Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

eolohd

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Tuanqb: bạn đem qua mình check lại cho

xmen1188

Member

Đà Nẵng mình có chỗ nào bán đĩa DVD9 trắng giá tốt các bác tư vấn giúp mình với !

anhvuitch

Member

Em thừa con DAC MD 940 của Sony, nếu bác thích em nhựng lại cho.
(anhvuitch anhvuitch đang online
HD-upscale
anhvuitch's Avatar
Đăng ký
29-07-13
Thanks
116
cR
166
Mặc định Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!
Cho mình hỏi ở Đà nẵng chổ nào bán ODac RCA hay các loại Dac bình dân vậy?)

Con này chạy có càn đĩa mồi không vậy bạn? cho mình cái giá vào inbox nhé.

coixaygio

Active Member

Bác nào có Tivi dươis 40inch dư để lại em cái mang về quê. Tiêu chí đọc được file mkv, dts. Thanks

Bạn mang qua 99 Nguyễn Tri Phương vào t7-CN mình hướng dẫn cho. Vì hiMedia có rất nhiều chương trình đọc file nên lựa chọn chính xác sẽ mượt hơn. Xem Youtube thì do bản HD nên bạn phải đo speedtest nhà bạn trên 3Mb/s nhé

he.he.. bác ankhanhmai tìm mua mà bác eolo đòi chỉnh.ac.ac..

ps: bác an chơi sóc quá nhé,..

tuanqb

Member

Tuanqb: bạn đem qua mình check lại cho
Cảm ơn bác, em fix được rồi, em dùng bản XBMC cho Ouya chạy good lắm. Cái cốt yếu của em là muốn fix làm sao để sử dụng được XBMC trên con Hmedia của em, vì XBMC nó rất hay, xem youtube và doc đc khá nhiều định dạng. Nhưng em vẫn không thể nào hiểu đc vì sao con Hmedia Q5 nhà em không dùng được các bản XBMC mới nhất, chỉ chạy tốt đc với mấy bản XBMC cũ.

vblog_biz

Well-Known Member

Các bác tư vấn giúp em :

LG 47LB650T
Tivi Plasma 3D Samsung Model 51E8000
LED SAMSUNG UA48H6300AKXXV

Em nào ngon và hợp lý ạ .

Yêu cầu của em , Smart TV , màn hình to , âm thanh, hình ảnh đẹp :D

pantau

Active Member

Tư véo nè: ráng chút xèng nữa mua 50 inch trở lên đi em. Dưới 50 thời điểm này là mua nỗi buồn về nhà đấy. SS _LG cũng sem sem. Lg hơn tấm nền. Loại ngay plasma trong dự án.. =))

vblog_biz

Well-Known Member

Tư véo nè: ráng chút xèng nữa mua 50 inch trở lên đi em. Dưới 50 thời điểm này là mua nỗi buồn về nhà đấy. SS _LG cũng sem sem. Lg hơn tấm nền. Loại ngay plasma trong dự án.. =))

Dạ em thấy con 48H6400 48 inch giá có vẻ hợp lý vừa tầm .... 55 inch nhảy lên 10 củ em chịu ko nổi nhiệt . LG nghe đâu chất lượng kém hơn, hay bị hở sáng này nọ @@

anhtuan85

Các anh cho em hỏi là ở ĐN có anh nào đang dùng máy chiếu để xem phim HD ko ạ , em muốn xem và hỏi một ít kinh nghiệm trước khi đầu tư . Em cảm ơn.

ljonh3art

Active Member

có bác nào đang xài gói cáp quang 150k/tháng của VNPT hok vậy? ít thông tin quá em không biết như thế nào?

tuanqb

Member

Ủa VNPT có gói cáp quang 150k hả bác, giờ em mới biết, trước đây chỉ thấy thằng viettel có gói 195k cáp quang, mà nghe dân tình than vãn về chất lượng của viettel quá, phải tìm hiểu vụ này mới được.
có bác nào đang xài gói cáp quang 150k/tháng của VNPT hok vậy? ít thông tin quá em không biết như thế nào?

Tống Công minh

Active Member

Chú Tiểu

Ủa VNPT có gói cáp quang 150k hả bác, giờ em mới biết, trước đây chỉ thấy thằng viettel có gói 195k cáp quang, mà nghe dân tình than vãn về chất lượng của viettel quá, phải tìm hiểu vụ này mới được.

Em xài gói Viettel đây bác/ Khá ổn định và nhanh mà bác

Chú Tiểu

ghexu

Member

Tình hình là em vừa mới nâng cấp lên cáp quang VNPT, gói 10Mb. Được trang bị router wifi Totolink model N300RT, do nhà em nhiều thiết bị cầm tay connect quá nên nó thỉnh thoảng disconnect. Em hiện tại đang dư con buffalo WZR-HP-G300NH2, e muốn thay con buffalo ni để phát wifi cho ổn định. Em đã thử đổi và dùng thử nhưng tín hiệu nó kém quá, chắc do em cấu hình ko chuẩn. Có bác nào vnpt trong này giúp hộ em phát. Thanks !

Bên trên