Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

huuthuctvtl

Xin Tư vấn mua 1 sub hàng bãi giá khoảng 4.5 triệu

em đang muốn tậu 1 cái sub để nghe nhac và xem phim, em rất kết tiếng bass chắc khỏe và sâu nhưng ko biết mua lọa nào để có đc. Dạo này mày mò lên mạng thấy mọi người nói nhiều hàng tàu và việt nam làm giả lên sợ tiền mất tật mang. Chẳng biết tý gì lên em nhờ các bác tư vấn cho em lên mua loại nào và chỗ bán luôn thì càng tốt nhé. E cũng hay nghe DJ các bác ạ.....

nab2195

Member
Hà nội mua kệ âm thanh chỗ nào rẻ đẹp :D

Tivi em treo rồi, h cần cái kệ để amly, đầu HD , nhu cầu là dài, thấp, các bác tư vấn giúp em chỗ mua hoặc chỗ đóng , hoặc mẫu nào đẹp em nhờ đóng cũng được ;;)

dh201hy

Well-Known Member
Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Ổ 2T, Trần Anh đang bán 2,2 (với điều kiện thanh toán bằng JCB Vietinbank).
Các bác nào có ý định mua thì cùng mua đi các bác.
Bác nào có thẻ, em nhờ mua hộ 1 HDD nhé.

Bác trantien hôm trước có mua được không bác?

Mung sinh nhat Tran Anh 10 tuoi - 10.000 san pham gia shock

ProSkyR

Well-Known Member

Bác trantien hôm trước có mua được không bác?

Mung sinh nhat Tran Anh 10 tuoi - 10.000 san pham gia shock

Cạch mấy vụ thanh toán = thẻ này đi các bác, nó delay vài tháng mới nhận được cái % khuyến mãi đó đấy...

dh201hy

Well-Known Member

Cạch mấy vụ thanh toán = thẻ này đi các bác, nó delay vài tháng mới nhận được cái % khuyến mãi đó đấy...

Thì hết chương trình nó hồi lại tiền mà bác. Rẻ được 500 em thấy cũng đáng chờ đợi đấy chứ :D

ProSkyR

Well-Known Member

Thì hết chương trình nó hồi lại tiền mà bác. Rẻ được 500 em thấy cũng đáng chờ đợi đấy chứ :D
Ôi zào hỏi nó nó cứ hứa hứa hứa.
Em mua đồ ở 2 siêu thị điện máy cũng giảm 10-15% khi thanh toán = thẻ ngân hàng. Lần nào hỏi cũng bị điệp khúc hứa lên hứa xuống chứ nó đâu có nói hết trương trình mới giả mình tiền vào tài khoản...
Hay chỗ bác mua nó khác cũng nên ^^

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

A gọi thử xem nó còn nhiêu cái, tới khuân hết về đê:D. Bán cho ae 2,4t vẫn mát mặt lắm:)).

huuthuctvtl

Ðề: Xin Tư vấn mua 1 sub hàng bãi giá khoảng 4.5 triệu

em đang muốn tậu 1 cái sub để nghe nhac và xem phim, em rất kết tiếng bass chắc khỏe và sâu nhưng ko biết mua lọa nào để có đc. Dạo này mày mò lên mạng thấy mọi người nói nhiều hàng tàu và việt nam làm giả lên sợ tiền mất tật mang. Chẳng biết tý gì lên em nhờ các bác tư vấn cho em lên mua loại nào và chỗ bán luôn thì càng tốt nhé. E cũng hay nghe DJ các bác ạ.....

up up. Chẳng bác nào quan tâm tới hay sao?????............

vuthehoa

Mỗi thẻ chỉ mua được một cái thôi, mà phải là thẻ visa của Vietinbank đấy nhé .......

Cái này lại béo lão Quềnh rồi,đã béo nay lại còn béo hơn,hôm nào phải nhờ lão lập hộ cho cái tài khoản nào hay có khuyến mại ấy

anhdayyyy

Bác đợi vài hôm nữa đến Offline bác có mặt anh em tư vấn cho bác đau tai luôn :D Thời gian a.e đang đang tập chung "xây nhà" :D

Em đang định rước em này về các bác coi sao, đợi lâu quá thấy chán CÔNG TY ĐIỆN TỬ, MÁY TÍNH, CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG - AUDIO - LIGHTING - ÂM THANH ÁNH SÁNG CÔNG NGHỆ SỐ CHUYÊN NGHIỆP LOA SUB JBL LS120P - CHẤT LƯỢNG CAO, TUYỆT VỜI CHO KARAOKE 043. 750 2696 - 098 86 86 083 - 0904 408 896

TR0JAN

Con đấy miễn bàn :D

E gọi nó là cái của nợ :)

jaispierre

Active Member

Tình hình là ông anh em đang cần mua 1 máy cắm torrent down HD, bác nào có kinh nghiệm tư vấn em mua máy nào thích hợp nhất trong thời điểm vật giá leo thang như hiện nay :)

Park13

Cần tìm hiểu về máy chiếu phim cho gia đình

Ở HN mình có chỗ nào cho nghe + xem thử và có bán các loại máy chiếu phim thì giới thiệu cho em với, đang muốn tìm hiểu vụ máy chiếu để xem phim cho đã

trantien0072

Well-Known Member

Tình hình là ông anh em đang cần mua 1 máy cắm torrent down HD, bác nào có kinh nghiệm tư vấn em mua máy nào thích hợp nhất trong thời điểm vật giá leo thang như hiện nay :)

Bác mua bộ Atom 320 1.6, bộ này giá rẻ, cực tiết kiệm điện khoảng 45w, lướt wed vù vù :D.

Hôm trước E thừa 1 bộ cả case main chip ram nguồn, bán có 700k

Bên trên