HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: HD Quảng Ninh - Spam Topic!

Thủ tướng Chính phủ ký ban hành Nghị quyết thành lập thành phố Uông Bí

Sáng nay 25-2, Thủ tướng Chính phủ đã ký ban hành Nghị quyết số 12/NQ-CP về việc thành lập thành phố Uông Bí thuộc tỉnh Quảng Ninh trên cơ sở toàn bộ diện tích tự nhiên và các đơn vị hành chính trực thuộc của TX Uông Bí.

Thị xã Uông Bí được thành lập từ năm 1961 và được công nhận là đô thị loại III năm 2008. Uông Bí có diện tích tự nhiên 25.630,77 ha và 157.779 nhân khẩu; 7 phường và 4 xã. Thu nhập bình quân đầu người đạt gần 26 triệu đồng/người/năm. Tỷ lệ lao động phi nông nghiệp khu vực nội thị là 90,7%.

Thị xã Uông Bí là đô thị trung tâm khu vực miền Tây của tỉnh Quảng Ninh, nằm trong tâm điểm vùng động lực phát triển miền Bắc, gồm: Hà Nội- Hải Phòng- Quảng Ninh. Ngoài chức năng là trung tâm công nghiệp, du lịch, dịch vụ, giáo dục-đào tạo phía Tây của tỉnh và cũng là trung tâm Phật giáo, Thiền phái Trúc Lâm Việt Nam, Uông Bí còn là đầu mối giao thông quan trọng vùng duyên hải Bắc Bộ, có vị trí đặc biệt về an ninh quốc phòng, là tuyến phòng thủ phía Đông Bắc của Tổ quốc.

Việc TX Uông Bí được nâng cấp lên thành phố đã hoàn thành chỉ tiêu đầu tiên của Nghị quyết Đại hội Đảng bộ tỉnh Quảng Ninh lần thứ 13. Như vậy, Quảng Ninh là tỉnh duy nhất trong cả nước có 3 thành phố trực thuộc tính đến thời điểm này.

Còn mỗi Cẩm Phả nhà em vẫn chỉ là thị xã chân đất mắt toét:((

binhroyal76

Member

Lâu quá không SPam cái! Chúc các bác nhà mình ăn chơi xả lảng hết Quí I nhé:D

HDCP

Super Moderators

Chém một cái cho nhà đỡ vắng:D

cuuvan

Member
Ðề: Hạ long - Quảng Ninh

Hị hị, bác nào thêm mấy cái ảnh tàu đắm vừa rồi vào cho đủ bộ đi.

vinhannghia

Hị hị, bác nào thêm mấy cái ảnh tàu đắm vừa rồi vào cho đủ bộ đi.

Chuẩn bị.

Bắt đầu.

Vượt chướng ngại vật.

Tăng tốc.

Về đích.
6jpg-093829

cuuvan

Member

Phản đối hành xóa post của mấy thằng cha muốn bịt miệng dân lành, tự do muôn năm, người Hạ long nói lời hay, cử chỉ đẹp.

Tieubaocaca

Active Member

Phản đối hành xóa post của mấy thằng cha muốn bịt miệng dân lành, tự do muôn năm, người Hạ long nói lời hay, cử chỉ đẹp.

Quan điểm của em thế này, các bác cho ý kiến nếu biểu quyết ngược thì em sẽ khôi phục mấy bài của các bác:
1. Em thấy bài này nó cũng chẳng hại gì cả, mặt khác nó quảng cáo cho ngành du lịch Quảng Ninh - thế cũng tốt, anh em mình ở trong chăn thì thấy có chỗ ngứa nhưng có cần thiết phải vạch lưng ra cho người ngoài nhìn không? (bọn nó cũng ghẻ lở hắc lào khắp nơi đấy nhưng có đứa nào bảo cho mình biết đâu). Cả ngành du lịch Quảng Ninh đang muốn nói với cả thế giới biết về Vịnh Hạ Long - Kỳ Quan Thiên Nhiên. Anh em ta có cần thiết cứ phải ra đường là gào lên: Tôi ở đấy mãi rồi, có cái mẹ gì đâu, chẳng qua là ở đấy nó có hơi nhiều đá xanh một tí, nước nó cũng xanh hơn chỗ khác 1 tí, nhiều hang đá một tí, và hải sản nó cũng ngon hơn một tí ... ngoài ra thì chẳng có cái gì đáng nói cả :D
2. Sau vụ đắm tầu ở vịnh, cá nhân em cũng chẳng tổn hại gì, các bác nhà mình đa số cũng chẳng ảnh hưởng gì tới công việc hay thu nhập. Nhưng những người khác thì sao? Mình không có lợi gì nhưng có cần thiết phải hất bát cháo của những bà con nhà mình đang kiếm cơm quanh cái Vịnh Hạ Long - Kỳ Quan Thiên Nhiên của thế giới!
3. Em xin hết ạ!

cuuvan

Member

Hị hị, chú lại yêu thế giới đại đồng rồi, chú có thấy cái sự vô lý trong cái topic này không, nó thích quảng cáo thì quảng cáo ở các box khác thì anh chẳng dám nói gì, đằng này chơi luôn ở box nhà mình, cười ở chỗ đấy, cho nên mới thử cho tý dấm ớt vào đã thấy bị xóa bài luôn, he he, người Quảng ninh ăn to nói lớn chấp gì mấy vụ lẻ tẻ, anh mà làm mod anh cắt béng cái bài này luôn ấy chứ, dám quảng cáo cho người nước ngoài trong box nhà ông à, hóa ra nó coi anh em trong này toàn bọn nước ngoài hả, chưa bao giờ biết Hạ long là gì hả? Biết thế nào là Hạ long mênh mông với Hạ long biển nhớ không?

Tieubaocaca

Active Member

Hị hị, chú lại yêu thế giới đại đồng rồi, chú có thấy cái sự vô lý trong cái topic này không, nó thích quảng cáo thì quảng cáo ở các box khác thì anh chẳng dám nói gì, đằng này chơi luôn ở box nhà mình, cười ở chỗ đấy, cho nên mới thử cho tý dấm ớt vào đã thấy bị xóa bài luôn, he he, người Quảng ninh ăn to nói lớn chấp gì mấy vụ lẻ tẻ, anh mà làm mod anh cắt béng cái bài này luôn ấy chứ, dám quảng cáo cho người nước ngoài trong box nhà ông à, hóa ra nó coi anh em trong này toàn bọn nước ngoài hả, chưa bao giờ biết Hạ long là gì hả? Biết thế nào là Hạ long mênh mông với Hạ long biển nhớ không?

hihi. Khoe với anh là em chuyển mấy bài của anh và anh Nghĩa vào box spam rồi ạ. Sorry các anh.
Em nghĩ post bài quảng cáo trong box Quảng Ninh cũng không phải có lý vì nếu người nào muốn thăm vịnh Hạ Long thì họ sẽ tìm đến những nơi nói về Quảng Ninh để tìm hiểu trước khi quyết định (cả người Tây lẫn người ta). Không sao đâu anh. Có 1 cái topic nói về Hạ Long ở trong box Quảng ninh thì có vấn đề gì đâu, mình nghĩ nó là quảng cáo thì nó là quảng cáo, nó cũng giúp ích cho việc quảng bá hình ảnh của Hạ Long với người ngoài. Được không anh?

superdream

Giàu thì đi xe hơi uống bia ôm, nghèo thì đi xe ôm uống bia hơi

Đọc chữ ký của bác hieu-gialam mới biết mình còn đang quá nghèo vì đến bia hơi còn chả dám uống.

HDCP

Super Moderators

Bác biết mà chả dám uống
Còn em không biết nó là cái gì mà uống
Vậy em cực kỳ nghèo:D

Cực kỳ nghèo mà vẫn có xiền để mua những CD vài trăm k/ chiếc. Em muốn cực kỳ nghèo như bác quá:))

HaFe

Well-Known Member

Cực kỳ nghèo mà vẫn có xiền để mua những CD vài trăm k/ chiếc. Em muốn cực kỳ nghèo như bác quá:))

Oầy! Một vài CD thôi chứ bác. Bác nói thế chết em:D
Bia thì em không biết nó là cái chi chi chứ CD thì em biết nó là cái đĩa...;))i

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên