Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

vulinh68

Member
Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Bác đang xem ở mục nào ạ. Nếu là xem trong addon p2p-stream thì giờ nhiều paser lỗi lắm. Chuyển qua dùng casaway ok nhất đó bác
Lâu nay mình xem trong p2p sport, không bỏ lỡ trận nào muốn xem, loay hoay mất mấy ngày chưa khắc phục được. Cảm ơn bác, để mình thử.

phuongtv_76

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Bác cho e hỏi e thử dùng Addons casaway nhưng bất cứ kênh nào đều bị lỗi casaway error check log more information, các add on khác p2 stream OK
Bác đang xem ở mục nào ạ. Nếu là xem trong addon p2p-stream thì giờ nhiều paser lỗi lắm. Chuyển qua dùng casaway ok nhất đó bác

Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Hình như đây là bản cũ đúng không bác. Hiện tại ace stream có bản mới hơn rồi

cũng ko rõ có phải updated hay ko bac a.Mình làm theo hướng dẫn này thì xem được bằng ace stream. trước đó thì taòn báo lỗi "fail to load file" .qua kodi xem bằng sop cast và ace stream đều ngon lành đến cách đây khoảng 2-3 tuần thì chỉ xem được bằng sop cast còn ace stream thì chịu ko rõ nguyên nhân.Vô tình xem được hướng dẫn này và làm theo thì thấy ace stream chạy lại bình thường.

Bên trên