Hỏi các bác về vấn đề xem HDviet trên DuneHD

dangquocha

Active Member
Ðề: Hỏi các bác về vấn đề xem HDviet trên DuneHD

Các bác nói sao chứ mạng yếu Dune ngay đơ thì vẫn thua em android mà thôi vì dù gì thì nó cũng còn vọc vạch tí đỉnh còn Dune là chỉ có bấy nhiu và chịu chết thui hehehe Bác nào nói Linux mạnh nhất thì xem lại kiến thức IT của mình đi nhé , nếu nó mạnh nhất thì cả cái xã hội này đã xài nó rồi hihihihi

haidangcam

Member

Bác cũng nên coi lại kiến thức IT đi, ở bên Tinhte mấy ngày trước có bài viết về các hệ điều hành được ưa chuộng kèm theo các tính năng của nó đấy. Mấy cái bác vọc vạch tí đỉnh đấy chắc lớn lắm :)):)):))

phithien

Well-Known Member

Các bác nói sao chứ mạng yếu Dune ngay đơ thì vẫn thua em android mà thôi vì dù gì thì nó cũng còn vọc vạch tí đỉnh còn Dune là chỉ có bấy nhiu và chịu chết thui hehehe Bác nào nói Linux mạnh nhất thì xem lại kiến thức IT của mình đi nhé , nếu nó mạnh nhất thì cả cái xã hội này đã xài nó rồi hihihihi

Bác làm gì cửa xài và vọc android box qua em, sợ ko xài được 1/3 số box em đã xài qua, còn vọc vạch thì em chỉ là hạng ruồi( bác có thể xem qua link ở chữ ký của em :D ) nên chẳg dám múa
Mạng yếu thì Dune ngay đơ, Android box chắc cũng chỉ dùng nhắn tin viber chứ làm được gì. em còn lạ gì mấy cái android box mà bác khoe

Xài Dune hay hd player cái cần là hình ảnh đẹp, coi phim cho nó sướng, chứ vọc vạch bác mua cái điện thoại android vọc ko ngon hơn sao. Android box tới giờ này chẳng thằng nào dám nói hình ảnh đẹp cả, toàn tạm được. xem 1 lúc là chán ngắt. nhà bác co android box với Dune, thì mở cùng 1 bộ phim, ra xem và so sánh là biết thôi

minh1010

Member

ổn bác ơi , ngày xưa còn chưa có cáp quang xài vẫn ổn với 4mb mà

Bên trên