[HIMEDIA-HD100] [REVIEW] HD Player “khủng long” thứ thiệt

delldell

Well-Known Member
Ðề: [HIMEDIA-HD100] [REVIEW] HD Player “khủng long” thứ thiệt

Nóng lòng chờ...giá.

khanhnguyen

Active Member

Chà, bác Bình dạo này cứ như "tình báo chiến lược" ấy nhở. Coi bộ sắp giống mấy bác mà Meg2k đã nói, có hàng ngon ém cho anh em nôn nôn xong quất giá lên trời hả bác. Ngon gì thì ngon cũng chỉ là hàng Tàu thôi. Chờ xem... Hehehe

FULLHDVIETNAM

Chà, bác Bình dạo này cứ như "tình báo chiến lược" ấy nhở. Coi bộ sắp giống mấy bác mà Meg2k đã nói, có hàng ngon ém cho anh em nôn nôn xong quất giá lên trời hả bác. Ngon gì thì ngon cũng chỉ là hàng Tàu thôi. Chờ xem... Hehehe

Bác nói vậy chết em rồi, có hàng là em đem ra trình các bác ngay chứ có dám tình báo chiến lược gì đâu. Các bác thông cảm chờ em chút nhé.Có hàng là em đăng bán ngay.:D
P.S Hàng nào mà chẳng phải hàng MADE IN Trung Quốc hả bác:)):))

Chỉnh sửa lần cuối:

nnduyanh

Đúng là " khủng long ", nhìn chẳng khác gì một cái HTPC pro
Bài review hấp dẫn và chi tiết
giá là bao nhiêu vậy bác ? bán kèm thêm Blueray rom thì nhiêu tiền

jumpy

Well-Known Member

Em này được cái to xác chứ nội tạng vẫn giống mấy e mi nhon. Nếu giá có cao hơn mấy e khác thì cũng là do khả năng hỗ trợ thêm 1 Driver-Bay thôi. Nên nếu giá mà có cao quá thì các bác cũng cân nhắc nhé (e nghĩ thế, hii).

tethien

Active Member

Em này được cái to xác chứ nội tạng vẫn giống mấy e mi nhon. Nếu giá có cao hơn mấy e khác thì cũng là do khả năng hỗ trợ thêm 1 Driver-Bay thôi. Nên nếu giá mà có cao quá thì các bác cũng cân nhắc nhé (e nghĩ thế, hii).

Con này thấy bên Tung của treo giá ~2180 tệ.

HD365

lại thêm một chú giâ rẻ trong dòng HD player

mxn007

Member

Qua tuần mới rồi mà chưa có giá à bác chủ thớt ơi.

Meg2k

là bằng bao nhiu vietnam đồng, tương đương mấy tấn thóc vậy. Em lười qui đổi quá bá.c giúp Em phát?

2,180.00 CNY = 319.273 USD = 6.225.000 VND (@19,500) ~ 5,906,000 VND (@18,500) !!!!

Theo thông tin hành lang em nắm thì giá không đến mức ấy đâu ạ......

P/S: chắc duy nhất chỉ có ở Việt Nam khi tính tỷ giá thì có 2 cái tỷ giá để mà tính, 2 cái tỷ giá chênh nhau 5.4% mới đáng nể !!! Nếu em nhập khẩu hàng hoá bằng đường chính ngạch theo tỷ giá niêm yết US$ của ngân hàng (mua được US$ với tỷ giá đó mới lạ), về đây bán với giá bằng đúng với giá US$ em đã mua nhưng quy đổi bằng tỷ giá thị trường tự do thôi em đã lãi 5.4% rồi.... =))

vkc

Well-Known Member

Nếu giá 5,9T thì sao có thể cạnh tranh bằng C200 :-?

tethien

Active Member

là bằng bao nhiu vietnam đồng, tương đương mấy tấn thóc vậy. Em lười qui đổi quá bá.c giúp Em phát?

Giá bên đó khoảng 2038 - 2180 CNY
Tỷ giá CNY khoảng 2.628 VND. Tính ra khoảng 5.36T - 5.73 T.

FULLHDVIETNAM

Mấy bác cứ đoán hoài làm em ngại quá. Máy mà về 1 cái là em call các bác ngay. Bác nào không đợi được em đang có chương trình khuyến mãi nhiều loại máy cho Noel ghé ủng hộ em nhé. Máy khủng long giá khủng khiếp luôn.:)):)):))

Bên trên