Hình Ảnh Mới Nhất Về Dune TV 301

domdomden

Ðề: Hình Ảnh Mới Nhất Về Dune TV 301

con dune này sử dụng chíp gì thế mấy bác?

hachne

dòng dune tv thì nó sử dụng 8670/8671 đó là dòng chip mới của SIGMA

mafiak

con này tầm 3tr thì ngon, con này bé mà giá khá cao. nhưng thấy mấy thằng bạn chơi khá ngon và nhỏ gọn.

dòng dune TV thì nhỏ gọn nếu đi du lịch đem nó theo vẫn đc. nhưng đa phần em thấy mấy bác sử dụng trên xe hơi rất nhiều

hdradio

Member

Em này thì khỏi phải suy nghĩ luôn

rusuri

con dune này nhìn ghiền thiệt đó chứ ^^ em thích nhất là loại nhỏ nhỏ xinh xinh mà xịn như thế này này ^^

TomHCM

Member

Dune HD cái gì cũng được có một cái không được là hơi méc tiền, có thể nói Dune là số 1

prox6

em đang định mua 1 đầu Dune nhưng không biết loại nào là tốt nhất anh chị nào biết thì tư vấn giúp em với.:)

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: Hình Ảnh Mới Nhất Về Dune TV 301

em đang định mua 1 đầu Dune nhưng không biết loại nào là tốt nhất anh chị nào biết thì tư vấn giúp em với.:)

Phải biết nhu cầu của bác thế nào? Kinh phí? Dùng HDD gắn trong hay ngoài? Dàn tivi, âm thanh hiện có (hoặc sẽ nâng cấp trong tương lai gần)? ... Còn nói tốt nhất khơi khơi thì bác quất con Dune Max hoặc không dùng bluray thì Dune Duo :D

chvanhan

Các bác cho em hỏi, em mới mua con này về mà xài cũng chưa rành lắm nên các bác chỉ giúp khi em xem phim thì em cho nó qua nhanh được nhưng khi nghe nhạc thì nó không qua nhanh được vậy?

Top of mind

Các bác cho em hỏi, em mới mua con này về mà xài cũng chưa rành lắm nên các bác chỉ giúp khi em xem phim thì em cho nó qua nhanh được nhưng khi nghe nhạc thì nó không qua nhanh được vậy?

Bác play phim cho qua như thế nào thì nghe nhạc cũng như vậy. Bác thử file khác xem thế nào? nếu cũng vậy thì bác reset là ok ngay

samie

chà xem ra cũng có nhiều người thích dune tv301 như mình nhỉ ;))

Bên trên