HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

giatrungdinho

Active Member
Ðề: HDvietnam tổ chức "Offline Công nghệ HD và 3D" vào 8/5/2010

cái cha về nhì game ipad mà lại được ưu tiên chơi tiếp game dàn loa thì em bó tay. Biết bao nhiêu người ngồi chờ tới lượt mà hắn lại được chơi 2 lần, chưa kề BTC hứa sẽ có quà cho hắn vào cuối chương trình. Em thây BTC có cảm tình quá mức với hắn. Trong khi tất cả cấu hỏi game Ipad em thế là ko thể nào dễ hơn đối với em và nhiều bạn khác, vậy mà MC và cha mập trúng Ipad cứ khen hắn giỏi. Em biết mình hơi tiêu cực nhưng em nghĩ "sự công bằng" và "sự công tâm" của BTC hôm nay đi vắng rồi. Chỉ mong cha mập ko phải là người của BTC.

James Vo

Member

Đây mà là lần đầu à bạn :))

Lần đầu mà đông thành viên đến thế, không chỉ cộng đồng HD Việt Nam, mà còn có đủ mem của các diễn đàn khác nữa mà, rùi còn người dân ở ngoài nữa, cũng phức tạp lắm chứ bộ

phungnguyen

Với những gì đã diễn ra, nếu có Offline lần nữa, mình & có lẽ nhiều mem khác sẽ cân nhắc kỹ lắm mới dám tham gia!
Buồn vì HDVietnam để vụ việc xảy ra làm mất uy tín với một giá quá rẻ! Mong BTC rút kinh nghiệm và tìm cách khắc phục sai lầm này một cách nghiêm túc!

bác ý kiến thật đúng, BTC kỳ này quá tệ, riêng em thì ko bao giờ dám đi off hoành tráng thế này mà chỉ dám off với một vài chiến hữu em đã quen từ trước ...

sonic_tank

-Nếu có off thì thành viên trong diễn đàn thôi ,còn đằng này trời ơi ai cũng vào :-SS

DieByMacro

Ah, mình để ý nhận quà toàn là có một nhúm người 3xx nhận không ah, thấy toàn ngồi chung 1 chỗ...
Mà một phần cũng do mọi người giành giật, ai cũng sợ mất phần ( mình cũng có).
Lúc gần cuối buổi thuyết trình, thấy có anh giới thiệu phần mềm gì xem phim mà xài HĐH Ubuntu ấy. Cái đó không biết có ai thèm xài không ta. Có anh kia hỏi hay quá mà anh đó trả lời lảng tránh không, chán vãi đạn. Ra về cũng không có đĩa mặc dù đã chạy ra giành giật =.=

mình thì ko có đủ can đảm cũng như kiên nhẫn để đứng đợi và chịu nóng như bạn. Nhưng có thể mình giúp bạn giải đáp đc thắc mắc cuối, hệ điều hành Ubuntu thật ra ko phổ biến với người dùng ko IT nhưng với dân IT thì nó ko có gì xa lạ, và thật sự xem film HD trên win hay linux đều như nhau cả, ăn thua minn2 biết config hay ko thui, chắc đa số mấy bác toàn xài win nên có cảm giác lạ lẫm :d

trissynguyen

đừng chê bai nữa , nhiều quá òi ... đau lòng quớ dạ !! THông cảm tí đi

voidness

Hơn cả sự đam mê hehe...., coi cái youtube thấy đông thì đông thiệt nhưng cũng đông bt như lễ tết thôi đâu có đến nỗi là chen lấn xô đẩy stampede gì đâu :D

error12

À mấy bạn cho hỏi cái file txt mở trước khi bắt đầu trình chiếu, trong file đó có ghi vài dòng, mỗi dòng một số có 3 chữ số, file đó để chi nhỉ?

biết rồi còn la lớn nữa ;))

dnghi

Member

À mấy bạn cho hỏi cái file txt mở trước khi bắt đầu trình chiếu, trong file đó có ghi vài dòng, mỗi dòng một số có 3 chữ số, file đó để chi nhỉ?

BTC phải nghiêm túc khiển trách, kiểm điểm đồng chí nào lo vụ xổ số này "sơ hở" quá! Mở cả file lập trình chuỗi số được dự thưởng ra màn hình, coi thường mấy cặp mắt rất...HD này quá!
Í mà quên, giờ này thì BTC vẫn còn phê tăng 2, lấy đâu mà giải đáp théc méc của ACE mình, hihi

Chỉnh sửa lần cuối:

babyhoangbao

em zô trễ mà ko có số ><' đau lòng quá chài ... chịu đựng cái nóng cái xô đẩy của cầu thang , la ó của mấy anh ... đau lòng . Dù sao thì em vẫn thích buổi offline hôm nay ( tuy có thuyết trình hơi dở và cái tv ở ngoài thì cứ mãi là searching for signals ) . Lần đầu đi offline , thế này thì lần sau em sẽ bon chen đi nữa ... nhờ HDvietnam mà em quen được nhiều người , nhờ buổi này em biết nhìu cái nữa :D, zui quá chài lun.. hì hì . . Thanks BTC nhá !!!!!
Em thấy mấy anh chị chê .. đông thì phải chịu thui . Phải tiếc là do bị nhà tài trợ chi phối ><'

Có cần phải giả tạo vậy ko BTC ?

Thế bạn tưởng lần 2 à...
Đây là lần Ốp đầu tiên có cảnh chen lấn, xua đuổi ấy
chắc k dám tổ chức lần 2,lần 3 đâu,mất mặt quá rùi

maiquynhduy

Đcm!! Sau khi bị chúng mày hành xác tao đã trở về trong sự mệt mỏi và uể oải. Tao phải công nhận. Tao học Kinh Tế suốt bao năm mà cũng phải đến phục cái chiêu PR và "ảo tung chảo" của chúng mày. Chuồng heo đúng nghĩa thưa các bạn. Vâng!! Tính chuyên nghiệp chưa thấy đâu, và cũng ko có 1 tí gì gọi là lượng sức!!! 1 quán cafe bé tẻo tèo teo với 1 ít nước và kính lọc màu tôi đc quảng cáo là xem 3D thưa các bạn (xem vào thấy toàn 2D). Chỉ mời những thành viên của diễn đàn thì tôi chả nói, đây BTC còn mời cả những trường ĐH, các tỉnh ngoại ô, rải tờ rơi như Ngụy quyền rải truyền đơn. Nếu tính sơ sơ ra chắc mỗi thành viên đến đây chỉ tốn tối đa 15k (thế mà tôi đến lúc 8h sáng và gọi 1 phần cafe 40k), đó là chưa nói những ace phải ngồi bên ngoài dù lặn lội dưới cái nóng 37 38 độ như thế kia!! Thiết nghĩ thà rằng tôi bỏ ra 100k-200k cho ban tổ chức để có thể có kính 3D gọng nhựa đúng nghĩa, 1 phần nước của quán K&K, máy lạnh để có thể hiểu đc hết về các HD và 3D. Chứ mà cai kiểu tổ chức chả ra tố chức như thế này, đã tổ chức lại còn ngại tốn kém như thế này khiến tôi thực sự bức xúc. Một kiểu lửa đảo bằng các giải thưởng quá ư là mất dạy!!!! Trên phiếu ghi nước tự chọn thế mà tao ra kêu "đưa gì phải lấy"!!! Có những người bạn của tôi, ngồi trong cai chuồng heo, tôi luyện 7*7 49 ngày chết khát và ko có lấy 1 giọt nước!!! Có 1 người bạn lúc chen chân vào với tôi chê thằng BTC về phần âm thanh "anh ơi!! Nói âm thanh HD em mới nghe đc. Nói âm thanh 64bit em ko nghe đc đâu"!!! Kết luận 1 câu: làm ăn thế này, buổi off lần sau tôi hứa sẽ mang đá, mang hàng, mang dép, mang trứng và tất cả những gì có thể chọi đc để chọi lũ chúng nó!!! Tôi kêu gọi buổi off lần sau, ai có trứng dùng trứng, ai có dép dùng dép, ai có đá dùng đá, ko có đá thì dùng rác rến bẩn thỉu. Cứ là người bị tụi nó hành xác thì phải đứng lên chọi!!!

bạn đã bị banned - vì những sự thật mà bạn nói

snorlax

Member

Thấy nói nhiều mà ít ảnh quá,nhất là ảnh về MC :D

ThePlea

Member

Chắc tại mấy cậu ra lấy nước lúc đông, mình ra chị kia đưa mình lon Coca, mình nói cho em xin lon Lipton đc liền...:))

poly

Banned

Thật sự BTC HDVietNam ko ngờ sự ủng hộ của mọi người quá lớn như thế.
Xin chan thành cáo lỗi cũng các bạn vì những vấn đề đã xảy ra hôm nay .
Mong các bạn cùng thông cảm cho BQT để rút kinh nghiệm cho lần sau
Một lần nữa xin gởi lời xin lỗi chân thành đến những bạn đã đến mà ko vào trong được để tham gia chương trình.

dnghi

Member

Poly không đi tăng 2 à?! Hihi
Hú vía nhá, may mà mình kẹt show kg dự được, chứ cùng nhau hành xác kiểu này ở nhà ôm...con xem HD phà phà aircon vẫn sướng hơn!

sonic_tank

-Để tí post hình lên cho coi ;))

Bên trên