Hỏi cách nối loa cho vi tính!

baoquocdtk

Mình có cài đài bị hỏng nhưng loa vẫn dùng đc giờ muốn chế để làm loa nghe trên máy tính. Giờ cần những gì nữa và mạch như thế nào. Mọi người giúp với :)

tamdamsg

Member
Ðề: Hỏi cách nối loa cho vi tính!

bác mang cái đài ra thợ điện tử họ làm luôn cho bác, em nghĩ tiền công gần này nọ thà bác mua luôn loa vi tính mới luôn cho lành.

tusontay

Huyền Thoại

bác mang cái đài ra thợ điện tử họ làm luôn cho bác, em nghĩ tiền công gần này nọ thà bác mua luôn loa vi tính mới luôn cho lành.
Có nhiều cái đài tốt thì vẫn tận dụng được loa đấy bạn ạ! :D Cái Model của bác chủ là loại j vậy? :D

baoquocdtk

Có nhiều cái đài tốt thì vẫn tận dụng được loa đấy bạn ạ! :D Cái Model của bác chủ là loại j vậy? :D

Đây là em nó. Em muốn tự làm nghịch ngợm tý cho vui. Mình làm ra nghe mới thấy hay chứ :)
Các bác cứ cho e cái mạch với những gì cần mua để e tự đấu mạch xem nó có chạy đc ko :D
Thanks!

doanthanhtu86

Đây là em nó. Em muốn tự làm nghịch ngợm tý cho vui. Mình làm ra nghe mới thấy hay chứ :)
Các bác cứ cho e cái mạch với những gì cần mua để e tự đấu mạch xem nó có chạy đc ko :D
Thanks!
nhìn có 2 cái dao và 1 cái thớt bên cạnh chắc đang định mổ xẻ cái đài đây.khổ thân em nó

tusontay

Huyền Thoại

Con này loa có CS nhỏ, ko làm đc j đâu bác ạ! :D Mà có chế ra thì nghe cũng ko hay! :)

baoquocdtk

thì các bác cứ cho e cái mạch để e đục đẽo em nó xem thế nào :D

Bên trên