Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

hoabantrang

Well-Known Member
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Em dọn dẹp ổ cững mãi mới đủ chỗ để chứa bộ này đấy các bác. Nhà chưa có điều kiện sắm HDD nên khổ thật.
Ẹnjoy nào ! :D

dangnhuquynh

Các bác không chém nội dung không liên quan ở đây nhé. xoá bài hàng loạt bây giờ

trantien0072

Well-Known Member

E nói cái này ko phải các Bác bỏ quá cho.

Dạo này các mod đang chịu nhiều áp lực, diễn đàn đang căng, vậy nếu các Bác chém hoặc bàn luận ko đúng nội dung của box. thì các Bác chuyển giúp E sang box chém gió ạ.

Box Thúy Nga này nhiều Bác đứng tuổi & đề cao kỷ luật lắm ạ.

E cám ơn các Bác nhiều

hoabantrang

Well-Known Member

Em vừa mới mất tin nhắn cho Fshare tối hôm qua để kéo bộ PBN103 này, giờ vẫn còn hiệu lực. Bác nào cần thì PM theo stt yahoo của em bên trái nhé, em cho mượn. Còn hạn dùng đến ngày mai đấy ! :D

trantien0072

Well-Known Member

Cover đây các bác ơi

dangnhuquynh

Báo cáo các bác. Sau khi thẩm du hai DVD9 Thúy Nga 103 không biết các bác thế nào em thì thấy thất vọng hoàn toàn. Chất lượng hình ảnh quá kém. Âm thanh thì còn đỡ chứ Hình ảnh xem trên màn hình to hơn 40 inch thì không mê được, thua xa DVD 98

kiukiu

Well-Known Member

Báo cáo các bác. Sau khi thẩm du hai DVD9 Thúy Nga 103 không biết các bác thế nào em thì thấy thất vọng hoàn toàn. Chất lượng hình ảnh quá kém. Âm thanh thì còn đỡ chứ Hình ảnh xem trên màn hình to hơn 40 inch thì không mê được, thua xa DVD 98

Đại ca làm thằng e nản rồi đấy /:)

Sáng ra kéo tiếng rưỡi xong 2 đĩa, tính tối ngó mà " quảng cáo " dư lày thì :-j

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

E xem trên màn vi tính mà còn k chấp nhận đc:(. D9 kém cả DVD5-Rip:(

linhlinh88

Well-Known Member

Thích thì tìm 1 acc mà down chứ , tính đợi DVD 5 down mà lỡ kéo xong DVD 9 rồi :D

em dùng mạng FPT thì lết bao giờ cho xong cái đống đó hả anh, thà down DVD9 torrent hoặc 4share còn nhanh hơn rất nhiều
Kiểu gì chả có DVD5 link Fshare ;))

linhlinh88

Well-Known Member

dvd5 này các anh ;))
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/77-non-hd/192330-ca-nhac-thuy-nga-dvd5-iso-1-link-ca-nhac-paris-night-103-tinh-su-trong-am-nhac-viet-nam.html

linhnguyen5187

híc! May mà em chưa kéo!
@ bác xờ ping: hum nào em alo rồi bác cop cho em phat nhá, dù không hay nhưng cũng phải nghía qua phát chứ!:D

dangnham

Em đã kéo xong 2 DVD9 và xem qua Disc 1. Chất lượng hình ảnh thấp hơn nhiều so với số trước, bài hát cũng ko hay. Chắc là cuốn này làm nhỏ để đầu tư lớn cho DVD 104.

dangnhuquynh

Em đã kéo xong 2 DVD9 và xem qua Disc 1. Chất lượng hình ảnh thấp hơn nhiều so với số trước, bài hát cũng ko hay. Chắc là cuốn này làm nhỏ để đầu tư lớn cho DVD 104.
nhưng anh cũng bất ngờ với chất lượng hình ảnh của dvd lần này

conghieu1978

Moderator

nhưng anh cũng bất ngờ với chất lượng hình ảnh của dvd lần này
Tui đang kéo DVD 9 từ chiều đến giờ, các lão đã bình luận ầm ầm thế này thì chắc khỏi kéo nữa quá. nghe bảo hình ảnh kém, bài hát không hay là nản rồi.

conghieu1978

Moderator

À nhưng không thấy các lão bình luận về "chưn dài". Đây có lẽ là động lực để kéo tiếp.

dunga

Active Member

Số gần đây nhất cả PBN lẫn Asia đều rủ nhau đi xuống, hiệu ứng lan sang cả copa america như trường hợp Arg gọi, Bra chả nhời!:D

Bên trên