Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub Việt.

z0rr0re

Member
Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub Việt.

có bro nào chỉ dùm cách thay đổi cỡ chữ phụ đề trong TMT5 ko???bé quá k thể đọc dc.thx alot

thaotienvinhan

Active Member
Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub Việt.

Tìm mấy hôm nay về vấn đề này, đã thông , thanks các Bạn!

hungnk

Active Member

làm thế nào để nghe được audio 5.1 khi sử dụng TMT ạ.Thanks

kakathinh1911

Bác nào có cách chỉnh sub lớn hơn trong phần xem Open Files chứ không phải Open Disc Folder không ạ?? Em đang dùng TMT5

hungnk

Active Member

Khi play Bluray gốc = TMT3:
CPU load: 80%
GPU load : 2%
Xin hỏi làm cách nào để dùng TMT3 paly Bluray gốc mà để GPU decode.
Máy em
CPU: E4500
GPU: 9500GT
Thanks các bác nhiều nhiều ạ.

quang2001

Bác nào có cách chỉnh sub lớn hơn trong phần xem Open Files chứ không phải Open Disc Folder không ạ?? Em đang dùng TMT5

Bạn đưa con trỏ chuột đến phụ đề ( đối với cả hai trường hợp mở ) và lăn bánh xe.

Sao mình không down được TMT Fshare bảo là liên kết không tồn tại , bạn up lại nha cảm ơn thật nhiều , mình mới chập chửng xem HD nên còn bở ngở lắm

toilatoi1504

Well-Known Member
Re: Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub Việt

Sao mình không down được TMT Fshare bảo là liên kết không tồn tại , bạn up lại nha cảm ơn thật nhiều , mình mới chập chửng xem HD nên còn bở ngở lắm
Bác chủ "thớt" này đã lâu không hoạt động trên hdvietnam nữa rồi.

chube10old

Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub

Bác chủ "thớt" này đã lâu không hoạt động trên hdvietnam nữa rồi.

Bac oi, em down phim blu ray remux tu bac ledung123 , giai nen ra xem thi chi xem duoc moi phan menu cua phim la sao ha bac

toilatoi1504

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với

Bac oi, em down phim blu ray remux tu bac ledung123 , giai nen ra xem thi chi xem duoc moi phan menu cua phim la sao ha bac

Bạn nói rõ down film gì, dùng phần mềm gì hay thiết bị gì để xem thì mới có thể giúp đỡ được, bạn nói chung chung thế khó giải thích lắm.

---------- Post added at 09:02:16 AM ---------- Previous post was at 09:01:31 AM ----------

Bạn nói rõ down film gì, dùng phần mềm gì hay thiết bị gì để xem thì mới có thể giúp đỡ được, bạn nói chung chung thế khó giải thích lắm.

uct123

E mới tập chơi món này, down về được file đuôi Iso, dùng ultra iso mount rồi xem tạm có vấn đề j ko các bác?

DMTD

Member
Re: Ðề: Hướng dẫn cơ bản về cách xem phim Blu-Ray và HDDVD Nguyên Gốc trên PC dùng TMT3 với sub Việt

E mới tập chơi món này, down về được file đuôi Iso, dùng ultra iso mount rồi xem tạm có vấn đề j ko các bác?

Ok, ai cũng xem như bạn thôi.

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Tin buồn, Link tải TMT của bác chủ thớt đã ra đi. Bác nào có cho xin lại giùm. Cảm ơn nhiều nhiều nha.

quachthang92

Well-Known Member

sao mình dùng tmt5 mà chỉ một số film vào mới có add sub mà 1 số film lai không mà rõ ràng là mình để riêng film nào sub đấy ở 1folder và đổi tên giống nhau rùi.ai biết chỉ mình với :(

vuproone

bạn ơi mình đang nối thì báo lỗi Not enought buffer for parse video stream. Current frame num 2659 là sao nhỉ :(

nicky_cao

chán. lick die củ tỏi rồi mà chủ thớt chả chịu fix gì

toilatoi1504

Well-Known Member

sao mình dùng tmt5 mà chỉ một số film vào mới có add sub mà 1 số film lai không mà rõ ràng là mình để riêng film nào sub đấy ở 1folder và đổi tên giống nhau rùi.ai biết chỉ mình với :(

TMT5 không load được phụ đề rời như vậy bạn nhé

vuproone

mình xem có tiếng mà hình cứ đen thui :(

nicky_cao

bạn ơi cho mình hỏi làm cách nào để chỉnh phụ đề to nhỏ. phụ đề nhỏ quá không xem được. thank

Bên trên