Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Vào nhà mói phát đã,đêm qua nhậu hoi quá nên chả biết gì cả giờ mới tỉnh thì thấy các bác đẩy nhanh tiến độ quá 4 page rồi
Chào cụ, hôm nay cụ lên trể quá, giờ người ta chuẩn bị đi ngủ thì cụ lài lên gieo bão#:-S

re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chà 5 h sáng rồi, thôi em ngủ thôi, chào các bác.

minhtuantkh

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tá

Chúc mừng đội tuyển Pháp đã chiến thắng trận hôm nay .
Chúc mừng pác giacatluudan_tp đã giành được Post "Khai trương Hội Thức Khuya" .
P/s : Định send pác ít cR nhưng nhìn lại pác nhiều cR hơn cả Mod $-) , đành hẹn "Quà sau" vậy
...
]

Quà sau của bác giacatluudan_tp đây ạ: tặng bác 50 CR cho việc mở hàng Version 2, đặc biệt trong thời gian gần đây sự có mặt thường xuyên liên tục của bác đã góp GIÓ tạo sự hứng khởi cho các ACE gây BÃO trong topic này. :D
Chúc mọi người đi BÃO vui vẻ và đoàn kết.
Mong nhận được nhiều đóng góp xây dựng của các bác.

hdsontay

Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tá

2 lão Mốc đều chăm sóc box này thì ghê quá, em lượn thôi! :D

nguyentrungthanh

Well-Known Member
re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [ Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chà! Ver 2 có khác, chào các bác.:D

Quà sau của bác giacatluudan_tp đây ạ: tặng bác 50 CR cho việc mở hàng Version 2, đặc biệt trong thời gian gần đây sự có mặt thường xuyên liên tục của bác đã góp GIÓ tạo sự hứng khởi cho các ACE gây BÃO trong topic này. :D
Chúc mọi người đi BÃO vui vẻ và đoàn kết.
Mong nhận được nhiều đóng góp xây dựng của các bác.
Cám ơn MOD em đã nhận được cR.

quoctrung

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Mời pác vuthehoa check Quà riêng của mình nhé.
Chúc sức khỏe để Đồng hành và Phát triển Hội cũng như Nâng cao sự Đóng góp Xây dựng của ace với Box TCTH.

Chỉnh sửa lần cuối:

vuthehoa

Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán g?

Ơ ơ em cũng được mod quoctrungtặng em 50 cR về hội thức khuya này,cảm ơn mod nhé

quoctrung

Well-Known Member

Đã chuyển chút Quà nhỏ đến các ae "Cựu trào" Đồng hành cùng Hội Thức Khuya

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu

Xin cảm ơn bác quoctrung em đã nhận đc quả của bác rồi:)

hai MOD nhà ta nhiệt tình quá, em củng nhận được 50 cR từ MOD minhtuantkh, àh giờ vào chém có được không nhỉ.

Thế e có được Cr không nhỉ? :D

Huy Phg Quc

Well-Known Member

Sao Mod không tổ chức vui chơi thể thao bằng cR nhân mùa euro trong box này nhỉ??? Theo em mọi người thức khuya ngồi trước máy tính trong thời gian này đa số là xem euro, vì vậy bàn luận bóng đá cũng góp phần tạo sóng cho topic, thêm 1 chút ăn thua sẽ sôi nổi hơn :)

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam - Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tá

Tại em vừa nhận đc quà cR nên vào đây cảm ơn bác mod quoctrung 1 tiếng:D
Em cũng như bác, vừa nhận được quà của Mod quoctrung, xúc động quá vào cảm ơn bác :)
Chúc bác nhiều sức khỏe để có thể luôn luôn đồng hành cùng hội :))

Bên trên