HT System của Stopview.

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: HT System của Stopview.

Dàn nhà Bác thật là niềm mơ ước của mọi nhà đấy. Thật là còn gì bằng nữa, rất đẹp :x

thogaubien

Úi dời. Năm mới anh em up toàn hàng đẹp mỹ mãn thế này. Chúc mừng bác chủ nhé.

Bác cho em hỏi bộ ghế của bác mua ở đâu & nhiêu thế ạ? Em ngưỡng mộ các bác quá thể.

tuyenhaily

Active Member

Bộ giàn quá đẹp, nhưng ở đây tôi thấy ấn tượng nhất là cách trình bày, phải nói là rất đẹp, không hề nhìn thấy dây chạy lòng vòng, đồ đạc bài trí đơn giản mà hiện đại, thẩm mỹ không như một số bộ khác tuy cấu hình cũng khủng không kém nhưng bài trí nhìn rất rối mắt, không chuyên nghiệp.

nikanbio

Nhà bên đó ai cũng trãi thảm nhỉ, dùng thảm đó có đắt không nhỉ :)

naunau

Well-Known Member

Hic, nhưng dù sao cung là ước mơ của minh roài, không bít đến khi xuống lỗ có được nhòm thấy nó không. Chúc mừng bác chủ thớt. Bác sưu tầm bộ này hay đấy :))

Không ghê gớm lắm đâu bác. Thiếc bị không đắc lắm đâu. Có nhiều lựa chọn vừa với điều kiện của mình lắm bác. Như em không cần hình thức gì cho quá, có gì lắp nấy, thích đâu lắp đấy, rồi cũng xong.

Chúc ước mơ của bác sớm thành !;;)

TNHH

Member

Đẳng cấp hi_end luôn rồi...tuyệt vời quá..

fostina

Well-Known Member

quá khủng, hưởng thụ đúng nghĩa, chuc hạnh phúc bên giàn khủng

xicklo

Well-Known Member

Ở dàn Paradigm của bác, nhìn 2 quả sub bóc ê căng ra sợ kinh, nghe nó đánh mà không chuẩn bị tâm lý trước thì chắc lòi ruột lòi gan ra mất

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Bác chù cho em hỏi lả sau 2009 hai cái Fathom JL113 đi đâu rồi ? Bác còn giữ lại hông ? Em đang kiếm một cái. Thx

edc

Active Member

Bác cho em xin Pic khác được không ah? Nhìn thấy 2 Pic giống nhau quá. Tính xấu là lại hay đa nghi........:))

Bên trên