Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

sumap8

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Cái ni hên xui bạn ah. Không biết khi nào nó mã hoá DRM lại. Thôi cứ dùng đến khi nào nó khoá thì thôi. Mình dùng 1/2 tháng ni rồi

---------- Bài dưới được thêm vào lúc 09:55:11 PM ---------- Bài trên gởi vào lúc 09:54:22 PM ----------

MU đang dẫn 5-0

chổ nào có tên bác là thank liền tù tì,cố tìm thêm ít link nữa bác nhé!!! @};-

thewall2010

Active Member

hum nay mu thắng đậm, ăn mừng thôi :))

dtsexpert

Active Member

Rất là OK, chất lượng hình ảnh dạo này thì khỏi bàn, chỉ mong bác tăng giờ phát lên thôi :)
Thấy K+ có bản quyền chiếu quần vợt, nếu bác cố gắng chiếu luôn tennis thì tuyệt
Em xung phong giúp bác làm schedule cho tennis, khi nào có trân tennis, mấy giờ, chiếu trên kênh nao...:)
cám ơn bác nhiều
Hom nay không thấy có đánh giá về chất lượng kênh của mình nhỉ :D

ngocsonpt

Member

Bác nào dùng pm VLC thì add link này xem K+1 trận Wolve - MU tối nay lúc 20h30 nè. Nếu xem được nhớ thanks mình phát nhé. Link đây: udp://@225.1.1.97:30120 và udp://@225.1.1.99:30120.

Bạn có thể hứong dẫn chi tiết một tý được ko ?Đơt này xem sopcast khó quá .Mạng nhà mình yếu .Mình chỉ quen dùng sopcast cái này chua dùng bao giờ .Rất mong bạn hướng dẫn

hatori1005

Có kênh K+PC không bạn

bongdamos

Rất là OK, chất lượng hình ảnh dạo này thì khỏi bàn, chỉ mong bác tăng giờ phát lên thôi :)
Thấy K+ có bản quyền chiếu quần vợt, nếu bác cố gắng chiếu luôn tennis thì tuyệt
Em xung phong giúp bác làm schedule cho tennis, khi nào có trân tennis, mấy giờ, chiếu trên kênh nao...:)
cám ơn bác nhiều

Nếu bạn có thời gian thì làm luôn cái lịch phát hộ mình với dạo này bên mình chuẩn bị vào thời vụ mình cũng hơi bận mà đội ngũ topbongda ccon2 mỏng cơm quá nên nếu bạn làm lịch đuọc thì hay qua :D

lanak3112

Sao phải Sopcast? Mềnh toàn dùng facebook + app để xem. Các bạn có tin ko? ;))

bongdamos

cám ơn bác nhiều

Bạnoi7 mình cũng muốn tăng giờ phát nhưng khoảng đêm ko có ai xem đâu bạn mình để ý rồi

dtsexpert

Active Member

Em có thể giúp bác lịch bóng đá quốc tế (Anh & Ý), còn lich Vietnam thì em mù tịt
Lịch bóng đá thì không khó, em có thể lên ESPN lấy lịch, dịch lại cho pác rồi bác đang lên topbongda thôi, có lẽ bác đang thì tiện nhất vì em đâu có biết là bác sẽ sopcast trận nào
Cò gì pm nha.giúp được gì em sẽ giúp mà

Nếu bạn có thời gian thì làm luôn cái lịch phát hộ mình với dạo này bên mình chuẩn bị vào thời vụ mình cũng hơi bận mà đội ngũ topbongda ccon2 mỏng cơm quá nên nếu bạn làm lịch đuọc thì hay qua :D

lanak3112

Sopcast mà làm gì???

lanak3112

SOPCAST có tiếng Việt chứ sao
ông này nói hài thật :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Trời!! Có lẽ mình hơi khó tính chứ mình thấy mấy chất lượng bình luận của mấy ông đó cực kém. Thứ 2 là xem trên sopcast bị chậm ít nhất 45'' so với thực tế.

dtsexpert

Active Member

Bác cho cái hộp Sling hả
Em đang đinh chơi cái Vulkano (cũng giống như Sling), định đặt ở Vietnam stream đi, không biết Vietnam upload ngon nhanh không , đang phân vân
Bác đặt cái Sling box stream từ đâu vậy
có chút câu hỏi PM bác, check PM nha

Sopcast mà làm gì???

dtsexpert

Active Member

Bạn check hộp thư PM 1 chút nha, cho mình hỏi 1 chút
Trời!! Có lẽ mình hơi khó tính chứ mình thấy mấy chất lượng bình luận của mấy ông đó cực kém. Thứ 2 là xem trên sopcast bị chậm ít nhất 45'' so với thực tế.

sumap8

Cái ni hên xui bạn ah. Không biết khi nào nó mã hoá DRM lại. Thôi cứ dùng đến khi nào nó khoá thì thôi. Mình dùng 1/2 tháng ni rồi
Hình như nó khóa lại rồi, ko coi đc từ hôm thứ 3....:-S

luckyngous

cho mình xin link tran chel- man city với

Bên trên