[Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Cháu mới được người nhà cho 1 cái Popcorn C300,1 cái C200 new 100% FPT,bảo hành full time FPT nhé.Ngặt nỗi cháu đã co HTPC rồi nên muốn bán đi.Không biết giá khoảng bao nhiêu là đi nhanh nhất ạ?Mong các bác các chú tư vấn giúp cháu.
Cháu cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Nó có giá ở model đấy bác!
C200 là 2 triệu.
C300 là 3 triệu. :D :D =)) =))

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Bác cứ đem qua bác Dungtam25. giá 3 chai đi cho nhanh gọn nhẹ :D

Cám ơn bác,nhờ bác giới thiệu hộ.Bác chủ mang hai con ấy đến em.Em tip thêm cho bác ấy 1 triệu gọi là tiền cảm ơn. =)) =))

Mà nếu chưa có tiên,em cũng chạy ra phường,mượn tiền xóa đói giảm nghèo để đưa cho bác chủ

Re: Ðề: Re: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Cám ơn bác,nhờ bác giới thiệu hộ.Bác chủ mang hai con ấy đến em.Em tip thêm cho bác ấy 1 triệu gọi là tiền cảm ơn. =)) =))

Mà nếu chưa có tiên,em cũng chạy ra phường,mượn tiền xóa đói giảm nghèo để đưa cho bác chủ

chú cứ trêu cháu,cháu bán lấy tiền đóng học phí mà :(:(

toivannho

Active Member

Chú Dũng vui tính quá hi hi hi

C_Pham

Well-Known Member

Bác chủ ở HN hay SG. Nếu ở HN thì vui lòng pm giá C300 giúp nhé.

tdhbk

Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Bác Lộc thía đc tặng 2 con hàng ngon mà ko dùng ah

dungtam25

Well-Known Member

Nếu đc cho thì e nghĩ bác để giá sau là hợp lý ợ :)
- C200: 4tr
- C300: 6tr

Tám tí cho vui,quyết định vẫn là bác chủ.
C200 hôm nọ có bác mua ở TNS giá 4.900tr,rao bán cho anh em trên dđ giá dưới 4tr kìa,thì bác chủ so sánh giá trị hàng của mình.
C300 giá 6tr thì ngồi chờ sung.A400 còn 5tr5,mà chip hơn hẳn 1 bậc.
Nếu chọn 1 trong hai,bác chọn sm8647 hay sm8911?
Cụ thể đợt sale off vừa rồi,anh em có ai ship C300 đâu?Mà giá sale 50 usd còn lại chỉ khoảng 300 mà thôi

C200 hôm nọ có bác mua ở TNS giá 4.900tr,rao bán cho anh em trên dđ giá dưới 4tr kìa,thì bác chủ so sánh giá trị hàng của mình.
Cụ thể đợt sale off vừa rồi,anh em có ai ship C300 đâu?Mà giá sale 50 usd còn lại chỉ khoảng 300 mà thôi
ship từ Mỹ về còn tiền thuế+ship mà chú :).Với lại mua ở đây có bảo hành yên tâm hơn nhiều chứ

phithien

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

ship từ Mỹ về còn tiền thuế+ship mà chú :).Với lại mua ở đây có bảo hành yên tâm hơn nhiều chứ

Thì bác cứ định giá sp của mình rồi rao bán. hàng của bác mà. Nếu hàng còn bảo hành nhiều thì giá cao,hết bảo hành thì xác định mất hơn nữa giá

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Thì bác cứ định giá sp của mình rồi rao bán. hàng của bác mà. Nếu hàng còn bảo hành nhiều thì giá cao,hết bảo hành thì xác định mất hơn nữa giá

Ai bảo hành,cái ấy mới quan trọng.Anh em ít mua Pop là vì thế,hàng xách tay tại Mỹ thì bảo hành ở Mỹ,cỏn không thì gởi qua hãng tại Malaixia,tiền ship đi,ship về,tiếng Anh tiếng U lông vịt như em thì khó khăn lắm bác ạ.
Em nhớ có anh em nào trên dđ đem 1 con C300 ở Úc về,chết LAN,gởi qua Úc,nó thay board,rồi gởi lại.Gặp em là thua luôn rồi.
Em mới mua A400 và cũng xác định là hên xui thôi.

quanghung1602

Dòng C với A nó ở 2 phân khúc khác nhau mờ bác ơi...ko thể chỉ lấy riêng con chip ra so đc, thế nên trên site hãng C300 vẫn cao tiền hơn A400 đo bác.
Hang của bác chủ mà còn giấy tờ BH của FPT thì sẽ dễ trôi hơn đó ;)

Bên trên