Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

hoangthjeugia

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

El Clasico, trận cầu siêu kinh điển Barca vs Real. Trực tiếp trên K+1 và K+1 HD. Hãy đón xem và thưởng thức chất lượng HD chân thực nhất trên hệ thống truyền hình số vệ tinh K+

El Clasico, trận cầu siêu kinh điển Barca vs Real. Trực tiếp trên K+1 và K+1 HD. Hãy đón xem và thưởng thức chất lượng HD chân thực nhất trên hệ thống truyền hình số vệ tinh K+
Rieng tôi thì tôi chọn sopcast cho vụ kinh điển này

tmn

Member
Các bác vào sopcast chọn kênh CCTV5 xem trận 23h C1 Zenit-AC Milan nhá

Olahoma

Member

Thử sao bác? Cái này đâu phải do nhà mạng chặn mà đòi đổi DNS hay file host mà xem đc.
Do server Sopcast nó đang có vấn đề, nâng cấp, bảo trì hay sắp ngủm củ tỏi gì đấy thôi.

Thử sao bác? Cái này đâu phải do nhà mạng chặn mà đòi đổi DNS hay file host mà xem đc.
Do server Sopcast nó đang có vấn đề, nâng cấp, bảo trì hay sắp ngủm củ tỏi gì đấy thôi.
Rất có thể vậy. Như Hôm qua mình vào kênh digi sport thì có hiện tượng như thế, nhưng khi vào kênh CCTV5 vẫn bình thường. Nên cũng chẳng biết thế nào?

ngocsonpt

Member

Tôi vẫn xem bình thường như mọi lần ko có vấn đề gì cả

dntk44tdh3

Active Member
Lâu lắm mới được 1 hôm sopcast xem ổn định,xem 3 trận tối nay,mỗi trận 1 link khác nhau đều ok,không vấn đề gì

dntk44tdh3

Active Member
Đề phòng trường hợp đêm xem siêu kinh điên sopcast dở chứng nên em giới thiệu với các bác cái Torrent Stream

Em hướng dẫn qua cho bác nào chưa biết nhé

Đầu tiên các bác down Torrent Stream tại đây http://dl.torrentstream.org/TorrentStream_1.0.6.8.exe

Nếu link trên có vấn đề gì thì các bác cứ vào luôn link này rồi down về (góc trái phía dưới đó) Torrent Stream

Down về cài đặt sau đấy các bác vào đây để kiếm link Torrent Stream Wiziwig.tv | Live sports schedules. Watch free streams and the best sports events live on your pc.

Cái này load lâu hơn sopcast nên các bác phải kiên nhẫn 1 tí,chắc phải mấy phút mới được.

Tối nay Siêu kinh điển chiếu trên Ti vi nhé các bác, SCTV15, Thể thao TV, Bóng đá TV

linhbap

Member

link sopcat: New - MU đâu các bác ơi?????????????

trung750

Member

Cũng có thắc mắc tại sao 1 số bạn bị chặn Sopcast.Nếu đều này đúng thì nó vô lý hết sức,đơn giản vì K+ nó chỉ mua BQTH trả tiền chứ đâu có bao luôn Internet,trừ khi ông VT hay FPT mua độc quyền NHA thì chặn,lý do gì mà chặn Sopcast,mấy thằng này đi ăn c.... cho K+ ??? vô lý

ngocsonpt

Member

Có lẽ không phải K+ mà là BTC giải ngoại hạng Anh giống như EURo đợt vừa rồi

Bên trên