Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

ngocthanh8106

Đi chơi cho đã về còn than thở chi nữa Cọp, chắc có số xuất gia rồi ....mà thôi để cho nhà chùa được yên đi.

đầu em thế, mà anh còn bấm nút thích là sao? huuhuhuhuu......Hôm nay mệt quá mà sao ko ngủ dc, chắc nhớ bác Tuấn rồi. Hy vọng CN9H ko kẹt, lên thăm bác và các bác HDSG. Với lại xem ngày, hỏi cụ thể lịch off An Giang, mấy h xuất phát, xuất phát ở đâu, Cọp gửi quà bác mang xuống An Giang làm quà!

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

khuya rồi mà sao chưa thấy ai vào đây nhỉ

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Mọi người chắc đều KHÒ hết rồi đó bác.:-?
Yên tâm ngủ nhé. Chúc nhà mềnh ngon giấc

Sau bài nầy Miu nên con số 899+1= Miu đi ngủ đây !

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Đi ngủ thôi các bác ơi :)

Ý chết ko nên nói câu vừa rồi trong topic này :D em đi ngủ trước nhé các bác chúc các bác ở lại mạnh giỏi:-h

love_yejin

Huyền Thoại

đêm nay cho có ai đi ks hok :))

minhtuantkh

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Hôm nay chán nhà cũng muốn ra ngoài đổi gió nhưng hết xiềng,chú lo cho anh một đêm nhé.

Cái đó ở Tiền Giang, bác vào đây đi cho bác Mười Em/ 1 đêm luôn khi nào bò không nổi thì ...trườn :D
P/s: An mò đâu cái ảnh độc quá ta!

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

P/s: An mò đâu cái ảnh độc quá ta!

e hay lang thang mà, có j hay phải chộp về giới thiệu cho các trưởng lão chứ :D

ps: giới thiệu "chuẩn man" nè :p

[video=youtube;UqgKO1KN22s]http://www.youtube.com/watch?v=UqgKO1KN22s[/video]

songxanh

Member

Kéo fshare Journey.2 từ 4h đến giờ được 7G mất mạng thế là công toi gần mười tiếng chán quá đi ngủ vậy.

minhtuantkh

Em ké 1 ly luôn anh nhé ~O), thank a, à mà a còn cần acc 4share.vn ko hả a ?

Nếu có thì tốt vì dạo này muốn kéo mấy cái 3D về coi, thấy bên đó có. Nhưng cũng hơi ngại vì 3D nặng quá. Đi chép thì nhanh, nhưng mày mò tải về cũng có cái thú vị. Mà chẳng hiểu muốn kéo bên to-ren thì làm thế nào nhỉ? Có cái phim về chiến tranh VN của ku detien thấy hay hay.
Tình hình chiến sự ra sao rồi?

Bên trên