Hometheater "cỏ" của Luciano em. Mời các bác chỉ giáo

dinhvannam

Ðề: Hometheater "cỏ" của Luciano em. Mời các bác chỉ giáo

oki, Cn này đi theo dấu chân Luci chỉ thử.....
kiến nghị: thay ngay cái ổ điện đen sì đi bác

Bác C nhìn kỹ thật, dân kỹ sư có khác:-bd

p/s luciano : Làm cái lọc điện như em đi bác có 1.100usd à :mad: buồn quá post bài cho vui => đừng chửi thầm tui nha, lâu quá không gặp bữa nào làm ly ~o) bác Thái ơi.

luciano

Active Member

Luciano ơi cái chân voi để vào thì bass có đỡ bị ù nhiều không? Tổng thiệt hại hết bao nhiêu? Hôm nào cho anh qua nhà nghe thử cái dàn hehehe...
DIY như vậy đỡ hao tiền quá :D

dạ báo cáo bác, chân voi là điều rất nên làm đặc biệt đối với các góc phòng, hoặc góc khuất! hiệu quả cải thiện ngang ngửa với việc trải thảm sàn đấy ạ.

1. cao su trứng 120
2. lưới kẽm hết 70
3. vải vóc để bọc 100
4. tiềng xăng, tiền mua nước mía uống do đổ mồ hôi và tự thưởng :p

tổng thiệt hại hết 300k ạ! được cái mình làm thì mình k bao giờ chê giở đâu :cool:

luciano

Active Member

Bác C nhìn kỹ thật, dân kỹ sư có khác:-bd

p/s luciano : Làm cái lọc điện như em đi bác có 1.100usd à :mad: buồn quá post bài cho vui => đừng chửi thầm tui nha, lâu quá không gặp bữa nào làm ly ~o) bác Thái ơi.

ở mảng này nếu em mà máu như bác thì em cũng làm lọc điện mạ 24k! bác làm quả đó là rất hợp lý! chứ em nghĩ mấy lọc khác thì cũng k ăn thua gì lioa, nên đầu tư cái khác hay hơn ạ. Mà bắt đầu vào lọc thì thể nào cũng dây nguồn, cách nhiễu nguồn...ôi thôi chỉ có đường mạt rệp....

em vẫn xin bác tí cafe 2 kênh BW Dianmond từ đó tới giờ mà :confused:

Thanks bác Cẩm, em sẽ theo cái lioa nhìn nó đỡ hơn :))

dinhvannam

Chân voi hiệu quả lắm đấy các bác, hôm nay em đem bộ saloon đi bọc lại, nên thiếu vắng bộ ghế thấy bass ù hẳn lên đó.

Bác Thái khéo tay quá đấy

luciano

Active Member

Chân voi hiệu quả lắm đấy các bác, hôm nay em đem bộ saloon đi bọc lại, nên thiếu vắng bộ ghế thấy bass ù hẳn lên đó.

Bác Thái khéo tay quá đấy

thực ra chỉ cần bỏ tí thời gian là làm được à bác, em chi là "tỏi nhân" chứ hem phải "nghệ nhân" đâu ạ:rolleyes:

nham18

Member
Ðề: ố là la....chân voi.

(kê kế bên chiếc SH 150i lấy thơm nào - xe người ta gửi nhà em, chứ k phải xe em :p)!

Móa 1 đống kẽm mà nó cho tì vào chiếc SHi, trầy hết cả xe, cũng may mình ko gửi xe nhà nó

dinhvannam

Xe này Nam đưa cho mấy đứa lính đi giao hàng không à nhảm ơi:p:p

vkc

Well-Known Member

Có tuyển thêm nhân viên giao hàng không bác N ơi, tớ xin một chân nhé..Làm hết việc chứ không hết giờ đâu nhé..tính tình ngay thẳn, không tham lam :p

nham18

Member

Có tuyển thêm nhân viên giao hàng không bác N ơi, tớ xin một chân nhé..Làm hết việc chứ không hết giờ đâu nhé..tính tình ngay thẳn, không tham lam, vui vẻ, hòa đồng, mong kết bạn với các bạn nam có nghề nghiệp ổn định, chân thật.

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

Đang suy nghĩ xem câu này là anh Nam thương mà giỡn hay ghét mà shock em :confused:

Nhắc vụ xe tay ga mới nhớ, trong chợ Nhật Tảo có bà Thúy đại gia. Nhân viên đi giao hàng bằng SHi với @ ko, bả cho mấy nhân viên ở trong căn nhà lầu 3-4 tầng gì đó, tự do thoải mái muốn dẫn bạn về nhậu vô tư (đã từng nhậu ở đó :p). Đồ đạc trong nhà thì full support. Có lần cha nội nhân viên định nổi máu đi học vi tính (hình như ổng mới học tới lớp 5 thì phải) bả mua cho con lap ngàn mấy. Nhân viên lấy vợ bả lo từ A - Z, đám cưới ở nhà hàng hoành tráng luôn nha, còn cho mượn tiền mua xe nữa (ko lãi suất). Nham mà nói dóc nửa câu chết liền ^:)^

vkc

Well-Known Member

chắc bán hàng quốc cấm mới được đãi ngộ cao như thía :confused:

ặc, bác Nhảm sửa lại lời, cứ làm như em là gay không bằng..:-*

Đang suy nghĩ xem câu này là anh Nam thương mà giỡn hay ghét mà shock em :confused:

Nhắc vụ xe tay ga mới nhớ, trong chợ Nhật Tảo có bà Thúy đại gia. Nhân viên đi giao hàng bằng SHi với @ ko, bả cho mấy nhân viên ở trong căn nhà lầu 3-4 tầng gì đó, tự do thoải mái muốn dẫn bạn về nhậu vô tư (đã từng nhậu ở đó :p). Đồ đạc trong nhà thì full support. Có lần cha nội nhân viên định nổi máu đi học vi tính (hình như ổng mới học tới lớp 5 thì phải) bả mua cho con lap ngàn mấy. Nhân viên lấy vợ bả lo từ A - Z, đám cưới ở nhà hàng hoành tráng luôn nha, còn cho mượn tiền mua xe nữa (ko lãi suất). Nham mà nói dóc nửa câu chết liền ^:)^

Đã quá trời dzị , làm sao đc làm nhân viên của bà đại gia này nhỉ ?? =P~

dinhvannam

Có tuyển thêm nhân viên giao hàng không bác N ơi, tớ xin một chân nhé..Làm hết việc chứ không hết giờ đâu nhé..tính tình ngay thẳn, không tham lam :p

Bác V... muốn chạy chiếc nào lên tiếng nhe, nhìn lại bộ sưu tập mà hu.hu...

Nhóm Fan piaggio của em

Bước chân vào audio thì xe thành LOA & AMPLY hết rùi, bây giờ khố rách cũng không có mà mặc.
quấy rối topic bác luciano đê.

luciano

Active Member

ối giời ôi làng nước ôi, seo thành xe tay ga hết vậy nè :p

to bác Tuyến: kệ kiếc em vẫn còn, chỉ là đầu này là đầu nghe nhạc, còn đầu kia xem phim em vẫn giữ. Đúng nghĩa phòng nghe nhìn :p

bác Nam kích động quá nhé

dinhvannam

Trước kia em mê xe mà bác luciano, bây giờ "( 31 tuổi ) già rồi em chuyển sang audio cho nó lành, nhớ lại lúc nhỏ bồng bột ngồi trên sport phóng 140km trở lên không hà => bây giờ vẫn sống là do ăn ở có đức :))

nghe&nhin

Member

Nằm chính giữa ôm vợ quay đằng trước nghe nhạc, quay ra sau xem phim sướng nhất trên đời rùi nhé. Nếu chưa lấy vợ thì lấy sớm đi^^.

lúc đó luci quay hẽm nổi đâu, gặp "ampli vô địch" là chết chắc :-&

vkc

Well-Known Member

Bác V... muốn chạy chiếc nào lên tiếng nhe, nhìn lại bộ sưu tập mà hu.hu...

Nhóm Fan piaggio của em

Bước chân vào audio thì xe thành LOA & AMPLY hết rùi, bây giờ khố rách cũng không có mà mặc.
quấy rối topic bác luciano đê.

Tớ nhận ra chiếc xe LX màu đỏ ;))

Sorry bác Luci nói lạc vấn đề nhé o:)

luciano

Active Member

update tiếp chặn đường, sau bao nhiêu ngày lao tâm khổ tứ, đi dò tới dò lui, em cũng có được cái may mắn, duyên phận săn được công chúa HTM7 về!

Cảm xúc đầu tiên, ôi sao mà ngập tràn khi nhìn thấy màng kevlar vàng chóe cùng loa còi nhôm trên đỉnh. Em xúc cảm đến nỗi chụp hình rung cả tay :p

và em nó chễm chệ trên kệ, tỏa giọng oanh vàng.

tối em về nghe em nó "hót" sẽ review thêm với các bác.

"trời hồng hồng, sáng trong trong... la lá la " ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên