Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

qhuyqn

Member
Ðề: Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

Bàu đá thứ thiệt thì cứ đỗ ra dĩa - bỏ thêm ít muối ăn - bật quẹt ==> nướng khô mực vô tư con gà bư đêeeê...\:D/\:D/\:D/ Uống vào thì đãm bảo rất là " Nóng lòng chiến sĩ "
Đúng ko bác qhuyqn nhỉ ???

Đúng đó bác, nhưng phải khô mực wê em nó mới hạp bác à, chứ khô mực xuất khẩu Tung Của nó bay mùi inh sình luôn.. :D

vietrung

Active Member

Các Bác định ăn chơi món gì nữa đấy? Súng ống phải bắn có chổ chứ bắn lung tung là thế nào! :))

bác tham gia ko, ae chơi có hội có thuyền mới khí thế :D

Entry level mà bác chơi 15-20 củ là hơi bị sang rối. Vụ này hình như bác Ngọc Long cũng chơi hay sao đó.

mình thì lên luôn mid-entry lun bác, máu quá hông chừng lên semi-pro lun à, ae pijama có hứng thú vụ này ko, cùng chơi cho vui :)

xitrum8x

Active Member

mình thì lên luôn mid-entry lun bác, máu quá hông chừng lên semi-pro lun à, ae pijama có hứng thú vụ này ko, cùng chơi cho vui :)

Khi nào đi mua súng call mình nhé, mình thấy đi từ từ lên thì thú vị hơn chứ. Làm 1 phát lên cao quá có khi lại mất đi cái thú.>:)

vietrung

Active Member

Khi nào đi mua súng call mình nhé, mình thấy đi từ từ lên thì thú vị hơn chứ. Làm 1 phát lên cao quá có khi lại mất đi cái thú.>:)

vụ này mình ngâm cứu cũng lâu rồi, nên ít nhứt sẽ lên thẳng mid-entry, chứ level entry ko mua mắc công lại đổi chác nữa, khi nào vác sẽ alo bác :)>-

vinagoh

Well-Known Member

Hehe, toàn xì pam kg à, cái súng ở nhà mà bắn trật tùm lum huống hồ gì súng mới. :))

hoangtq

Well-Known Member

Hội Pi của các bác xôm tụ quá, đọc hết gần ba chục trang topic không biết nói điều gì, ném cục ngạch rồi chuồn vậy ..........................:)):D^:)^

vietrung

Active Member

Hehe, toàn xì pam kg à, cái súng ở nhà mà bắn trật tùm lum huống hồ gì súng mới. :))

súng mới bắn mới thú bác ơi, bác có hứng tham gia ko ;)

Hội Pi của các bác xôm tụ quá, đọc hết gần ba chục trang topic không biết nói điều gì, ném cục ngạch rồi chuồn vậy ..........................:)):D^:)^

ném một cục coi chừng hứng cả rỗ nha bác :D

locnp

Well-Known Member

Bác Trung định chuyển qua chơi súng à, coi chừng nhảy phải hố vôi tập 2 ;))

locnp

Well-Known Member

Chơi canon thì em còn biết, hiệu khác thì em mù ;)

hoangtq

Well-Known Member

vietrung

Active Member

Bác mới nói lập trường tư tưởng vững vàng lắm, câu sau lại làm luôn "có gì bác Lộc tư vấn thêm nhé", như vậy em nghĩ là mâu thuẫn và cũng sẽ nhảy xuống hố thoai :))
(Em nói vui chứ k bắt bẻ câu chữ nha bác)

vậy là bác hiểu sai ý rồi, thì mới chơi cần phải tư vấn chứ, nhưng quyết định tới mức nào thì do mình tự quyết định chứ, đúng ko nào ;) Mình đã xác định rồi, chủ yếu tham khảo thêm ý kiến của mọi người thôi :)

Lão theo phá em hoài thế?

bác có gây thù chuốc oán với bác ấy ko đấy!!!

Bên trên