Himedia Q1 IV ?

khanhlem

Active Member
Ðề: Himedia Q1 IV ?

Hay quá để thử xem
Vấn đề bị hạn chế là băng thông với thẻ SD
Đôi khi bị hiện tượng "nghẽn cổ chai" không nhỉ!

supportitvplus

Bên em còn làm hẳn bài hướng dẫn Root mà bác :D Nói chung ae cứ vọc vạch, sản phẩm bền, cũng ít lỗi lắm ạ :D

supportitvplus

Đã bác nào thử nâng Ram cho em Q1 chưa ạ @@ Thấy vụ này cũng hay mà ít bác làm nhỉ :D

taxtuan

Member

Mình không thích cái biểu tượng to đùng hiện giữa màn hình khi tăng giảm âm thanh tí nào!!! (nó đã hiện cái thanh âm lượng bên trên rồi...)

thanhtre83

Re: Ðề: Himedia Q1 IV ?

Nếu mode Q1 1G sang 3G ram bằng cách thêm thẻ nhớ thì có bị mất bảo hành không nhỉ. Mình mode chạy ngon, xem các thứ mượt mà.

Bạn cho review sau khi mode ram để anh em học hỏi với. Vấn đề này rất hay, anh em đang quan tâm, tks.

taxtuan

Member

Đã cài bản OGyoutube 1.0 cho con Q1. hình ảnh đẹp lung linh nhưng không dùng remote điều khiển đc...

supportitvplus

Đã cài bản OGyoutube 1.0 cho con Q1. hình ảnh đẹp lung linh nhưng không dùng remote điều khiển đc...

Cứ làm thêm con chuột cho đẹp bác ạ, thỉnh thoảng còn dùng ở ngoài cho sướng.
Còn lại thì dùng trong KODI là thừa nhu cầu rồi ạ.

trungmt3

admin cho mình hỏi con Q1 của mình ko hiểu sao cứ khi update ứng dụng mới là máy bị treo luôn rồi khởi động lại ko tài nào update được toàn phải gỡ ra cài lại thì mới được,có những ứng dụng còn ko thể update được luôn ví dụ như :imovies;es file explorer....
mình đã test đủ các fw của cũ cả mới

meocon

Well-Known Member

admin cho mình hỏi con Q1 của mình ko hiểu sao cứ khi update ứng dụng mới là máy bị treo luôn rồi khởi động lại ko tài nào update được toàn phải gỡ ra cài lại thì mới được,có những ứng dụng còn ko thể update được luôn ví dụ như :imovies;es file explorer....
mình đã test đủ các fw của cũ cả mới

Bây giờ a reset factory , rùi cài 1 lần app nha , chắc cài bị lỗi fw thui

Bên trên