Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

bongdamos

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Thông báo đến toàn thể anh em mê bóng đá trên diễn đàn . Sau một thời gian được bác nguyễ tiến thọ tư vấn cũng như anh em bên topbongda.com đến nay mình đã có thể phát sóng được kênh K+1 HD để phục vụ nhu cầu bóng đá cùa anh em trên diễn đàn :D mặc du bước đầu phát thử nghiêm chất lượng hình anh ko được như ý lắm nhưng trong tương lai gần mình và ban điều hành topbongda cũng như bác thọ sẽ khắc phục. để tiện theo dõi kênh K+1 HD mời các bạn truy cập link sop://broker.sopcast.com:3912/122777. hoặc truy cập wedsite topbongda.net. bác thọ sẽ add hết lịch các trện đấu trên kênh K+1 HD. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

dungaidi

Member

Bác nhầm lịch thi đấu rồi??? mở màn sẽ bằng trận đấu đêm nay giữa WIGAN -MANCHESTER CYTI. vào lúc 21h ngày 17/1 trận này đá rồi mà !!!!!!!!

bongdamos

Bác nhầm lịch thi đấu rồi??? mở màn sẽ bằng trận đấu đêm nay giữa WIGAN -MANCHESTER CYTI. vào lúc 21h ngày 17/1 trận này đá rồi mà !!!!!!!!
Xin lỗi mình nhầm tại mình lấy lich bên topbongda.com

bongdamos

Vậy bác chuộc lỗi với anh em bằng trận Real vs Barca thôi
OK tất cả các trận đấu phát trên kênh BDM Sports HD đều phát bằng tiếng việt hàng tuần cả cả ngày chủ nhật mời các ban đón xem

P/S: Lịch phát sóng do bạn nguyễn tiến Thọ sẽ biên soạn muốn biết thêm chi tiết các bantruy cập topbongda.net :D

nguyentientho94

Active Member

Lên lịch phát sóng (chưa chính thức - tùy thuộc vào nhà đài)

bambooz

Member

OK tất cả các trận đấu phát trên kênh BDM Sports HD đều phát bằng tiếng việt hàng tuần cả cả ngày chủ nhật mời các ban đón xem

P/S: Lịch phát sóng do bạn nguyễn tiến Thọ sẽ biên soạn muốn biết thêm chi tiết các bantruy cập topbongda.net :D
kênh hd của bác khoảng bao nhiêu bitrate vậy ,mong sao nhà em xem được,hic!!!!!!!!!!!!!

bongdamos

19.01.2012

04:00 Copa del Rey 11/12 Quarter-Final #2: Real Madrid vs Barcelona Trên Kênh BDM Sports HD. 122777.

bongdamos

Ngay từ thời điểm này các bạn có thể kết nối Kênh BDM Sports HD để test tín hiệu:D

bambooz

Member

Ngay từ thời điểm này các bạn có thể kết nối Kênh BDM Sports HD để test tín hiệu:D

load 100%,hiếm thấy đó bác,xem bóng đá mà cứ như thế này thì quá good rồi!!!!!!!!!!!!!!!

hunglong84

Active Member

cảm ơn bạn phai giới thiệu cho bạn bè mới được, à mà sao mình loat thì không co tiếng nhỉ

bongdamos

cảm ơn bạn phai giới thiệu cho bạn bè mới được, à mà sao mình loat thì không co tiếng nhỉ
Tại mình test thấy để tiếng to thấy có phụ kèm theo như ong bò vẽ kêu nên để hơi nhỏ các bác rang vặn volum nên cao 1 tý :D Vả lại đagn trong quá trinh thử nghiệm nên còn phải góp ý nhiều thì mới ổn định dc

hunglong84

Active Member

Tại mình test thấy để tiếng to thấy có phụ kèm theo như ong bò vẽ kêu nên để hơi nhỏ các bác rang vặn volum nên cao 1 tý :D Vả lại đagn trong quá trinh thử nghiệm nên còn phải góp ý nhiều thì mới ổn định dc
ok, vừa giới thiệu cho mấy đứa bạn, chúng nó khoái lắm, nhưng mà sao bạn mình đứa thì nge tiếng được đứa thì không nhỉ

bongdamos

ok, vừa giới thiệu cho mấy đứa bạn, chúng nó khoái lắm, nhưng mà sao bạn mình đứa thì nge tiếng được đứa thì không nhỉ
Tài nhỉ để mình thử kiểm tra lại xem sao tại mai có real-baca nên phải test lại cái chắc cái vụ này lại phải nhờ bác thọ rồi:D

bongdamos

Kênh BDM Sports HD sẽ phát sóng thử nghiệm liên tục từ hom nay cho đến tran real-baca diễn ra nên bạn nào có thời gian xem thì cho mình biết nhưng lỗi kỹ thuật cần phải chỉnh sửa mionh2 sẽ tiếp thu để kênh phát sóng dc ổn định hơn nha

bambooz

Member

Kênh BDM Sports HD sẽ phát sóng thử nghiệm liên tục từ hom nay cho đến tran real-baca diễn ra nên bạn nào có thời gian xem thì cho mình biết nhưng lỗi kỹ thuật cần phải chỉnh sửa mionh2 sẽ tiếp thu để kênh phát sóng dc ổn định hơn nha

chất lượng hình ảnh thì quá good rồi,chỉ cần sửa tiếng như ruồi bâu nữa là tuyệt hảo bác à!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

bongdamos

chất lượng hình ảnh thì quá good rồi,chỉ cần sửa tiếng như ruồi bâu nữa là tuyệt hảo bác à!!!!!!!!!!
:D vừa hỏi bác thọ bác ý bảo cái đáo do dây AV nên hơi klho1 chỉnh nhưng mai có chút thiết bị mới hy vọng hình anh và âm thanh sẽ chất lượng hơn nhiều thnaks bạn

bambooz

Member

:D vừa hỏi bác thọ bác ý bảo cái đáo do dây AV nên hơi klho1 chỉnh nhưng mai có chút thiết bị mới hy vọng hình anh và âm thanh sẽ chất lượng hơn nhiều thnaks bạn

nhìn kỹ thấy khi hình ảnh chuyển động quá nhanh thì sẽ thấy sọc sọc ngang như răng cưa,kênh của bác thọ cũng vậy,nhưng các kênh khác không bị như thế bác ơi !!!!!!!!!

mmtoi2011

Member

Bạn bongdamos ơi kênh BDM Sports HD vẫn phát liên tục, nhưng mình vừa bật sopcat và vào kênh đó nhưng không được. Chỉ có thông báo như sau: can not retrieve data... nghĩa là sao, mình đang dùng sopcat bản 3.4.8.
Mong bạn chỉ giáo.

vẫn xem bình thường mà bạn.

mmtoi2011

Member

Bạn bongdamos ơi kênh BDM Sports HD vẫn phát liên tục, nhưng mình vừa bật sopcat và vào kênh đó nhưng không được. Chỉ có thông báo như sau: can not retrieve data... nghĩa là sao, mình đang dùng sopcat bản 3.4.8.
Mong bạn chỉ giáo.

vẫn xem bình thường mà bạn.

Bên trên