HDVT - OFFLINE 03/03/2013

davidhand

Moderator
HDVT tổ chức buổi OFFLINE lần 2 trong tháng, trân trọng kính mời toàn thể các thành viên trong hội tham dự.

+ Thời gian: 8:00 am ngày Chủ nhật 03/03/2013

+ Địa điểm: 27A - Hồ Tri Tân, Phường Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu (Nhà Mr. Khiêm - Ringleader)

+ Nội dung:
  • Bàn luận 1 số vấn đề về thiết bị HD.
  • Tham khảo, đánh giá: AVR, Dune, OPPO 95, OPPO 103, CDP, B&W Seri 6 Speakers System, ... giúp đỡ gia chủ setup lại hệ thống thiết bị. (AE cứ chém thoải mái cho chủ nhà nâng cấp thêm. :D)
  • Trao đầu phát cho người trúng đấu giá, nhân tiện test luôn trên hệ thống thiết bị nhà ringleader.
  • Láp ráp, test chiếc màn cong 120" của shop1888 đầu tiên tại VT với OPPO 95, 103 + Vivitek H1086-3D
  • Bốc thăm trúng thưởng Vaudi lần 1.

+ Tăng 2: Happy birthday to langthangvn33 : Karaoke, nhậu! :)

Thay mặt BĐH tôi xin thông báo để các thành viên trong hội sắp xếp thời gian để tham dự được đông đủ.
Trân trọng.
davidhand.

P/s: Chỉ dẫn đường tới nhà ringleader:

(Nhà nào to nhất, rộng nhất đường thì cứ vào nhé các bác! :)

Chỉnh sửa lần cuối:

tvhabc

Member
@Hội trưởng: copy giúp đầy đĩa chưa? 03.03 nhớ cầm theo nhé.
Many thanks!

KINHVAN_0910

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

Lần off trước đi du lịch nên hụt mất. Lần này có đập phá,nhất định phải tham gia \m/

ringleader

Active Member

Em đang còn 3 chai vang, loại nặng đô hơn thì nhiều, các bác có nhu cầu coffe thì em order trước để phục vụ tận nơi;

Nhà chỉ còn oppo 95,103, và loa b&w seri 6, yamaha 3800, rất ít CD và không có CDP, bác nào muốn thử đĩa CD thì mang thêm CD và CDP để so với em oppo 95 xem nó thế nào

phuochalan

Well-Known Member
ối giờiiiii...Gần nhà mình...ha ha...Bác nào không biết đường thì đến nhà thờ Nam Đồng nhá...Ngay đó....Thủ...............KHO nhớ cầm Vaudi nha...

octieuvn

Member

Đợt này lại miss nữa rồi. Đi "hợp tác lao động" cả tháng:((

davidhand

Moderator
phải đầu đường lưu chí hiếu có cái chợ nhỏ nhỏ ko bác K?

E đi từ BR thì cứ qua nhà thở Hải Xuân vì trăm mét, nhìn bên trái sẽ thấy bảng tên đường Lưu Chí Hiếu. Theo a e đi qua khu Đông Xuyên quẹo vào Nơ Trang Long rồi quẹo tiếp vào Hồ Tri Tân gần hơn đấy!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

Em đang còn 3 chai vang, loại nặng đô hơn thì nhiều, các bác có nhu cầu coffe thì em order trước để phục vụ tận nơi;

Nhà chỉ còn oppo 95,103, và loa b&w seri 6, yamaha 3800, rất ít CD và không có CDP, bác nào muốn thử đĩa CD thì mang thêm CD và CDP để so với em oppo 95 xem nó thế nào
Chắc phải kêu thủ quỹ làm con cầy tơ nữa nhỉ! :D Chủ nhà chu đáo quá, kiểu này thì tăng 2 chết như dạ!

zellius

Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

A update chỉ đường ở post#1 rồi nhé! :)

Cám ơn anh Khôi, chỗ này quen lắm. Nghe đâu quán có mí em rất ngon

Chắc phải kêu thủ quỹ làm con cầy tơ nữa nhỉ! Chủ nhà chu đáo quá, kiểu này thì tăng 2 chết như dạ!

Thủ quỹ có mớ rượu nếp cẩm, chơi món này thì dứt khoát chắc như bắp

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

Cám ơn anh Khôi, chỗ này quen lắm. Nghe đâu quán có mí em rất ngon

Thủ quỹ có mớ rượu nếp cẩm, chơi món này thì dứt khoát chắc như bắp
E nói a mới nhớ, lần này ku Hà còn có cả đại lý sữa ong chúa nữa! Pha rượu ống là bá chấy, nghe đồn uống kiểu ấy rậm giật kinh lắm! :mad:) Vụ offline lần này coi bộ xôm ra phết! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

ối giờiiiii...Gần nhà mình...ha ha...Bác nào không biết đường thì đến nhà thờ Nam Đồng nhá...Ngay đó....Thủ...............KHO nhớ cầm Vaudi nha...

Vaudi thì bác Hà thủ quỹ cầm rùi! Chắc qua tay bác hand rùi!
Em Vaudi này qua tay nhiều người wé! ;))

Bên trên