Joinmovie.com-1 kênh giải trí HD cho ACE!

nguyenchien2

Active Member
Ðề: Joinmovie.com-1 kênh giải trí HD cho ACE!

đợi mình khám phá hết cái hdvietnam này đã.....rồi sang bên đó \:D/ \:D/

quat_3_tieu

mình vưa qua.........cũng có nhiêu cái hay ho đó

vưa kiêm ra film chiên tranh sau nè
Passchendaele (2008) 720p BluRay x264 - CiNEFiL
http://joinmovie.com/forum/thread5554.html

Passchendaele tái hiện trận chiến đẫm máu nhất trong chiến tranh thế giới thứ nhất, là câu chuyện về quân đội Canada được phái đến Châu Âu trong trận chiến thứ ba ở Ypres (còn được biết đến là trận Passchendaele). Lồng trong bối cảnh chiến tranh là câu chuyện tình yêu của anh lính tỉnh Alberta (Canada) Michael Dunne.

Paul Gross có ông nội là một cựu chiến binh từng tham gia trận đánh Passchendaele năm 1917 và chính những dòng nhật ký về cuộc chiến của người ông đã là nguồn cảm hứng cho Paul xây dựng bộ phim này.

Paul Gross tham gia phim Passchendaele với vai trò là đạo diễn, nhà sản xuất, diễn viên kiêm biên kịch. Ngoài ra Passchendaele còn có sự tham gia của các ngôi sao Caroline Dhavernas, Gil Bellows và Joe Dinicol

Chỉnh sửa lần cuối:

july

hi các bac
nghe kể chuyện phim hấp dẫn ghê
chắc phải xem thử
Mình muốn dowload phim bộ (fan phim Hàn mà) hi hi
các bác ai biết chỉ mình với
thanks

share_all_love

Joinmovie.Com Thỏa Niềm Đam Mê HD Của Bạn

Chào toàn thể member HD ! mục đích bài viết này của mình không phải quảng cáo cho website của mình . Mà nhằm giới thiệu đến các bạn FAN của HD Việt Nam thêm một site về phim HD của Việt Nam hỗ trợ tốt nhất cho các bạn có thể tiếp cận nhanh nhất đến các bộ phim HD mới hay . Luôn cập nhật các bộ phim HOT nhất . Đáp ứng nhu cầu download free với link mediafire nhanh nhất so với tất cả các website của VN cũng như thế giới .

www.joinmovie.com
HD, m-HD, Video HD, Lossless High Quality

Mọi người có thể tham quan và cho ý kiến cũng như bình luận về website tại đây . Cám ơn mọi người

Notice : Nếu các MOD, ADMIN của HDVIETNAM cho rằng đây là bài viết lôi kéo member thì có thể DELETE

Chỉnh sửa lần cuối:

Tuonghap

Member
Ðề: Joinmovie.Com Thỏa Niềm Đam Mê HD Của Bạn

Đã xem thử, thấy bình thường, Không bằng HDvietnam.
Bookmark!!

kamastu

các bạn vào ủng hộ ! cùng niềm đam mê HD .

tieuthieugia

Well-Known Member

làm cái nick để dành cho tieuthieugia thui

kdnguyen

Chào toàn thể member HD ! mục đích bài viết này của mình không phải quảng cáo cho website của mình . Mà nhằm giới thiệu đến các bạn FAN của HD Việt Nam thêm một site về phim HD của Việt Nam hỗ trợ tốt nhất cho các bạn có thể tiếp cận nhanh nhất đến các bộ phim HD mới hay . Luôn cập nhật các bộ phim HOT nhất . Đáp ứng nhu cầu download free với link mediafire nhanh nhất so với tất cả các website của VN cũng như thế giới .

Mọi người có thể tham quan và cho ý kiến cũng như bình luận về website tại đây . Cám ơn mọi người

Notice : Nếu các MOD, ADMIN của HDVIETNAM cho rằng đây là bài viết lôi kéo member thì có thể DELETE

- Anh em có thêm 1 website share HD phim. Good. \:D/\:D/\:D/

- HDVN nếu sợ bị mất member thì mới DELETE, nhưng việc gì phải sợ nhỉ. Để làm sao thưởng thức được các phim HD down về thỉ phải là member của HDVN thôi. \:D/\:D/\:D/.

kamastu

có ai vào test và cho ý kiến chưa nào !

tieuthieugia

Well-Known Member

ok, ngon ngon... nick tieuthieugia có rùi đó

kamastu

các bạn có góp ý về JoinMovie thì góp ý giúp với nhé , để giúp website ngày càn hoàn thiện hơn , đặc biệt tạo 1 sân chơi HD dành cho mọi người

share_all_love

Chỉ cần yêu cầu là có, khó mấy cũng vì cộng đồng HD Việt Nam

dovibeti

Nói về cách trình bày thì JOINMOVIE.COM bắt mắt hơn HDVIETNAM.COM =D>

Còn về số lượng và chất lượng phim thì HDVIETNAM.COM dữ dội hơn :-O (chắc do JOINMOVIE.COM trẻ tuổi hơn chăng)

Kết hợp cả hai chắc được 1 website HD VN hoàn hảo ~X(

cinefan48

Member

tui thích nhứt các phim 1 link - 1 part duy nhất, khỏi cần down mấy chục part về ghép lại, oải lắm. Dạo này Megashare đang lỗi nên toàn down của Joinmovie. Hoan nghênh Joinmovie.

cuti2008

Kha khá DVDrip , cũng nhiều HD, nhưng có thêm khu vực 18+

Thanks, đã lưu vào bookmark

luuthanhbinh

Well-Known Member

Reg nick bên ấy cũng lâu rồi, đội ngũ quản trị khá nhiệt tình nhưng mem thì chưa nhiệt tình lắm thì phải và phần lớn là học sinh, sinh viên, còn bên HDVN thì tuổi trung bình có vẻ lớn hơn (đó là suy nghĩ chủ quan của mình). Tuy nhiên, với phim HD mà download link MF có vẻ hơi oải, còn host direct của các bạn có chịu nổi lượng download lớn không.

kamastu

JoinMovie hiện đã online movie trở lại các pác vào xem nào

Bên trên