HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

davidhand

Moderator
Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

OK. Có gì bác cứ nhắn cho em. Em nói lão cho phong phú lựa chọn. Các bô lão VT có cao kiến gì advise luôn giúp em. Thank!

Hỏi lão Công Công là đúng địa chỉ rồi đấy ạ!

cuongtn87

Well-Known Member
Vì cần cổng LAN 1gbs của HDP nên hiện tại em mong muốn đổi với anh em nào con HDP của em ạ, HDP Himedia 910B mới cáu cạnh - mua về chiếu chả đụng chạm gì tới luôn!

Nếu được em xin đổi Vaudi, 900B, hoặc HDP nào có cổng LAN 1GBs là okie ạ -

sđt em: 0932151187

ringleader

Active Member
Ðề: Re: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Mình cần nhượng lại cặp tweeter JBL 075 yêu quý của mình giá hạt dẻ nè.! Các Bac cứ seach google trước để có Kiên thức thương trực nhé ! Rất nhiều kết quả về cặp 075 này :((
Em nó đặc trị cho những bộ loa thiếu độ long lanh và tiếng bass chưa gọn, mid chưa ngọt và âm hình chưa tốt.
Các bác alo cho mình để có giá sốc nhé
ĐT: 0903 060 779
Thanks Anh em

Nhờ La đưa lên Trang đầu dùm mình nhé ! Khi gả chồng xong sẽ tặng hẳn 1 chai neptune thật to :-O

Bác cho ra chợ trời thôi chứ audio ở VT là khá ít người chơi như bác,,, kekeke đa số còn chả hiểu cách chia lại phân tần, đấu ghép kiểu gì.....

Bác cứ hô bán gì liên quan đến phim là anh em múc ngay

therains

Active Member
SONY XPERIA Z hàng mới chưa đập nên không có ảnh, nguồn gốc thế giới di động (anh em tham khảo hình ảnh trên mạng nhé), hàng quà tặng của ông anh, giá fix 12,5 củ.

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

SONY XPERIA Z hàng mới chưa đập nên không có ảnh, nguồn gốc thế giới di động (anh em tham khảo hình ảnh trên mạng nhé), hàng quà tặng của ông anh, giá fix 12,5 củ.

Sony Z bản bao nhiêu Gb vậy bác? Màu gì? Có bảo hành ko? Bác cho thêm thông tin để đưa ra post#1 nhé!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Sony Z bản bao nhiêu Gb vậy bác? Màu gì? Có bảo hành ko? Bác cho thêm thông tin để đưa ra post#1 nhé!

Màu đen, 16Gb, còn bảo hành, tham khảo trên mạng thêm nhé! Thanks chú

phuochalan

Well-Known Member
Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Chắc trúng qủa bác ạ…khổ thế đấy

tvhabc

Member

Chắc phải thanh lý màn chiếu mới trúng thưởng trưa nay quá.

Chỉnh sửa lần cuối:

tvhabc

Member

Định thanh lý vì muốn xem lớn hơn nhưng nghe Khôi lên 136" xem nhức mắt quá định về lại 120" nên cứ để xem thử đã :)
@thinhkappa: có máy rồi bác ơi, máy chiếu hôm sinh nhật HDVT đó :D

bauthui1983

Active Member

Định thanh lý vì muốn xem lớn hơn nhưng nghe Khôi lên 136" xem nhức mắt quá định về lại 120" nên cứ để xem thử đã :)
@thinhkappa: có máy rồi bác ơi, máy chiếu hôm sinh nhật HDVT đó :D

Khoảng cách xem phim nhà bác tới hơn 5m thì nhức cái gì??? :-??
Tốt nhất là bác bỏ màn 113' xuống, chỉnh max zoom, chiếu tường, xem phim liền 1 tuần xem mắt có ok ko! Cả nhà cùng xem nhé!
Nếu cả nhà ok thì hẵng đổi, còn nếu ko thì cứ 113' mà quất!
Nhà em hồi mới gắn 150, ai cũng kêu to quá, ngộp, giờ xem quen rùi lại ghiền! :))

SHOP1888

SHOP1888 có về tấm màn xám bạc theo công nghệ Nano.Tỷ lệ 120",không biết có anh chị em nào cần thử nghiệm giúp SHOP1888 thì báo em nhé.Anh davidhand có thử nữa không anh :D

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

SHOP1888 có về tấm màn xám bạc theo công nghệ Nano.Tỷ lệ 120",không biết có anh chị em nào cần thử nghiệm giúp SHOP1888 thì báo em nhé.Anh davidhand có thử nữa không anh :D

mang qua em thử nghiệm cho, gắn lên gắn xuống so sánh trực tiếp với màn bạc sunbean em đang xài luôn nè.

davidhand

Moderator

Đa dạng sp nhỉ! Tốt thôi bác, có nhiều option để chọn thì dân HD sướng quá rồi! :)

SHOP1888

Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

mang qua em thử nghiệm cho, gắn lên gắn xuống so sánh trực tiếp với màn bạc sunbean em đang xài luôn nè.

OK anh.Để rãnh sẽ mang qua anh và chiếu thử luôn.Có thể em sẽ qua với 2 thằng nữa.hihihi

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

OK anh.Để rãnh sẽ mang qua anh và chiếu thử luôn.Có thể em sẽ qua với 2 thằng nữa.hihihi

welcome bác :), nhà em hơi nhỏ nhưng quán nhậu gần nhà thì to lắm :D

Bên trên