Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Con này cực xịn luôn đó, nó mạnh hơn 7300GT 1 chút luôn [-(
nhưng chắc chắn không có giá 350k.
với giá này, nếu k ghi rõ nsx thì đây la hàng flash bios

Em đã alô alê thì không có nsx trên bo mạch hic hic Nếu hàng flash bios thì nó up từ con nào lên Bác ?? dual-DVI cũng hay ra phết.

pgasqlkt

Member

Thông thường là 6200GT, kịch kim là 6600GT.
made in HO CAM DAO

vanquang_ex

Cho mình hỏi với, hiện tại mình có:
1/ Main: Asrock M3A785LE/128
2/ CPU: AMD Athlon II x4 620
3/ Ram: 2GB DDRAM3 KINGMAX bus 1600
4/ Nguồn: Acbel 510w/fan 8

Vậy làm sao để biết hệ thống có nhận đủ bus 1600 của ram hay không, và nếu không nhận đủ thì mình phải làm thế nào để có thể chạy đủ bus 1600. Mình rất, rất gà nên nhờ các bạn giúp chi tiết chút với, thanks nhiều lắm!!!!

Tomykhoai

Active Member

do nghịch ngợm kích vào đường link Hot Girt Picture từ Yahoo Messager đâm ra bị nhiễm virus hic hic em sắp thành zombie rồi các Bác ơi có phương thuốc nào cứu em không ?? bây giờ là YM tự lấy Nick trong YM send link virus cho em rồi help me :)) thanks

makiemsau

Well-Known Member

do nghịch ngợm kích vào đường link Hot Girt Picture từ Yahoo Messager đâm ra bị nhiễm virus hic hic em sắp thành zombie rồi các Bác ơi có phương thuốc nào cứu em không ?? bây giờ là YM tự lấy Nick trong YM send link virus cho em rồi help me :)) thanks

can tội nghịch ngợm để lại hậu quả nghiêm trọng :D

morson

thay HDD mới đi anh X_XX_X

taothang

Cho mình hỏi với, hiện tại mình có:
1/ Main: Asrock M3A785LE/128
2/ CPU: AMD Athlon II x4 620
3/ Ram: 2GB DDRAM3 KINGMAX bus 1600
4/ Nguồn: Acbel 510w/fan 8

Vậy làm sao để biết hệ thống có nhận đủ bus 1600 của ram hay không, và nếu không nhận đủ thì mình phải làm thế nào để có thể chạy đủ bus 1600. Mình rất, rất gà nên nhờ các bạn giúp chi tiết chút với, thanks nhiều lắm!!!!

Down chương trình CPU-Z về xem DRAM freq = 800 Mhz thì đúng là chạy bus 1600 ( DRAM freq = Bus/2 ) Nếu báo thấp hơn vào bios xem nâng lên thử.

taothang

Đúng là nghịch dại hay ham của lạ đây... he he
Cài phần mềm virus KIS update rồi quét, hoặc down spybot search & destroy về quét hoặc ghost lại máy hoặc..... nhiều thuốc lắm

trung_apple

Active Member

chẳng phải nghịch ngơm chi đâu do tù mò quá ấy mà ,,thấy hoa cả mắt rìu còn đâu muốn hoa nữa

Tomykhoai

Active Member

Tạm thời em vẫn chưa bị biến thành zombie hehe Các Bác cho em hỏi cái gói update nào liên quan đến bản quyền của Win7 với hôm trước Bác Thành có nói rồi nhưng em không nhớ được số kb cụ thể. Vì mình dùng bản cr đâm ra phải cẩn thận nhỡ 1 ngày đẹp trời ngồi cài lại Win thì thật là sung sướng hehe.
ASUS GF9400GT giá 810n :)) <== các Bác xem thế nào hay là để mai tính hihi

trung_apple

Active Member

Tạm thời em vẫn chưa bị biến thành zombie hehe Các Bác cho em hỏi cái gói update nào liên quan đến bản quyền của Win7 với hôm trước Bác Thành có nói rồi nhưng em không nhớ được số kb cụ thể. Vì mình dùng bản cr đâm ra phải cẩn thận nhỡ 1 ngày đẹp trời ngồi cài lại Win thì thật là sung sướng hehe.
ASUS GF9400GT giá 810n :)) <== các Bác xem thế nào hay là để mai tính hihi
em không biết giá này thế nào , chưa kiểm chứng

VGA 512MB/ 9400GT PCI_EX BAN RE
VGA 512MB.HANG CON RAT MOI.GIA 350K/1 LH:0989433854

Tomykhoai

Active Member

em không biết giá này thế nào , chưa kiểm chứng

VGA 512MB/ 9400GT PCI_EX BAN RE
VGA 512MB.HANG CON RAT MOI.GIA 350K/1 LH:0989433854

Anh alo ale con này rồi em. Made in Hồ Cẩm Đào hehe flash bios nâng đời :)) đúng là anh china pó tay không đỡ được

anbinhdo

Well-Known Member

Các Bác cho em hỏi tý không phải ! Uống Bia có cần bỏ đá không vậy? :-c

anbinhdo

Well-Known Member

Bỏ cũng được mà không bỏ cũng được bác ạ X_X
-------------------
Cảm ơn Bác!

Cho em hỏi thêm ( cái này vừa hỏi vừa trao đổi học bài để anh em cùng biết ).
Cho em hỏi : các đuôi định dạng để nghe nhạc hiện nay bao gồm các dạng nào ( tính luôn cho phần mp3 đến lossless ......) ?

chuanguyen1984

Active Member

-------------------
Cảm ơn Bác!

Cho em hỏi thêm ( cái này vừa hỏi vừa trao đổi học bài để anh em cùng biết ).
Cho em hỏi : các đuôi định dạng để nghe nhạc hiện nay bao gồm các dạng nào ( tính luôn cho phần mp3 đến lossless ......) ?
Câu bác hỏi thêm này em ko trả lời được vì em chưa đếm bao giờ cả bác ạ:p:p:p

Bên trên