[HDVN-TestLab] Đánh giá laptop 3D dành cho game thủ Toshiba Qosmio X770

willy_vonka

Ðề: [HDVN-TestLab] Đánh giá laptop 3D dành cho game thủ Toshiba Qosmio X770

Mình đang phân vân không biết hiệu suất của cái Card đồ họa ! Trên mạng không thấy thông tin đánh giá loại card này . Nó có mạnh hơn Ati 6950 hay 6970 không nhỉ ? Ai xài rồi cho mình biết với ! :-/

sea fresh

Member

Cấu hình cao, HDD kém, cái này có thể khắc phục bằng cách tháo 1 ổ HDD ra thay bằng 1 ổ SSD vào để chạy hệ điều hành là ngon
Hình dáng quá xấu so với những máy chơi game khác VD như dòng G của ASUS, Alienware của DELL ...

haluonguyen

Well-Known Member

Tại sao mấy bác lại muốn sỡ hữu cái nì nhỉ. Mình vẫn ưu tiên sử dụng desktop và loa ngoài để chơi game, chạy mượt, không phải lo về tản nhiệt, màn hình lớn, cảm giác rất tuyệt.

huongdotien

Giá này làm 1 em M17x ngon hơn nhiều ...đừng quá kỳ vọng 3D cho game làm gì

huongdotien

đừng bao giờ hy vọng mua laptop chơi game nặng được bạn ah ...(trừ khi bạn có rất rất nhiều $)

ducvuong25

Active Member

Mình nghĩ với quả này thì chỉ chơi 3D ko thì thật làm khiêm tốn. Với Cấu hình khủng thế này thì chắc chẳng có tác vụ nào mà nó ko xử lý trơn tru.Chẳng bao giờ phải sợ tụt hậu windows 9 hay 10... gì cũng mượt!

kenken1512

Tại sao mấy bác lại muốn sỡ hữu cái nì nhỉ. Mình vẫn ưu tiên sử dụng desktop và loa ngoài để chơi game, chạy mượt, không phải lo về tản nhiệt, màn hình lớn, cảm giác rất tuyệt.

Mỗi người một sở thích bạn ah, chơi game trên lap nó cảm giác khác chơi trên desktop nhiều :)

Giá này làm 1 em M17x ngon hơn nhiều ...đừng quá kỳ vọng 3D cho game làm gì

Nếu với cấu hình như em này thì AW sẽ đắt hơn đó bạn chứ không có giá này đâu

kenken1512

đừng bao giờ hy vọng mua laptop chơi game nặng được bạn ah ...(trừ khi bạn có rất rất nhiều $)

Bạn nói thế nào chứ? Với cái lap chuyên game như hiện này nó đủ sức chơi hầu hết các game nặng tương đương des nhé! Nếu 1 người đủ tiền mua máy con máy chiến game như thế thì họ có rất nhiều $ đó bạn :))

pila

Ôi con laptop bằng cả năm tiền lương của mình, đúng là hàng đẳng cấp.

ChuotThanh

Nhìn bộ loa ghiền woa' hehe

letuan1987

ko phải em chê chứ 48 triệu em làm con alienware cho ngầu

letuan1987

Máy này nhìn thích thật. Mình cũng có 1 con Asus G51JX 3D mà xài chán lắm. Máy thì nóng mà cứ chậm chậm sao ấy :(
con ASUS g51 3d ngon mà bạn, bạn có thể qua VOZ có 1 hội chuyên asus dòng G đó chứ con asus g ngon lắm mà. mình bên alienware nè

XzVietzX

Member

con ASUS g51 3d ngon mà bạn, bạn có thể qua VOZ có 1 hội chuyên asus dòng G đó chứ con asus g ngon lắm mà. mình bên alienware nè

Mĩnh cũng bên hội Asus ROG bên VOZ lun. Mà nghĩ lại tiếc quá. Gía hồi đó xúc con M15 thì ngon cơm hơn rồi. Tại vì cứ thấy 3D là nhào vô thôi ;))

Bên trên