Hướng dẫn convert file video .EXE sang MKV

tonomihyura

Ðề: Hướng dẫn convert file video .EXE sang MKV

cảm ơn bạn mèo, nhưng mà tớ gửi cho hdvietnam rồi mà chưa thấy hồi âm, k biết bạn có không? nếu có thì cho tớ xin với :( thanks nhiều nhiều.

s3245662

Mấy hôm nay e convert k có được, may quá gặp topic của bác. Bác làm ơn share cho e với ạ, email của e: baolinh0710@gmail . com (em phải cách ra tại không đủ post coin j j đó để post email)

E cám ơn bác nhiều

xepdemden

Cho tớ xin tool to convert file video .EXE sang MKV Cám Ơn Nhiêu
quangnhpham @ gmail.com

pirates306

bác meocon cho em hỏi phát, có phải tool v4 bh ko dùng được nữa phải ko, hình như kites nó lại làm trò mèo j r ý, down file .exe về xem bằng gfp thì được nhưng covert ra .mkv thì nó toàn đòi pass, gõ kitesvn.com or kites.vn đều ko được

Ðề: Re: Hướng dẫn convert file video .EXE sang MKV

bác meocon cho em hỏi phát, có phải tool v4 bh ko dùng được nữa phải ko, hình như kites nó lại làm trò mèo j r ý, down file .exe về xem bằng gfp thì được nhưng covert ra .mkv thì nó toàn đòi pass, gõ kitesvn.com or kites.vn đều ko được

Kites lại đổi pass rồi ạ, đang dò pass.

notunmartin

Khi nào fix xog cho e xin tool với a nhé :D mail: minhngoc0911 @gmail.com
E cảm ơn. ^^

wlmltr

Mình cũng bị như vậy, convert nó báo sai Pass :( khi nào dò đc pass các bác thông báo cho em với :( cám ơn nhiều!!!

beibiii

Cho iem xin cái tool V4 với ạ
Dạo này toàn gặp file Exe thấy nản luôn
cvhaichi @ gmail.com

Chỉnh sửa lần cuối:

vutien2002

Mọi thông tin nâng cấp tool đều cập nhật ngay page 1 tại đây , và sau này khi nâng cấp tool mới , tool cũ tự động disable

kala_07

Mình có thắc mắc là tại sao ở phần enable safe node để là "failed thay vì "ok" như hướng dẫn và mình ko thực hiện đc, phiền bạn hướng dẫn giúp

Bên trên