Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

rockynguyen

Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Con này khỏe trâu bò, chơi game cực đã, HD k là cái đinh gì cả.
Vấn đề duy nhất là con nay rất nóng, full load trên 9x độ C

Vậy mua nhá , thấy nó bán cũng rẻ ~ 1,5tr - 2tr ( giá đong đưa ) , mua về chế cái tản nhiệt :D

anbinhdo

Well-Known Member

Nhờ anh em chỉ giúp , card dưới đây có chạy full HD được không ( thấy có cổng HDTV out ) Palit GeForce GTX 275 Graphics Card 896MB DVI VGA - eBay (item 170603132626 end time Feb-20-11 12:44:51 PST)

Con này khỏe trâu bò, chơi game cực đã, HD k là cái đinh gì cả.
Vấn đề duy nhất là con nay rất nóng, full load trên 9x độ C
Em này ổ đấy nhỉ, giá đó trong tầm tay ..hốt luôn đi Bác Thiện ,

anbinhdo

Well-Known Member

Denon 391XP và Onkyo S3300 cái nào good hơn vạy bác??

Hai cái này thì giá cả thì gần như tương đương nhau về giá cả : em thì cỡ 13T em thì 12T
Còn về chất lượng thì có vẻ nghiêng về em denon, cũng 8/9 thôi.
Còn về kỷ thuật thì em denon nghe nói lâu lâu hay bị treo khi sử dụng ( có thể có chế độ contactor để bảo vệ ở thiết bị denon :>
Nói chung thì em nào cũng có cái nhược và ưu điểm cả, tùy Bác lựa chọn thôi.

tt01t2

Member

Em đang dùng chảo của VTC, thu vệ tinh ASIAT5, nếu dùng Openbox hoặc Dreambox bắt K+ thì có phải đổi hướng ko mọi người? Em vào trang chủ của K+ rồi nhưng ko thấy hướng dẫn :(

phihavn

Well-Known Member

Bác nào có dư ổ cứng dung lượng từ 250 đến 500gb thì pm em. YM: phihavn

anbinhdo

Well-Known Member

Giá 95 là mua thẳng , ngu chi mua kiểu đó, cứ khởi động ...45 cho nó trong nước :D
Bác lấy chưa vậy ? giá cra bây giờ là bao nhiêu rồi để em vào quấy cho nó xuống 35 đây

Em đang dùng chảo của VTC, thu vệ tinh ASIAT5, nếu dùng Openbox hoặc Dreambox bắt K+ thì có phải đổi hướng ko mọi người? Em vào trang chủ của K+ rồi nhưng ko thấy hướng dẫn :(

Hình như có thay đổi đấy Bác, 2 tên dùng 2 vệ tinh khác nhau thì phải. Bác hỏi cái chổ Bác mua cái K+ đi . họ biết chính xác đấy

satan85

Well-Known Member

bác nào , hoặc cửa hang nào có cái card màn hình nào có 2 cổng hdmi không nhĩ, loại càng rẻ càng tốt

judas_dn

Ðề: Re: Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Bạn yên tâm. Bên mình sẽ không tăng giá . Vẫn giữ mức giá như ban đầu đã đưa ra. Dune Lite: 3.700.000. Dune Duo: 7.500.000 không tăng một chút nào, và còn nhiều khuyến mãi khác nữa
Ai nói không tăng, hôm trước mới múc con DUO bên bác. Giá trên web 7tr5 mà giá bán là 349 USD, nói gì mấy bác cũng không giảm, làm em phải mua giá 7tr650

tt01t2

Member

Hình như có thay đổi đấy Bác, 2 tên dùng 2 vệ tinh khác nhau thì phải. Bác hỏi cái chổ Bác mua cái K+ đi . họ biết chính xác đấy
Em có mua K+ mô anh, đang dùng VTC nhưng muốn bắt K+ để xem bóng đá Chủ nhật, em đang lăn tăn con DM518s nhưng ko biết có phải đổi hướng chảo ko. Mọi người ai có kinh nghiệm tư vấn em với!!

P/s: hì, nãy mới lượt lại danh sách mem ĐN, thấy anh Bình lớn hơn nhiều, và cũng ở Hòa Khánh như em :D

anbinhdo

Well-Known Member

Ai nói không tăng, hôm trước mới múc con DUO bên bác. Giá trên web 7tr5 mà giá bán là 349 USD, nói gì mấy bác cũng không giảm, làm em phải mua giá 7tr650
Phải đi hỏi và hỏi đúng chổ để có chổ rẻ, vậy Bác không alo em em chỉ chổ cho nó rẻ ;))
Nhưng chúc mừng Bác đã có cái để xem HD nhé, ít bữa rửa và ra mắt anh em đi nhé

Em có mua K+ mô anh, đang dùng VTC nhưng muốn bắt K+ để xem bóng đá Chủ nhật, em đang lăn tăn con DM518s nhưng ko biết có phải đổi hướng chảo ko. Mọi người ai có kinh nghiệm tư vấn em với!!

P/s: hì, nãy mới lượt lại danh sách mem ĐN, thấy anh Bình lớn hơn nhiều, và cũng ở Hòa Khánh như em :D
Vậy àh.có gì alo bóp lon hay cafe gì đấy nhé.:x

Tomykhoai

Active Member

Tìm trẻ - già lạc :
Hôm qua có mấy HD Member đi ăn nhậu đến giờ vẫn chưa thấy về keke
ai biết xin báo tin cho số điện thoại : 0511 3 888888.
Chúng tôi xin chân thành cám ơn và hậu tạ.

Bên trên