Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

qua ngày mới rồi, đi ngủ thôi, bb ae

bác chẳng hiểu em gì cả, vào đây ko down được, chém gió ko xong thì + cr để làm gì, đấy ko tin bác cứ đem cr chuyển cho em thì biết ngay
àh hiếu bác rồi, thôi 2 tháng thôi bác, lúc trước em cũng hết 3 tháng đấy, thực tập ở ngoài chỉ 2 tháng, còn làm trong trường do đam mê nên cũng khoảng 3 tháng.

ilVietnam

Well-Known Member

hic, mấy lão đừng đùa học tín chỉ, giao thông có khi khốn khổ đấy, năm sau ko được học lại nữa - mà em còn 2 môn :(( 1 môn hè này thực tập lại chết nóng ngoài đường, mà thấy bảo còn nợ là ko nhận được đồ án, chả có nhẽ vì thầy yêu bạn mến mình lại cứ mãi ở lại trường, bác ilvietnam học lớp kinh tế ko biết có thấu cho lớp công trình ko :((

Tại mấy năm nay Giao thông đổi sang tín chỉ nên em chẳng rõ, chứ thời em học cả CT lẫn KT đều đc học lại ầm ầm thoải mái miễn sao phải trả nợ môn đầy đủ trước khi làm đồ án (đối với CT) hoặc trước khi bảo vệ tốt nghiệp (đối với KT) là đc. Thậm chí sát các ngày trên vẫn có thể học lại thi ngay luôn, thời điểm này thi cực dễ qua lắm vì mấy thầy cô cũng châm chước cho qua mà làm đồ án (hoặc bảo vệ tốt nghiệp) vì thật ra mấy môn đó có cho giở phao cũng chẳng làm đc (trừ mấy môn học thuộc):D

scorpio_9x

Well-Known Member

:D Từ hôm đó đến h e chưa ra quán bác Khoai lần nào. Vợ quản ghê quá :p
bác pro sờ cái đào mộ tốt thật, hình như cái này của bác hòa được cả tuần rùi cũng nên
àh hiếu bác rồi, thôi 2 tháng thôi bác, lúc trước em cũng hết 3 tháng đấy, thực tập ở ngoài chỉ 2 tháng, còn làm trong trường do đam mê nên cũng khoảng 3 tháng.
bác học ở mô ?

scorpio_9x

Well-Known Member

Tại mấy năm nay Giao thông đổi sang tín chỉ nên em chẳng rõ, chứ thời em học cả CT lẫn KT đều đc học lại ầm ầm thoải mái miễn sao phải trả nợ môn đầy đủ trước khi làm đồ án (đối với CT) hoặc trước khi bảo vệ tốt nghiệp (đối với KT) là đc. Thậm chí sát các ngày trên vẫn có thể học lại thi ngay luôn (thời điểm này thi cực dễ qua lắm vì mấy thầy cô cũng châm chước cho qua mà làm đồ án (hoặc bảo vệ tốt nghiệp) vì thật ra mấy môn đó có cho giở phao cũng chẳng làm đc (trừ mấy môn học thuộc):D
các bác học theo niên chế hình như dễ hơn bon em, bọn em học tc nhàn hơn thành ra lười đi,
giờ em lo lắm bác ơi, hic, chả biết có nên cơm cháo gì ko,

phuc_1991

Well-Known Member

học điện à, chậc cũng mệt lắm.
mà hôm nay ko thấy em trâm với vi cam nhỉ, bác thành chém tí lại mất hút rùi

hà hà cũng tương đối mệt, chắc mấy mụ cọp sợ thức khuya mọc râu nên ngủ sớm rồi :))

ilVietnam

Well-Known Member

các bác học theo niên chế hình như dễ hơn bon em, bọn em học tc nhàn hơn thành ra lười đi,
giờ em lo lắm bác ơi, hic, chả biết có nên cơm cháo gì ko,

Cái này phải bắt mối làm thân các giảng viên ở khoa thì sẽ đỡ cực hơn phần :-?
Bọn bạn em cũng dùng cách này nên nợ mấy môn gần đến lúc bảo vệ mới chạy cuống đến mấy ổng để giả cho xong:D

ilVietnam

Well-Known Member

phuc_1991

Well-Known Member

Cái này phải bắt mối làm thân các giảng viên ở khoa thì sẽ đỡ cực hơn phần :-?
Bọn bạn em cũng dùng cách này nên nợ mấy môn gần đến lúc bảo vệ mới chạy cuống đến mấy ổng để giả cho xong:D
bác yên tâm đến cuối kiểu gì nó chả mở lớp học đặc biệt:D

---------- Bài trên gởi vào lúc 12:24:44 AM ---------- Bài dưới được thêm vào lúc 12:24:00 AM ----------

Các bác biết em vycam là người ở đâu ko nhỉ:D

em ko quan tâm lắm chỉ biết là người nhà mình :))

kelly_nguyen

Không có chuyện gì làm vô đây ngồi bấm thanks chơi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên