Hỏi về loa Z5500

Mình muốn mua bộ loa Z5500 nhưng trên mạng em thấy loạn cào cào về giá,nơi thì 7T9 nhưng có nơi thì 6T3...không biết đường nào mà lần ~X(.Bác nào biết chổ nào bán uy tín mà giá rẽ chỉ giúp mình với.Thanks

khoaifeat

Active Member
Ðề: Hỏi về loa Z5500

CỨ LÊN THẲNG CỬA HÀNG PHỐ HUẾ CỦA LOGITECH, HÌNH NHƯ 78 HAY 178 TẦNG 2

Nhockute

Member

Giá lên đều mà . Thấy Phong Vũ đang bán 8t1, Tầm Nhìn Số bán 7t9 , SotaPC bán 8t4 , Digiworld bán 8t6 :D
Loạn!

ntanhvn01

Member

6tr3 mà bh 2 năm cũng quất được. Nhưng nhớ nhìn mông má em đó xem có phải sử dụng rồi hay ko:D

Nghia_PMT

Well-Known Member

5500 bây h đã hết thời, bác chủ nên cân nhắc trước khi mua, AIO hay cố đc Denon 390Xp hay 1311 là hay nhất

tohiepvn

Member

5500 bây h đã hết thời, bác chủ nên cân nhắc trước khi mua, AIO hay cố đc Denon 390Xp hay 1311 là hay nhất

DTS dân dụng 2nd bây giờ phổ biến rồi không còn đắt như xưa vì giờ thiên hướng chơi trueHD, mua z5500 làm chi.

Aeolus Kratos

Well-Known Member

DTS dân dụng 2nd bây giờ phổ biến rồi không còn đắt như xưa vì giờ thiên hướng chơi trueHD, mua z5500 làm chi.

Xin thú thật với bác là cái tai trâu em nghe DTS hay Dolby True HD thì ko thể phân biệt nổi đấy :)) . Xem phim cái nào cũng bùm bùm chéo chéo cả thôi :)

mhs123

Bác chủ cẩn thận nha lên đây mà ko kiên định là rễ toi lắm, như e đây trước cũng chỉ định Z5500 thôi mà giờ đang đẽo cầy giữa đường đây nè bác...:(:)(:)((

nhat19

Member

Bác chủ cẩn thận nha lên đây mà ko kiên định là rễ toi lắm, như e đây trước cũng chỉ định Z5500 thôi mà giờ đang đẽo cầy giữa đường đây nè bác...:(:)(:)((

triệu trứng của e cũng đang giống bác chắc phải kiếm thuốc uống ngừa quá huhu

thuynv

Member

Em cũng nhất trí 1311XP. Bác chủ thớt còn lăn tăn gì nữa. Em đang cày tiền sắm bộ ăn tết đây[-O<

Bên trên