Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
rthfqd

Làm chi đây, thịt chăng ;))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chúc mừng khạc sĩ ý nhầm thạc sĩ Bùi Phú An nhé =D> chắc phải làm bữa nhậu hoành tá tràng lắm đây ;))

Hải Đăng

Mừng bác An nha, cố gắng lên, có bằng cấp vs tài năng rồi sẽ có cuộc sống đảm bảo hơn, like mạnh!

vuthehoa

Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

hôm nay e nhận bằng tốt nghiệp các bác ợ :)

Chúc mừng chú nhé,hoomnaof anh vào ta lại làm trận nữa nhé,lần trước chú không uống hết mình với anh đâu đới

Wanderman

Member
Chúc mừng "Bạch diện thư sinh"! Thừa thắng xông lên làm luôn cái "Thiến sót" luôn đi, theo đúng phương châm: "Học, học nữa, học mãi, thỉnh toảng lại học"! :))

BQT chuẩn bị tăng lương cho viên chiên cao cấp này đê, hoặc hỗ trợ tý % kính phí đi học :))
Chúc mừng lớp - zin!

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Chúc mừng chú nhé,hoomnaof anh vào ta lại làm trận nữa nhé,lần trước chú không uống hết mình với anh đâu đới

chắc chắn rồi a, bữa nào a vào e sẽ chiến hết mình, say thì ngủ lại nhà cọp :p

Uchiha_Madara

Nghỉ hưu
Chúc mừng "Bạch diện thư sinh"! Thừa thắng xông lên làm luôn cái "Thiến sót" luôn đi, theo đúng phương châm: "Học, học nữa, học mãi, thỉnh thoảng lại học"! :))

dạ, e thấy học chừng đó đủ rồi a, e ra ngoài lăn lộn đi làm đây ạ, hy vọng thời gian tới sẽ có chỗ cho mình "lăn lộn" :)

ngocthanh8106

Re: Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

chắc chắn rồi a, bữa nào a vào e sẽ chiến hết mình, say thì ngủ lại nhà cọp :p

hahahah.............vụ này mới à nha! Nhà cọp chỉ chứa những ai tuổi Cọp thôi!

Bên trên