VTC HD và My TV mặc dù cũng chán 2 ông này lắm rùi..........)

duyen_pham

Re: Ðề: K+ bắt đầu chiến dịch của mình

Bác nói quá chuẩn.
Như Em trước kia ham xem bóng đá, đêm nào có trận hay cũng thức xem, nhưng giờ sức khỏe có hạn nên cũng giảm dần sự đam mê... Mấy lần định chuyển sang K+ nhưng thuê bao mắc quá. Thui đành dùng đồ cũ (VTC HD và My TV mặc dù cũng chán 2 ông này lắm rùi..........)

câu slogan của k+ là Yêu bóng đá, yêu k+ mà lại, k+ vui tv

Em thấy chất lượng nội dung của 3 kênh K+ cũng được mà, đâu chỉ có mỗi bóng đá đâu. Giờ K+ cũng bắt đầu hướng tới các đối tượng khác ngoài dân thể thao rồi.

duyen_pham

Em thấy chất lượng nội dung của 3 kênh K+ cũng được mà, đâu chỉ có mỗi bóng đá đâu. Giờ K+ cũng bắt đầu hướng tới các đối tượng khác ngoài dân thể thao rồi.

nó quảng cáo , "trên k+ bóng đá là số 1 nhưng không phải duy nhất", còn có golf , nếu mà có f1 nữa thì ngon \

hoangmk

Member

F1 có thể coi trên ESPN HD. Chỉ cần thêm 4 Grand Slam nữa là OK :)

msk4000

Không có kênh ca nhạc HD nào cả.

msk4000

Kênh HD còn rất ít, cần đưu thêm ThethaoTV HD ====> Để xem Tennis, Cần 1 kênh Ca nhạc HD kiểu như iTV. MuziK+ thì hình như phát đi phát lại :D.

duyen_pham

Kênh HD còn rất ít, cần đưu thêm ThethaoTV HD ====> Để xem Tennis, Cần 1 kênh Ca nhạc HD kiểu như iTV. MuziK+ thì hình như phát đi phát lại :D.
các kênh thaothaovt bongdavt HD là kênh HD chuyen biệt của hệ thống Truyền hình cáp VCTV rồi

Bên trên