Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vuchaulong

Active Member
Ðề: Hot!Hot!Hot! - Chương trình offline cuối tuần này

Súp lơ mốc đã quyết thì cứ y án thôi. Tôi cũng sẽ cố thu xếp thời gian để học. Đã dịch xong được 99% bộ phim kia rồi. Hôm tới sẽ mang cho anh em thưởng thức.

please_helpme

Active Member

Súp lơ mốc đã quyết thì cứ y án thôi. Tôi cũng sẽ cố thu xếp thời gian để học. Đã dịch xong được 99% bộ phim kia rồi. Hôm tới sẽ mang cho anh em thưởng thức.

DVD Disc hay file.ISO hả đại ca?

buihung

Administrator

Oái, em chỉ đề xuất thôi chứ đã quyết gì đâu, còn tùy thuộc vào thời gian của anh em mà.

vuchaulong

Active Member

DVD Disc hay file.ISO hả đại ca?

Nguyên văn là DVD gốc. Thích ISO thì là ISO. Phụ đề đã dịch xong với bản trên Net. đã Rip ra file. Mai lắp rồi chỉnh. Kỳ công hơn nữa là đóng ngược trở lại rồi ghi thành DVD. vẫn giữ nguyên cấu trúc.

Mountain

Member

Nguyên văn là DVD gốc. Thích ISO thì là ISO. Phụ đề đã dịch xong với bản trên Net. đã Rip ra file. Mai lắp rồi chỉnh. Kỳ công hơn nữa là đóng ngược trở lại rồi ghi thành DVD. vẫn giữ nguyên cấu trúc.

Bác kỳ công quá.

vohaidong

Active Member

Trưa thứ 7 tuần này thì em bận mất rồi, cũng đi đám cưới. Thống nhất tối thứ 6 được không nhỉ? Dê, chó thì anh em mình chén nhiều rồi, hay là hôm đó mình gọi món tiểu hổ về cơ quan em đổi món.
Bây h lãnh đạo mới lên tiếng làm tôi chém mỏi cả tay. Theo quyết định của BuiHung thôi cả nhà ơi. Đề nghị Bác quyết luôn nội dung để anh em còn mài răng trước nhé.

vuchaulong

Active Member

Ah mà cái thằng cu bạch thủ con thất văn chờ trùng với mình đâu không vào đáp gạch để còn tổ chức lớp học đây...?

HHN

Active Member

Dạ báo cáo các tiền bối là:
1. Về vụ ăn nhậu cuối tuần thì .... chiều theo đa số thôi :D , còn em thì tối thứ 6 bận,tối thứ 7 thì đi đám cưới, CN thì trưa bận :(
2. Vụ học hành thì ....... đương nhiên là vẫn đi đầy đủ và đúng giờ :))
3. Xem phim thì em không có ý kiến, nếu có thời gian thì xem cùng các bác, không có thì các bác xem xong rùi cho em "ôxin" copy về xem một mình vậy :D
4. Món ăn cũng không có ý kiến, cứ có đủ rượu là được rồi :))
Xin hết, cảm ơn các bác đã đọc.

P/S: ai đã đọc thì đề nghị ấn nút Thank's nhá #:-S =))

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Vừa nhận được thông tin là thứ Bảy này có thằng em cùng Công ty cưới vợ. Nhà em nó ở Hưng Yên, do đó phải đi từ thứ Sáu. Thế là vụ ăn uống này có nguy cơ vắng mặt rồi.

manhthang

Huyền Thoại

Trưa thứ 7 em cũng có đám cưới ở công ty :D

vohaidong

Active Member

Vừa nhận được thông tin là thứ Bảy này có thằng em cùng Công ty cưới vợ. Nhà em nó ở Hưng Yên, do đó phải đi từ thứ Sáu. Thế là vụ ăn uống này có nguy cơ vắng mặt rồi.
Ác ác Hưng yên - Hải phòng =?? Km mà đi từ thứ 6 vậy ông bạn. Kiểm tra lại đi chứ cán bộ mà vắng mặt thì ta lùi lại thơi gian cũng ko sao mà.
Nếu cần thiết ông cứ đi với anh em rồi tối anh em đưa ông lên Hưng yên nhỉ. Hê hê

tiendat

Active Member

Cuối cùng chốt được như thế nào thì update lại vào trang 1 nhé.

please_helpme

Active Member

không những ăn uống có nguy cơ vắng mặt
mà còn vụ học hành phải bỏ dở

vuchaulong

Active Member

Bảo nó để thứ 2 hãy cưới. Yêu nhau chờ mấy năm còn được, háo chi cưới gấp.

Mountain

Member

Thế này thì CN luôn cho lành các bác ơi

please_helpme

Active Member

Bảo nó để thứ 2 hãy cưới. Yêu nhau chờ mấy năm còn được, háo chi cưới gấp.

nhưng lịch BTC báo thứ 2 cô dâu phải vào nhà hộ sinh roài!

vohaidong

Active Member

Kết quả cuối cùng thế nào rồi ban tổ chức ơi.

dragonlee

Well-Known Member

Kết quả cuối cùng là bác Banchainho đi đám cưới Hưng Yên về sẽ có gà chân phích :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên